Lại Là 1 Thánh Lừa Đảo !!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21
    Thành Viên
    Thanks
    16

Icon13 Lại Là 1 Thánh Lừa Đảo !!!

k0y1a 1 cái tên làm nên tên tuôi, xứng danh anh hùng với những trang lịch sử lâu đời của tổ quốc ta, ha hahaha
    sau cái topic mua main mọc lên do tại hạ khởi xướng, ko ít anh hùng nhảy vào đại hội anh hùng thánh chém giao đấu với tại hạ, tại hạ xin lĩnh giáo các hạ, sau màn chào hỏi bình thường, chúng tôi bước vào giao đấu, cuộc giao đấu hết sức là hoành tá tràng, nhưng sự thật phũ phàng làm bàng hoàng cả thiên hạ, thánh k0y1a dùng chiêu chụp ảnh hỏa mù, video đại lừa đảo dow của cuocdoisp đã xuất chiêu hết sức công phu. với khả năng công kích đòi hỏi tôi phải có 300k VND, tương ứng 300 sức mạnh tôi tụ luyện mới đạt đc.
    đề nghị anh hùng tứ phương, các anh hùng trong thiên hạ. tránh bị lừa đảo nhé. khổ cái thân muốn lừa đc tại ha 300k cũng phải đi học lại đi nhé. !!!

sau đây là 1 số pic trường thuật lại cuộc chiến. )

[Only registered and activated users can see links. ]

Ko Biết khi nào Việt nam ko bắn rẻ nhân cách chỉ vì có mấy trăm k, công nhận nhân cách con người rẻ quá. quá rẻ !! hazzz.
    Khách viếng thăm hãy cùng dansanh01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to dansanh01 For This Useful Post:

freepro921 (27-04-14), lequangvu (27-04-14), nampro (28-04-14)

Thành Viên BanBanhQuay's Avatar
    Thanks
    1

Ðề: Lại Là 1 Thánh Lừa Đảo !!!

Có gì hot
    Nó lừa đảo lâu rồi mà
    bữa trc lên troll hỏi source VLCM thì nó đã nhảy vào pM luôn
    Kêu có 2 bản
    1 bản Source code 600k
    Còn Full Việt Hóa VNG là 1tr5
    bảo gửi demo
    Chụp cái ảnh ingame của private Tàu và VNG rồi pts tên tab xóa đi
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BanBanhQuay vì bài viết này !

dansanh01 (27-04-14)

Vi phạm quy định muon_sad_1991's Avatar
    Thanks
    4

Thằng k0y1a là Trẻ chăn trâu mà! source nào cũng có ngay cả Võ Lâm Chi Mộng,Ngọa Long của VNG cũng có,Chưa nói cái chuyện CF trước yh làm vài tấmm rồi.giờ thấy nó muốn đập
    Khách viếng thăm hãy cùng muon_sad_1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Mấy ông muốn ăn mà ko muốn ị , muốn ngon hay chất lượng thì kiếm mod hay những người có tiếng trên clb mà mua, cứ lên rao cần mua này mua nọ, người ta vào lừa thì lại bảo sao lừa.

muốn làm ăn thì nôn tiền ra mua cái nào ngon về mà làm.

p/s: người lừa thì sai, mà người cố ý dụ cho người ta lừa thì càng sai nữa.

thấy topic quá thừa thãi
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 3 Users Say Thank You to vd_tt For This Useful Post:

dansanh01 (27-04-14), MinYeuVy (27-04-14), mother (27-04-14)

Siêu Người Mẫu BiKiNi DieuNinh's Avatar
    Đang ở
    Gần Nhà
    Thanks
    1,111

người mà thớt cần hỏi mới đang học lớp 10 lớp 11 thôi nhé
    Cuộc Đời Thật Lắm Chênh Vênh

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến DieuNinh vì bài viết này !

dansanh01 (27-04-14)

