góp ý cuối cùng tới ad của clb - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: góp ý cuối cùng tới ad của clb

Phát triển đc thì làm cho chuẩn. Còn cứ cậy quyền với hống hách thì mình thấy bạn đừng nên mở diễn đàn nữa, làm ô nhục hết cả 1 thế hệ clbgamesvn giai đoạn 2010 trở về trc'
    Lần sửa cuối bởi canlolovn, ngày 29-04-14 lúc 07:15 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng canlolovn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến canlolovn vì bài viết này !

freepro921 (29-04-14)

Thành Viên
    Thanks
    2

Mong rằng Ad sẽ có lối cư xử đẹp hơn!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng soohuyn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    107

Mình thấy Guardian có phần không đúng !
    Khi bạn trong0981 post sai box thì admin lại band trong0981 vì vi phạm nghiêm trọng quy định của forum với lí do :
    Diễn đàn không cấm nhưng không khuyến khích việc trao đổi, mua bán source game. Đương sự là mod, lợi dụng danh nghĩa để tổ chức mua bán là không hợp lý, band 1 năm và drop mod vĩnh viễn !
    =>Vậy cho mình hỏi không cấm nhưng lại không khuyến khích ,câu này ý nghĩa nó như thế nào vậy ?, vậy thì box Mua bán - Rao vặt mở ra làm gì ?
    -Đành rằng trong0981 post sai box là bạn ấy đã sai, nhưng với 1 thành viên lâu năm như bạn ấy, có nhiều đóp góp đối với box Gunny nói riêng và diễn đàn nói chung thì tại sao admin không cho bạn ấy 1 cơ hội chứ ? Admin có thể cho bạn ấy thẻ nhắc nhở cơ mà ? Mình thấy lỗi của bạn ấy chỉ là post sai box thôi, admin đâu thể cho vào tội Vi phạm nghiêm trọng quy định của box đâu ? Admin không cấm trao đổi mua bán cơ mà ?
    -Mong The Guardian xem xét lại
    Khách viếng thăm hãy cùng meocon5000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to meocon5000 For This Useful Post:

8gamevn (29-04-14), freepro921 (29-04-14)

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Trích dẫn Gửi bởi soohuyn [Only registered and activated users can see links. ]
    Đối chấp với thằng Ad tới cùng luôn Ad hơi tí là band.
    Trước khi band hãy nghĩ tới hoàn cảnh vào nhà mà không có chìa khóa thì khi đó Admin cảm thấy làm sao
    Mọi người xem đây là ngôi nhà chung nhưng Ad thì coi nó giông như là một nhà tù!!Mọi người giờ chẳng hứng thú gì để đóng góp nữa
    Hãy nhìn số lần thanks là đủ hiểu lão đóng góp cho diễn đàn thế nào chưa gì hơi tí band không biết suy nghĩ tới member trong box à!!
    Mặc dù chưa hỏi lão được gì nhưng thấy các câu trả lời của lão tốt thì mình còn thấy cảm thương huống hồ gì giữa người với người mà đối xử với nhau kiểu đó à!!
    Muốn band acc thì cứ việc vì đây là lần cuối cùng tôi vô diễn đàn này!!
    Cảm ơn Mod và phản đối thằng Ad!!

Thôi im cái mồm bạn lại đi biết cái gì mà nói!!!
    Liệu những thành viên trụ cột còn hay không mấy thằng ngu học đừng vào đây!!!
    Thứ nhất bạn không biết thì bạn đừng mở mồm vào đây!!
    Bạn xem lại cái mục mua bán-rao vặt chẳng qua chỉ là cái sọt rác không thua không kém
    Bạn bảo mình ngu học liệu bạn học giỏi hơn tôi chắc
    Cách làm việc ứng xử của bạn và Ad không làm các member khác hài lòng tôi có quyền lên tiếng chứ chứ im lại thì mấy người làm tới à
    Tóm lại ai vô học thì biết!!!!!!!!!!
    P/s: Nhìn lại cái thanks của bạn đi!!
    Mong rằng Ad sẽ có lối cư xử đẹp hơn!!!
    Ê ông , thời gian comment đầu với comment thứ 2 cách nhau là : 6h12PM -> 6h47PM mà ông nói :

