[JX] Share Server Jx ..:::CộngĐồngViệt:::.. - Trang 29
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 29 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 342
    Thành Viên
    Thanks
    93

Ðề: Share Server Jx ..:::CộngĐồngViệt:::..

Trích dẫn Gửi bởi tinhhack [Only registered and activated users can see links. ]
    file 120 tìm các từ khóa GetName hoặc Getaccount ấy. mà sv này bug ko fix dc bạn dùng làm gì nữa
    server này mình lên online chơi cho vui nhưng mà máy tính nào trong mạng LAN thì vào chơi bình thường, còn những máy tính khác thì vào tới phần "đăng nhập vào game" thì bị báo lỗi kết nối thất bại xin kiểm tra lại đường truyền, bạn có biết server này có giới hạn IP không hay lỗi như thế nào, bạn giúp mình với, nếu rãnh team giúp với bạn ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng alopay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

bạn sẽ rất vui khi có 1 thằng đứng phát KNB vô hạn
    thông báo là mọi thứ trong kỳ trân các đều có thể đúp dc, cho dù bạn set không cho xếp chồng
    còn về phần online lên thì do config thôi
    open port trong model chi~ về port của sv lâu rồi không nhớ sv này mở port gì nữa
    lúc open port nhơ' chọn TCP/UDP hoặc Both

lần trc tui online lên rồi không thấy giới hạn ip
    thêm nữa là dame + skill không ỗn

khuyến cáo pk vui không hút hít thì Ngạo tuyết share, skill + dame ỗn

GoodLuck
    Lần sửa cuối bởi tinhhack, ngày 04-05-15 lúc 08:15 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhhack xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    93

Trích dẫn Gửi bởi tinhhack [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn sẽ rất vui khi có 1 thằng đứng phát KNB vô hạn
    thông báo là mọi thứ trong kỳ trân các đều có thể đúp dc, cho dù bạn set không cho xếp chồng
    còn về phần online lên thì do config thôi
    open port trong model chi~ về port của sv lâu rồi không nhớ sv này mở port gì nữa
    lúc open port nhơ' chọn TCP/UDP hoặc Both

lần trc tui online lên rồi không thấy giới hạn ip
    thêm nữa là dame + skill không ỗn

khuyến cáo pk vui không hút hít thì Ngạo tuyết share, skill + dame ỗn

GoodLuck
    Bạn có thể chỉ mình cách đúp KNB ở bản này được không, hiện tại mình đã đưa lên online ok rồi, mấy anh em đang chơi cũng đang vui, bạn chỉ luôn cho mình vào file nào để chỉnh không cho xếp chồng được không

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi alopay [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể chỉ mình cách đúp KNB ở bản này được không, hiện tại mình đã đưa lên online ok rồi, mấy anh em đang chơi cũng đang vui, bạn chỉ luôn cho mình vào file nào để chỉnh không cho xếp chồng được không
    noi' thiệt tui quên hết rồi, còn xếp chồng lúc tách nhập số 0 là tách dc 1 cái coi như đúp
    bõ xếp chồng thì phải biên tập lại item , dùng jxEdit để edit các file item trong thư mục setting\item\

Thành Viên
    Thanks
    93

bác nào tìm được lỗi của bản này và fix được thì liên cho em xin sđr qua inbox hay yahoo cũng được nhé, trao đổi và fix đến đâu tiền công tới đó nha

Thành Viên
    Thanks
    3

không làm được đâu bạn ơi, lỗi này là trong source game, mà đã lỗi source rồi thì chỉ có sữa trong đó rồi build ra lại, nhưng lấy đâu ra bản source này
    hiện tại mọi người chuyển qua sv Kgame hoặc Ngạo tuyết rồi,
    nói thêm sv còn bug tiền vạn, bug gd, bug tk v..v

Thành Viên
    Thanks
    93

mình yêu thích server này, mong các hạ chỉ giáo và giúp đỡ, hiện tại em đã đưa lên online để mấy bác bug, đúp đồ trong server em xem thử ah

tải bản pacth ở đầu topic, giải nén ra và chỉnh file congd5.dl thành congd5.dll.
    tiếp chỉnh IP thành 116.102.69.159
    link web đăng nhập để đổi pass, đăng ký cũng được mà chưa biết chổ fix đăng ký xong nó gia hạn acc, alopay.ddns.net
    các bạn xài acc có sẵn alopay4 đến alopay10, pass 0123456

cái này mục đích chính là để tìm lỗi fix, và dev thêm, không có mục đích gì khác
    đây là phiên bản nguyên trạng chưa chỉnh gì hết
    mấy bác nói lỗi thì làm rồi cho em xem với ạ

Thành Viên
    Thanks
    3

10:33pm web vào dc nhưng game thì không

Thành Viên baconca's Avatar
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi alopay [Only registered and activated users can see links. ]
    server này mình lên online chơi cho vui nhưng mà máy tính nào trong mạng LAN thì vào chơi bình thường, còn những máy tính khác thì vào tới phần "đăng nhập vào game" thì bị báo lỗi kết nối thất bại xin kiểm tra lại đường truyền, bạn có biết server này có giới hạn IP không hay lỗi như thế nào, bạn giúp mình với, nếu rãnh team giúp với bạn ơi
    Khi bạn cài online cùng 1 ip Wan thì chỉ 1 máy vào dc thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng baconca xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    93

23:21 PM 16/05/2015 đang online cả web và server nhé, loay hoay mãi thì cuối cùng cũng đã fix được đăng ký acc trên web không bị xin nạp thẻ rồi mới chơi rồi, ai rãnh test dùm em nhá, đăng ký acc trên web luôn,... tại mở mà không ai vào test dùm em hết nên em hay off ạh

--- Chế độ gộp bài viết ---

đã fix huyền tinh xếp chồng có thể bug và làm ra nhiều viên khác,... bác nào rãnh hack dùm em thử được không ạh và chỉ em fix với với

Trang 29 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share các thứ cần thiết của server Tuan565 đã share...
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 06-11-14, 07:09 PM
  2. [TLBB] Share bản server tlbb 3 .30 của tuan565 đã share
    Bởi huyhoang1493 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 201
    Bài viết cuối: 10-07-13, 09:46 AM
  3. [MU] Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share
    Bởi trananhhuy10 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 21-08-12, 12:26 PM
  4. [Share] Share file fix tóc cho server Chiến Quốc
    Bởi trungviet trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-11-11, 10:37 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM