Share Game Mới Sở Hán Vương - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 185
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Share Game Mới Sở Hán Vương

Trích dẫn Gửi bởi vankiepanhsai1 [Only registered and activated users can see links. ]
    tự sướng quá mức máu lên não đột tử đó, không biết ai chỉ ai đó bạn...vậy nha! bớt xàm đi
    Mình đâu có tự tin chứ đó là sự thật ak mình nói đúng wa ko biết nói gì spam ak,tội nghiệp chưa kìa,đúng rồi mình ko dám chỉ bạn đâu để cho mấy đứa mà bạn năn nỉ fix game nó chỉ bạn nha Cho mình sr chứ cái thời mà mình tham gia làm game lúc đó chắc lúc đó bạn còn đang chơi búng thun vs thẩy gạch cũng nên.
    Lần sửa cuối bởi TrollGameLvMax, ngày 01-05-14 lúc 02:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng TrollGameLvMax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone KaizKenny's Avatar
    Thanks
    191

Ai up cho em bản không có pass đi.... chứ mấy cái pass mấy bác share e giải nén cứ ghi wrong hoài hjz hjz......máy k lỗi font luôn....mà sai pass
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizKenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vankiepanhsai1's Avatar
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi TrollGameLvMax [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đâu có tự tin chứ đó là sự thật ak mình nói đúng wa ko biết nói gì spam ak,tội nghiệp chưa kìa,đúng rồi mình ko dám chỉ bạn đâu để cho mấy đứa mà bạn năn nỉ fix game nó chỉ bạn nha
    Tôi cảm thấy tội nghiệp chú quá đó, nói thì * & #* & #* & #* & # mà còn ra vẻ này nọ, thôi học lại lớp 1 đi chú em. thôi ko nc nữa nhá!
    Nhờ Mod cho mấy đứa này ra đảo giùm cái

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi KaizKenny [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai up cho em bản không có pass đi.... chứ mấy cái pass mấy bác share e giải nén cứ ghi wrong hoài hjz hjz......máy k lỗi font luôn....mà sai pass
    Bạn cài Font China PRC vào nha. có thể lên gg tìm i386 cho win xp để cài nếu ko có sẵn font này.
    Khách viếng thăm hãy cùng vankiepanhsai1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vankiepanhsai1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi cảm thấy tội nghiệp chú quá đó, nói thì * & #* & #* & #* & # mà còn ra vẻ này nọ, thôi học lại lớp 1 đi chú em. thôi ko nc nữa nhá!
    Nhờ Mod cho mấy đứa này ra đảo giùm cái
    Her her 94 trẻ trâu anh không chấp,sau này ra đời trẻ trâu vs ngoài đường đi rồi biết thứ querty còn tỏ ra nguy hiểm nói ko bjk nhục miệng còn hôi sữa lắm học thêm 1 khóa softskill đi nói chuyện thuần thục rồi nói chuyện vs mình nhák bạn trẻ "Trâu"

Ak anh có quà cho chú nè ngồi xem video này tự nhiên liên tưởng đến trẻ trâu không install được JX2 ức quá phát khóc...

Lần sửa cuối bởi TrollGameLvMax, ngày 01-05-14 lúc 03:16 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng TrollGameLvMax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

ai mở sở hán vương lên online đi cho rip việt hóa với hic hic haidv07 mở onl đê
    Khách viếng thăm hãy cùng gacon91hp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ThuPhuong's Avatar
    Thanks
    118

Trích dẫn Gửi bởi gacon91hp [Only registered and activated users can see links. ]
    ai mở sở hán vương lên online đi cho rip việt hóa với hic hic haidv07 mở onl đê
    có sở hán vương của MHO online rồi đó bạn rip ở đó được mà

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ThuPhuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ThuPhuong's Avatar
    Thanks
    118

mấy thím thích war thì hẹn nhau ngoài đời war cho đã vào topic tìm cmt về vấn đề liên quan đến game mà toàn thấy cmt war kéo hỏng cả chuột
    Khách viếng thăm hãy cùng ThuPhuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi ThuPhuong [Only registered and activated users can see links. ]
    có sở hán vương của MHO online rồi đó bạn rip ở đó được mà

bạn xem lại đi nhé file giữ nhiều việt hóa nhất ko thay được vào đâu ))
    Khách viếng thăm hãy cùng gacon91hp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone KaizKenny's Avatar
    Thanks
    191

[/COLOR]

Bạn cài Font China PRC vào nha. có thể lên gg tìm i386 cho win xp để cài nếu ko có sẵn font này.[/QUOTE]

Máy mình win7 với lại chỉnh font hết rồi...k hề lỗi font mà copy cái pass giải nén thì nó bảo sai
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizKenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi KaizKenny [Only registered and activated users can see links. ]

Máy mình win7 với lại chỉnh font hết rồi...k hề lỗi font mà copy cái pass giải nén thì nó bảo sai
    Try on open file .zip copy pass extract
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 3 Users Say Thank You to hai07dv For This Useful Post:

hunglol196 (24-05-14), KaizKenny (03-05-14), khoatayls (05-06-14)

Trang 11 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share 1 game siêu giống CF
    Bởi radise trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-04-14, 01:59 PM
  2. Cần người share game Đắc Kỷ
    Bởi aiue0501 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-07-13, 07:38 AM
  3. Share 1 Web Game nữa
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES