[TLBB] Xin Code Chuyển Giới.... !
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên
    Thanks
    13

Xin Code Chuyển Giới.... !

Pro Nào Cho Em Xin Code Chuyển GIới ĐƯợc Không ạ !
    Khách viếng thăm hãy cùng vongabau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Ðề: Xin Code Chuyển GIới.... !

Tôi thấy là hầu như vấn đề gì bạn cũng lập Topic hỏi.
    Sao bạn không tìm hiểu trước khi hỏi ?
    Dĩ nhiên là không biết thì mới hỏi.Nhưng không có nghĩa là cứ không biết đi hỏi.Chủ yếu là phải tìm hiểu nó.
    Bạn nghĩ chúng tôi ai cũng biết và ai cũng sẵn sàng trả lời những câu hỏi kiểu thế này sao ?

Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vongabau [Only registered and activated users can see links. ]
    thôi, qua audition chơi .mà có thể cua gái
    Khách viếng thăm hãy cùng ClupAnBinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Đại Việt
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi Lâm Ngọc Huy [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi thấy là hầu như vấn đề gì bạn cũng lập Topic hỏi.
    Sao bạn không tìm hiểu trước khi hỏi ?
    Dĩ nhiên là không biết thì mới hỏi.Nhưng không có nghĩa là cứ không biết đi hỏi.Chủ yếu là phải tìm hiểu nó.
    Bạn nghĩ chúng tôi ai cũng biết và ai cũng sẵn sàng trả lời những câu hỏi kiểu thế này sao ?

Thay vì viết 1 bài dài loằng ngoằng chỉ trích người khác như thế này thì bạn nên trả lời giúp họ.
    Đừng có "nặng lời" như thế với thành viên, đọc mà ngứa mắt. Bạn là Mod, hơn nữa lại là mod box TLBB này, thì đừng làm tự mất hình ảnh mình, hay làm thành viên xa lánh bạn từ những bài viết như thế này.

Sao bạn biết chủ thread không tìm hiểu trước khi hỏi? Hay cứ phải có câu " Mình tìm mà chưa ra, hay mình đã tìm nhưng không thấy ... bla...bla..." mới là có tìm hiểu trước khi hỏi?

18 toppic của chủ thread lập ra hỏi từ năm 2013 đến giờ mà bạn nói vấn đề gì cũng hỏi, hài.

"Chúng tôi" hay chính xác là CÁI TÔI của bạn không sẵn sàng trả lời những câu hỏi kiểu thế này, nhưng không phải ai cũng vậy mà đánh đồng từ "chúng tôi" vào.

Chào thân ái!

p/s: chủ thread, mình không giúp bạn được vấn đề của bạn, chúc bạn sớm tìm được câu trả lời
    Chúc bạn buổi tối vui vẻ!
    Khách viếng thăm hãy cùng Tidadinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tidadinh vì bài viết này !

songtu (20-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    27

Icon10 Ðề: Xin Code Chuyển GIới.... !

Trích dẫn Gửi bởi vongabau [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này có thể nhưng không nên bạn ơi.......!
    cách đơn giản là bạn vào Navicat> tlbbdb > t_char kiếm sex để thay đổi giới tính : 0 : nữ; 1 : nam
    sau khi bạn thay đổi bạn sẽ hiểu lý do tại sao mình nói không nên......!
    Khách viếng thăm hãy cùng toantuanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Chuyển giới có sẵn script ở 1 NPC ở map Hoàng Long Phủ (nhớ không lầm là thế)
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi toantuanh [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này có thể nhưng không nên bạn ơi.......!
    cách đơn giản là bạn vào Navicat> tlbbdb > t_char kiếm sex để thay đổi giới tính : 0 : nữ; 1 : nam
    sau khi bạn thay đổi bạn sẽ hiểu lý do tại sao mình nói không nên......!
    Bạn đã thử thay đổi chưa? Ko đơn giản chỉ là change sex đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn đã thử thay đổi chưa? Ko đơn giản chỉ là change sex đâu
    rồi....! HH nhưng nó bị lỗi nhân vật ..... hình dạng bị lai giữa nam và nữ và không cữ động đc....
    Khách viếng thăm hãy cùng toantuanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi toantuanh [Only registered and activated users can see links. ]
    rồi....! HH nhưng nó bị lỗi nhân vật ..... hình dạng bị lai giữa nam và nữ và không cữ động đc....
    Thế nên mới cần đến code. Nó sẽ check và làm tất cả.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên songtu's Avatar
    Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi killy [Only registered and activated users can see links. ]
    Thay vì viết 1 bài dài loằng ngoằng chỉ trích người khác như thế này thì bạn nên trả lời giúp họ.
    Đừng có "nặng lời" như thế với thành viên, đọc mà ngứa mắt. Bạn là Mod, hơn nữa lại là mod box TLBB này, thì đừng làm tự mất hình ảnh mình, hay làm thành viên xa lánh bạn từ những bài viết như thế này.

Sao bạn biết chủ thread không tìm hiểu trước khi hỏi? Hay cứ phải có câu " Mình tìm mà chưa ra, hay mình đã tìm nhưng không thấy ... bla...bla..." mới là có tìm hiểu trước khi hỏi?

18 toppic của chủ thread lập ra hỏi từ năm 2013 đến giờ mà bạn nói vấn đề gì cũng hỏi, hài.

"Chúng tôi" hay chính xác là CÁI TÔI của bạn không sẵn sàng trả lời những câu hỏi kiểu thế này, nhưng không phải ai cũng vậy mà đánh đồng từ "chúng tôi" vào.

Chào thân ái!

p/s: chủ thread, mình không giúp bạn được vấn đề của bạn, chúc bạn sớm tìm được câu trả lời
    Chúc bạn buổi tối vui vẻ!
    thích ý kiến đó thôi tập trung vào code cho bạn ý đi nào
    Khách viếng thăm hãy cùng songtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Cho e xin Code nhận Ấn trong thư khi chuyển Map
    Bởi cybervn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 24-04-14, 05:10 PM
  2. Cho mình xin 1 bộ code thông tin xu và chuyển xu vào game với
    Bởi linhns1986 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-04-14, 09:16 PM
  3. [MU] Hỏi vấn đề code chuyển sever của nbb
    Bởi heroviet2301 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu