[JX] vấn đề về game JX2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 10 của 10
    Thành Viên
    Thanks
    26

vấn đề về game JX2

tình hình là nghe đồn có mấy bác trong forum này có bản jx2 7 phái của malaysia
    ai có thì bán lại cho e nhé ! để lại sdt or yh
    hoặc ai biết forum bàn luận về jx server malaysia cho e xin luôn nhé thanks !
    Khách viếng thăm hãy cùng anhphi97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bankbiggo's Avatar
    Thanks
    26

Icon1 Ðề: vấn đề về game JX2

Không phải bác có sever rồi sao
    Khách viếng thăm hãy cùng bankbiggo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên rioranso's Avatar
    Thanks
    55

Ðề: vấn đề về game JX2

Trích dẫn Gửi bởi anhphi97 [Only registered and activated users can see links. ]
    tình hình là nghe đồn có mấy bác trong forum này có bản jx2 7 phái của malaysia
    ai có thì bán lại cho e nhé ! để lại sdt or yh
    hoặc ai biết forum bàn luận về jx server malaysia cho e xin luôn nhé thanks !
    ♫ Muốn Trở về thời phong kiến hả a
    Khách viếng thăm hãy cùng rioranso xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Tin mừng cho các bạn, tuần trước ngày 28/7 mình có đưa link server jx2 được share trên forum cho 1 team ở china, hôm nay họ đã cho mình xem server chạy qua teamview.
    Server chạy ok, full việt hóa. Còn họ có share hay không thì thời gian mới trả lời được.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên rioranso's Avatar
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tin mừng cho các bạn, tuần trước ngày 28/7 mình có đưa link server jx2 được share trên forum cho 1 team ở china, hôm nay họ đã cho mình xem server chạy qua teamview.
    Server chạy ok, full việt hóa. Còn họ có share hay không thì thời gian mới trả lời được.
    ♫ chờ share chắc mòn răng hả bác
    Khách viếng thăm hãy cùng rioranso xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    share cai link sever cho ae thu chay dc khog :3 can gi phai dua china lan vay :3 , cung dang muon mua jx2
    Khách viếng thăm hãy cùng akir1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi rioranso [Only registered and activated users can see links. ]
    ♫ chờ share chắc mòn răng hả bác
    Không cài được thì phải đợi để được share, như server 9dragon, mình phải đợi 5 năm mới có server để tự sướng, nên giờ có đợi jx2 1, 2 hay 3 năm cũng là bình thường.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi akir1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    share cai link sever cho ae thu chay dc khog :3 can gi phai dua china lan vay :3 , cung dang muon mua jx2
    server được share trên forum rồi, bạn vào tìm trong box jx, còn chạy được hay không là do bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Không cài được thì phải đợi để được share, như server 9dragon, mình phải đợi 5 năm mới có server để tự sướng, nên giờ có đợi jx2 1, 2 hay 3 năm cũng là bình thường.

--- Chế độ gộp bài viết ---

server được share trên forum rồi, bạn vào tìm trong box jx, còn chạy được hay không là do bạn.
    Sao k nhờ họ hướng dẫn chạy bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bankbiggo's Avatar
    Thanks
    26

Icon1 Ðề: vấn đề về game JX2

Cái share trên forums là chạy được , bác nào thông minh tìm hiểu thì rõ.
    Khách viếng thăm hãy cùng bankbiggo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi bankbiggo [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái share trên forums là chạy được , bác nào thông minh tìm hiểu thì rõ.
    Chưa có thời gian nghiên cứu. Đang luyện thuần thục script của jx linux. Đợi bác nào share là múc thôi.:U
    Khách viếng thăm hãy cùng rcproset xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!