Thành Viên
    Thanks
    68

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy ông muốn ăn mà ko muốn ị , muốn ngon hay chất lượng thì kiếm mod hay những người có tiếng trên clb mà mua, cứ lên rao cần mua này mua nọ, người ta vào lừa thì lại bảo sao lừa.

thấy topic quá thừa thãi
    đọc 1 lượt thì thấy éo có chỗ nào lừa đảo cả...thớt mất tiền chưa....thớt xem hàng người ta sẽ bán chưa.....còn đọc thấy thớt mua main wing 8 thì phải....share thiếu gì mà phải đi mua...hay thớt k đủ khôn để dùng nên phải đi mua để người ta hướng dẫn..........
    Khách viếng thăm hãy cùng mother xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

thấy topic quá thừa thãi
    thứ 1: bạn ăn ns lịch sử tý nhé, "muốn ăn ko muốn ỉa. " mình mới tham gia diễn đàn, chưa biết ai uy vs chả tín, nên pót bài viết nhé. ko phải lâu năm trong nghề.
    thứ 2. tôi ko dụ cho người ta lừa nhé. nên suy nghĩ trước khi nói.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi mother [Only registered and activated users can see links. ]
    đọc 1 lượt thì thấy éo có chỗ nào lừa đảo cả...thớt mất tiền chưa....thớt xem hàng người ta sẽ bán chưa.....còn đọc thấy thớt mua main wing 8 thì phải....share thiếu gì mà phải đi mua...hay thớt k đủ khôn để dùng nên phải đi mua để người ta hướng dẫn..........
    main share kèm theo chất luọng vn nhé bạn. mình ko gioit dev, hay lập trình. hàng là mấy cái pic đó bạn nhé. bạn khôn thì bạn dev cái vụ 5% all wing cho mình cái nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng dansanh01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

ko phải dóc chứ đố ai mà lừa được bạn đấy, đọc cái đoạn đối thoại thì cũng phần nào thấy được vẻ ngông ngông tự mãn có phần đắc ý của bạn.

bạn nói bạn ko biết ai nổi tiếng trong box, có chắc ko, nói thì nói cho thật 1 xíu .

riêng cái nhân cách mà bạn phải in đậm và bôi đỏ thì cũng phần nào thấy bạn thất vọng với con người, quê hương Việt Nam lắm nhỉ .

p/s : tui chả có liên quan gì tới người bạn nhắc trong topic đâu nhé, nói trước, lỡ lại bảo lập acc clone cãi lại thì mệt lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên BanBanhQuay's Avatar
    Thanks
    1

thấy topic quá thừa thãi

Nói chung là thằng đi lừa ếu bao giờ sai chỉ có thằng bị lừa là ngu mới tin ak
    Lí luận hay vl
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    68

Trích dẫn Gửi bởi dansanh01 [Only registered and activated users can see links. ]
    thứ 1: bạn ăn ns lịch sử tý nhé, "muốn ăn ko muốn ỉa. " mình mới tham gia diễn đàn, chưa biết ai uy vs chả tín, nên pót bài viết nhé. ko phải lâu năm trong nghề.
    thứ 2. tôi ko dụ cho người ta lừa nhé. nên suy nghĩ trước khi nói.

--- Chế độ gộp bài viết ---

main share kèm theo chất luọng vn nhé bạn. mình ko gioit dev, hay lập trình. hàng là mấy cái pic đó bạn nhé. bạn khôn thì bạn dev cái vụ 5% all wing cho mình cái nhé.
    chất lượng vn là tdn mình k hiểu....ntnao mới gọi là chất lượng vn....ý cậu nói mấy main share kia chỉ là chất lượng dởm à...chắc cậu cần main của FPT thì mới là chất lượng vn.....
    còn vụ 5% all wing là vụ gì hả bạn...mình chưa nghe bao h.....main share kia là dll của tomato..bạn còn chê..chắc bạn phải là main FPT thì mới đáp ứng được "Chất Lượng VN" nhỉ......
    Khách viếng thăm hãy cùng mother xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối