Việt hóa Audition Offline - Trang 29
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 29 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29
Kết quả 281 đến 288 của 288
    Thành Viên
    Thanks
    0
    Anh HD hướng dẩn em xài cái locFiles đi sau khi xã nén xong việt hoá rồi nén lại không được anh lam on chỉ em nén files .loc lại đi. Huu Duyen oi mình xem trên topic này thấy có một số bạn bị lổi như mình:các chử tiếng việt có dấu thì đổi thành tiếng hoa bạn có đưa link hướng dẩn bên net4viet :[Only registered and activated users can see links. ] như mình vào không được bạn làm ơn hướng dẩn lại dùm đi.Mình có dùng tool locfiles.exe đễ xả nén cái chinese.loc nhưng nén lại không được bạn có thể hướng dẩn mình cụ thể không. Thank. mà cho hỏi sau au off nhà mình cứ vào mua thú là nó văng ra ngoài. Mình dùng client 3.1 sevver của nghiamt.
    Lần sửa cuối bởi huuduyen_05, ngày 24-06-08 lúc 10:02 PM. Lý do: post 3 bài liên tục
    Khách viếng thăm hãy cùng qwerttgb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Ðề: Việt hóa Audition Offline

Xem bài cuối ở [Only registered and activated users can see links. ] để biết cách khắc phục lỗi thú nuôi
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

em dot may cai nay lem' ai hao? tam cho em link au off huong dan~ em luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng truongson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu đã thiết lập môi trường tiếng Trung cho win rồi --> khi cài môi trường TV thì windows vẫn còn lưu giữ font TQ (cho dù bạn đã gỡ bỏ nó)
    Bạn thử xóa các file font Trung Quốc đã cài trong thư mục C:\windows\fonts\
    anh hữu duyên ơi làm ơn cho em biết những font nào là font trung quốc vậy,trong đó nhiều font quá chả bít font nào cả
    Khách viếng thăm hãy cùng 063879118 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hiện giờ mình thấy chưa ai khắc phục được lổi này đâu hôm đó hữu duyên có bảo cài lại win sạch mình đã làm thử và thấy đúng như vậy.Nhưng mất cái đĩa driver rồi vào chơi được tiếng việt thì lại không có nghe được nhạc cũng như không thôi thì ghost lại win cũ xài vậy.

Thân .................................................. ..............................
    Khách viếng thăm hãy cùng qwerttgb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Mất đĩa Driver để cài driver cho sound thì chỉ cần lên mạng search tìm và download driver về cài lại là ok. Chứ cần gì ghost lại?

hoặc có thể ghost lại rồi sau đó dùng phần mềm bakup drivers để sao lưu driver --> cài lại win --> phục hồi lại drivers -->xong
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Forever A Love PW nhockeke3's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng city
    Thanks
    13

Bạn ơi làm ơn giúp mình chuyển link này:[Only registered and activated users can see links. ] sang mediafire đc ko , ZSHARE dạo này bị đơ rồi hay sao ý cứ ấn vô dowload là lại nhảy về trang đầu
    Khách viếng thăm hãy cùng nhockeke3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

co huong dan viet hoa ban ko chi em voi
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 29 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29

Các Chủ đề tương tự

1. Bản Ghost Xp Sp3 đa cấu hình tích hợp Audition Offline
    Bởi trieuanhhao trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 21-06-13, 08:04 PM
  2. Chia sẽ Client Audition Offline Full 2010, với hơn 7000 avatar...
    Bởi hieu trung trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 134
    Bài viết cuối: 10-12-12, 09:13 PM
  3. Nhận cài Audition offline thành công 100% và đưa lên online
    Bởi huy5552000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-06-11, 01:14 PM
  4. Add nhạc vào Audition Offline
    Bởi falconzx trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-05-11, 09:26 PM