Lý Do Bị Xóa Bài ? - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Ðề: Lý Do Bị Xóa Bài ?

Có 3 hôm anh không online mà các chú làm loạn ghê nhể ?Định tạo phản chắc ?

Đây là vấn đề tế nhị cho nên cần để Mr Gùa vào xem xét và đưa ra giải pháp hợp lý
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên btt204's Avatar
    Thanks
    6

Thông tin cơ bản
    Ngày sinh March 15, 1996 (18)
    About Sói Đẹp Trai
    Biography:
    Học sinh giỏi Quốc Gia - Tin Học (Ba)
    Interests:
    Information Technology
    Occupation:
    Sinh viên IT

Nhìn cái này là đủ hiểu
    Khách viếng thăm hãy cùng btt204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Ở nhà chăm con... anhkhongdoiqua's Avatar
    Đang ở
    Nơi bắt đầu đến !
    Thanks
    37

bác btt204 cho e xin số nhà/ địa chỉ/quê quán, nhóm máu... càng chi tiết càng tốt. [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng anhkhongdoiqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Đại Việt
    Thanks
    14

Hôm qua mình cũng có theo dõi Chatbox, nói thật bạn HH tính tình còn trẻ con, "nông cạn" và hơi thiếu suy nghĩ thật, để bạn ấy nắm giữ 1 chức vụ lớn ở Diễn đàn là chưa nên.
    Cũng như làm chính trị vậy, nói hớ, làm sai 1 cái là bị mang tiếng, kỉ luật, thậm chí mất chức ngay. Không biết vì lí do gì mà bạn ấy lên SpMod khi diễn đàn hoạt động lại, theo quan điểm cá nhân cả mình thì chưa nên để bạn ấy làm.
    Diễn đàn nên quy hoạch lại đội ngũ BQT (Mod) hiện thời, cũng như định hướng lại hướng phát triển của diễn đàn.

Vài lời góp ý!
    Khách viếng thăm hãy cùng Tidadinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

khoe hàng người ta nhận xét không thích nên del à ^.^
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi killy [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm qua mình cũng có theo dõi Chatbox, nói thật bạn HH tính tình còn trẻ con, "nông cạn" và hơi thiếu suy nghĩ thật, để bạn ấy nắm giữ 1 chức vụ lớn ở Diễn đàn là chưa nên.
    Cũng như làm chính trị vậy, nói hớ, làm sai 1 cái là bị mang tiếng, kỉ luật, thậm chí mất chức ngay. Không biết vì lí do gì mà bạn ấy lên SpMod khi diễn đàn hoạt động lại, theo quan điểm cá nhân cả mình thì chưa nên để bạn ấy làm.
    Diễn đàn nên quy hoạch lại đội ngũ BQT (Mod) hiện thời, cũng như định hướng lại hướng phát triển của diễn đàn.

Vài lời góp ý!
    Bạn hãy giải thích cho tôi cái từ "nông cạn" để tôi hiểu và còn rút kinh nghiệm. Tôi đã hành động như thế nào mà bạn nói tôi nông cạn. Xóa bài viết để tránh xung đột gọi là nông cạn sao? Hay là chỉ nhìn chatbox một lần bắt được câu nào người ta nói là quy cho người ta nông cạn luôn?
    Còn cái dòng bôi đỏ kia tốt nhất bạn không theo dõi diễn đàn thì bạn không nên nói.

Tiện đây tôi cũng nói luôn: Đừng có lôi thông tin cá nhân của người ta ra soi mói, không tốt đâu. Những người văn minh không ai làm như vậy.
    Có một vài người tôi không hề biết ở trong topic này, cũng không hề chứng kiến gì vào đây đi soi mói tôi không hiểu lắm...

P/s: Tôi nói hãy để admin giải quyết.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Xin lỗi chứ Smod có quyền chửi người khác ngu sao???

Xin phép cười vào mặt bạn lần thứ 2
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone Kyo Công Tử's Avatar
    Thanks
    86

Clbgame thời anh David vẫn có một sự ổn định và sức hút so với các đợt thay đổi về sau ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Kyo Công Tử xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Khơi dậy đam mê The Guardian's Avatar
    Thanks
    72

Thật sự đứng ở một khía cạnh khách quan, mình sẽ nhận xét một cách công bằng và vô cùng thẳng thắng trong sự việc này. Trước hết là về phần SMOD Sói thì sau một thời gian hoạt động, năng nổ "CÓ" nhưng thiếu kèm chế, thiếu những suy nghĩ chính chắn và thường hay có những phát ngôn thiếu khiêm tốn, qua những lần nói chuyện Yahoo với em nghe những đề xuất của em anh thấy suy nghĩ của em có phần rất "trẻ con" trong đó, dù cho đã bớt đi được phần nào.

Về mặt các bạn thành viên, mình không nói hết tất cả nhưng chỉ có một số trong phần lớn các bạn dạo gần đây, có những lời lẽ vô cùng "bất lịch sự" và thậm chí có đôi lần mình muốn band thẳng tay mà không cần phải giải thích gì thêm, cụ thể như câu của bạn chủ Topic "Cùi bắp mà cũng đem khoe Trình còi như cái mắt muỗi" câu này có phải là quá trớn và không tôn trọng người khác hay không? và câu này có phải nói ra khó và dài hơn là câu "Cũng được nhưng chưa thấy có gì đặc biệt?" hay những câu tế nhị nhưng cũng đủ để mang hàm ý chê bai trong đó không? lời nói chẳng mất tiền mua, sao không lựa lời nói?

Nếu nói về vấn đề văn hóa trong ngôn từ thì phải sử dùng chính xác là từ "kém" mới đúng cho các trường hợp gần đây của các bạn, các bạn quá nhỏ nhặt trong mọi việc. Thật chất mà nói chuyện chẳng đáng để phải mang lên làm ầm như thế, mọi sự việc nghiêm trọng hay đơn giản là do cách nghĩ của các bạn, cứ cái đà này tiếp diễn thì diễn đàn sẽ áp dụng chế độ kiểm duyệt thành viên đăng ký để tránh các trường hợp reg nick vào phang ngôn từ cho đã tay bị band rồi thôi reg nick khác.

Theo một khía cạnh khác mình sẽ không xử lý SMOD Sói về trường hợp xóa bài viết của chủ Topic vì lý do để tránh gây hiềm khích, tranh cãi và dẫn dắt kéo theo những thành phần quá khích khác tham gia. Tuy nhiên mình sẽ xử lý SMOD Sói và tổng hợp các sự việc mà các bạn đã report, reply trong topic này và sẽ có thông báo cụ thể mức xử lý.

Riêng về đội ngũ MOD/ SMOD nói chung, dù gì các bạn cũng là một trong những thành viên BQT là người một nhà và còn là những người có trách nhiệm với diễn đàn, mọi sự việc nên đóng cửa bảo nhau hoặc pm mình góp ý trực tiếp, mình nói như vậy chắc các bạn cũng hiểu? các trường hợp quá đáng hoặc vi phạm kể cả MOD hay SMOD mình đã bao giờ bỏ qua không xử lý hay không? đừng vạch áo cho người xem lưng và đừng làm trò cười cho thiên hạ.

Trong topic này có mùi clone nick, và mình sẽ điều tra cặn kẽ sự việc này!

Topic close tại đây.
    Khách viếng thăm hãy cùng The Guardian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến The Guardian vì bài viết này !

Sói Đẹp Trai (31-05-14)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2