Muốn band acc thì cứ việc vì đây là lần cuối cùng tôi vô diễn đàn này!!
    tui nhớ là diễn đàn có tự xóa cookie mà ông, trong thời gian đó ông làm gì, đừng khẳng định 1 cái gì khi chưa làm được nhé ông.

Hãy nhìn số lần thanks là đủ hiểu lão đóng góp cho diễn đàn thế nào chưa gì hơi tí band không biết suy nghĩ tới member trong box à!!
    vì những người như ông, " đọc, sao chép, tải, hỏi, ..." mà ko bao giờ thank, nên người thì nhiều thank người ít thank đấy

"

ăn với chả nói , riêng cấp cao hơn mà còn không tôn trọng thì cha mẹ nó chắc nó cũng chả tôn trọng đâu nhỉ

"
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vd_tt vì bài viết này !

freepro921 (29-04-14)

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Vô Danh Tiểu Tốt nói chuẩn đấy.
    "vì những người như ông, " đọc, sao chép, tải, hỏi, ..." mà ko bao giờ thank, nên người thì nhiều thank người ít thank đấy"
    Còn vấn đề này thì Mr Gùa hơi nặng tay với trong0981 thật.
    Mong Mr xem xét lại cho bạn ấy.Dù sao thì cũng là thành viên kỳ cựu của diễn đàn.Không có công cũng có sức !
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 4 Users Say Thank You to Lâm Ngọc Huy For This Useful Post:

dodt1306 (29-04-14), dongnguyen0510 (29-04-14), freepro921 (29-04-14), meocon5000 (29-04-14)

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Forum clbgamesvn.com vẫn hoạt động bình thường, còn các thành viên gạo cội của clbgamesvn.com : [Only registered and activated users can see links. ],
    [Only registered and activated users can see links. ],
    [Only registered and activated users can see links. ], giangleloi,
    v.v....
    gần như đã qui ẩn, giờ chủ yếu là những thành viên mới.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

freepro921 (29-04-14)

Khơi dậy đam mê The Guardian's Avatar
    Thanks
    72

Xin nhắc lại, nếu dùng từ ngữ đã kích hay thô tục trong topic thì đừng nói sao bị band rồi kêu ca. Mình sẽ xem xét trên phương diện đóng góp cho diễn đàn và là thành viên lâu năm và sẽ tổng hợp dựa trên các ý kiến của các bạn !
    Khách viếng thăm hãy cùng The Guardian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to The Guardian For This Useful Post:

freepro921 (29-04-14), meocon5000 (29-04-14)

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Nãy giờ dạo 1 vòng diễn đàn.Vô tình vào cái mục thẻ cảnh cáo và coi hồ sơ của bạn trong0981.
    Bạn ấy cũng có nhiều bài chia sẻ rất bổ ích cho Box.

Theo cá nhân tôi thì chỉ nên phạt cảnh cáo bạn ấy 1 tuần hay 1 tháng là được rồi

Mà theo tôi nghĩ thì Mr Gùa lão này hay nóng tính và sống cũng thiên về tình cảm.trong0981 là Mod ở diễn đàn chả lẽ lại không add yahoo của ổng ?
    Sao không pm trực tiếp yahoo mà cứ làm rối lên,tạo Topic đả kick gây war tùm lum.

Ở đây như tôi nghĩ thì bạn đang bức xúc vì bị banned và bị phá giá đó là điểu dễ hiểu và chấp nhận được.
    Nhưng người khác không hiểu thì sẽ nghĩ bạn có ý đồ khác.Ví dụ là làm loạn rồi gây mất uy tín diễn đàn rồi nhiều thứ khác.
    Chúng ta đang sống trong 1 tập thể và nên tôn trọng cả tập thể

Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Đại Việt
    Thanks
    14

Định viết, rồi lại không viết, xong lại viết.

Dưới đây là 1 vài suy nghĩ của mình, gửi admin cũng như các bạn xem qua. Mình không dám nói nó đúng hoàn toàn, cũng chả bảo nó là do chém gió nên sai hết, ai thấy nhìn lọt mắt thi đọc, không thì bỏ qua.

1. Bạn mod cũ bị ban ( xin lỗi bạn, mình không nhớ nổi cái tên bạn ) là đúng, mình đang nói ở hình thức xử phạt chứ chưa nói ở mức độ. Mod là hình ảnh đại diện cho diễn đàn, trước tuyển mod còn qua loa, không cần thông tin (Giờ không biết adm mới ntn), nên việc 1 số người "cống hiến" cho diễn đàn, sau đó đăng kí làm mod và có những hành động không tốt, gây ảnh hưởng đến toàn thể BQT diễn đàn là điều có và đã xảy ra.

2. Ở đây, bạn ấy là 1 thành viên lâu năm, đóng góp cho diễn đàn nhiều. Cái này không ai phủ nhận, nhưng cách hành xử của bạn ấy khi bị xử phạt mình đánh giá còn thấp hơn học sinh cấp 3. Quá kém.

3. Đồng ý là dư luận có 2 chiều, có bên ủng hộ, có bên phản đối, lời "vua" nói ra không thể nuốt lời, phạt đã phạt rồi, đừng để vì 1 trường hợp mà tạo thành 1 "tiền lệ" xấu sau này.
    Nếu admin muốn ân xá, giảm án, thì nhân dịp lễ lớn 30/4 - 1/5 này, tạo 1 sự kiện nào đó, có khó gì.

4. Nhiều bạn nói các thành viên cũ đã "chán" với việc làm game, giờ forum chỉ toàn thành viên mới, uhm thì đúng, ai cũng cần có tiền, cũng có công ăn việc làm, cũng có sự nghiệp học hành, theo forum 3, 4, 5 năm trời, cũng đến lúc họ phải đầu tư thời gian nhiều hơn cho cuộc sống thật của họ.

Thử hỏi xem, nếu 1 forum chỉ toàn "pro" với nhau, toàn nói những từ ngữ chỉ họ-mới-hiểu-họ, thì sẽ ntn? Không có newmember thì diễn đàn cũng chả phát triển được.

Đừng đổ lỗi cho chủ quản clbgamesvn hiện tại, hãy tự xem lại bản thân mình trước đã. Thiết nghĩ, admin nên có chính sách vinh danh những người có đóng góp, công hiến cho forum trong những năm trước, giả sử từng là mod ( đã nghỉ ) thì tạo 1 nhóm Điều hành cũ, hay những người có cống hiến nhiều sẽ trong 1 nhóm khác ngoài thành viên tâm huyết .v.v.

Dù gì, cũng nên để người khác biết, à ờ, trước kia, nick đấy, người đấy, họ phải làm những gì để được vinh danh trong nhóm đấy. Nó cũng thể hiện cái lòng của mình.

Nói dai, nói dài, nói dại, thôi thì xin kết thúc 1 vài suy nghĩ của mình ở đây.
    Chúc toàn thể mọi người buổi tối vui vẻ, mát mẻ!
    Khách viếng thăm hãy cùng Tidadinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

16. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tidadinh vì bài viết này !

The Guardian (29-04-14)

Khơi dậy đam mê The Guardian's Avatar
    Thanks
    72

@killy: đồng ý với bạn ở khoản vinh danh, thiếu sót khoản này là một điều vô cùng đáng trách, chính họ là những người làm nên tên tuổi của diễn đàn. Cần lắm những góp ý chân thành, khách quan như thế này !
    Khách viếng thăm hãy cùng The Guardian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối