[JX] [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây. - Trang 92
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 92 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 42 82 90 91 92 93 94 102 142 ... CuốiCuối
Kết quả 911 đến 920 của 1454
    Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Ðề: [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây.

Trích dẫn Gửi bởi thecong [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác có cho có font được ko vậy mình đang dùng có font
    bác dùng cái phần mềm oneclick chuyển qua lại giữa nofont và có font là chuyển ngon tất cả các file mà bác
    Khách viếng thăm hãy cùng nhaodzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to nhaodzo For This Useful Post:

thecong (18-05-14), yeuVLTK (27-05-14)

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    bác dùng cái phần mềm oneclick chuyển qua lại giữa nofont và có font là chuyển ngon tất cả các file mà bác
    CHo minhf xin cai link bac hic
    Ký cái gì?

Thành Viên
    Thanks
    454

Trích dẫn Gửi bởi thecong [Only registered and activated users can see links. ]
    CHo minhf xin cai link bac hic
    Bạn thử link này.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng dovietthai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dovietthai vì bài viết này !

thecong (18-05-14)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

đường dẫn dẫn tới thư mục bạn cần chuyển giữa nofont và có font. type chọn 1 là nofont -> có font 2 là ngược lại. sau khi chuyển xong nó chuyển về jxencode ở ổ D nhé bác. nhớ dùng thư mục copy chứ đừng dùng thư mục gốc vì sau khi chuyển nó sẽ xóa hết toàn bộ các file ở thư mục bác cần chuyển đó

7. The Following 3 Users Say Thank You to nhaodzo For This Useful Post:

hoanghuan (19-05-14), thecong (18-05-14), yeuVLTK (27-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    254

Bác nào cho xin cái Dã tẩu full Vh với.
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

có cách nào fix cái lỗi tống kim mà không cho mình đang ký vì không đủ tiền, nhưng trong rương mình mang 100k vạn mà vẫn không đang ký được. cho mình xin hỏi nếu muốn đổi giá tiền đang ký tống kim ở chổ nào vậy? thanks

mình cũng bị một lỗi là mỗi khi gọi boss thì gameserver của mình báo lỗi là "Open DropRateFile \Settings\droprate\boss\tangburandroprate.ini Error !!!" cho tất cả 10 con boss mình gọi. mình đã check là trong settings có folder droprate/boss/ và mình cũng đã đồng bộ tử server và gateway giống y hệt nhau, nhưng vẫn bị error đó. xin hỏi ý kiến các bác.

share các bác file makeboss, callboss, cavelist, và tasklist của mình đang test.

Lần sửa cuối bởi xnickx82, ngày 19-05-14 lúc 11:36 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng xnickx82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Trích dẫn Gửi bởi xnickx82 [Only registered and activated users can see links. ]
    có cách nào fix cái lỗi tống kim mà không cho mình đang ký vì không đủ tiền, nhưng trong rương mình mang 100k vạn mà vẫn không đang ký được. cho mình xin hỏi nếu muốn đổi giá tiền đang ký tống kim ở chổ nào vậy? thanks

mình cũng bị một lỗi là mỗi khi gọi boss thì gameserver của mình báo lỗi là "Open DropRateFile \Settings\droprate\boss\tangburandroprate.ini Error !!!" cho tất cả 10 con boss mình gọi. mình đã check là trong settings có folder droprate/boss/ và mình cũng đã đồng bộ tử server và gateway giống y hệt nhau, nhưng vẫn bị error đó. xin hỏi ý kiến các bác.

share các bác file makeboss, callboss, cavelist, và tasklist của mình đang test.

bác mua tống kim chiêu binh lệnh trong shop tạp hóa dòng 2 hoặc shop tinh luyện thạch chỗ thợ rèn nhé

bác check xem cái file theo đường dẫn đó có tồn tại ko vì nó load file chứ có load cái thư mục đó đâu @@

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào cho xin cái Dã tẩu full Vh với.
    đầu topic có rồi đó mà thím @@

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nhaodzo vì bài viết này !

yeuVLTK (27-05-14)

Thành Viên Tâm Huyết danghai1993's Avatar
    Thanks
    210

Ai biết cái fifong sao mà <Vô Cực> mãi thế nhỉ ? Làm sao để có các danh hiệu khác ?
    Khách viếng thăm hãy cùng danghai1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    bác mua tống kim chiêu binh lệnh trong shop tạp hóa dòng 2 hoặc shop tinh luyện thạch chỗ thợ rèn nhé

bác check xem cái file theo đường dẫn đó có tồn tại ko vì nó load file chứ có load cái thư mục đó đâu @@

--- Chế độ gộp bài viết ---

đầu topic có rồi đó mà thím @@
    Do lúc copy của bác nào vào bị lỗi và 1 số file chưa Vh hết, đã fix được rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi danghai1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai biết cái fifong sao mà <Vô Cực> mãi thế nhỉ ? Làm sao để có các danh hiệu khác ?
    Lấy folder item trong patch này chép vào sever rồi đồng bộ qua client( 004 thôi)
    Code:
    http://www.clbgamesvn.com/diendan/showthread.php?t=126433
    Khách viếng thăm hãy cùng tieuquy423 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 92 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 42 82 90 91 92 93 94 102 142 ... CuốiCuối