[JX] [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây. - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 19 59 109 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 1454
    Thành Viên
    Thanks
    68

Ðề: [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây.

Có trùm nào khai ngu giùm cho mình 3 vấn đề này với được không. Cảm ơn rất nhiều.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng anhdung9992001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dokhachuy5's Avatar
    Thanks
    4

Sử dụng path nào để không còn lỗi vật phẩm ntn vậy, mình dùng patch vlbs vẫn lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng dokhachuy5 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dokhachuy5 vì bài viết này !

missbaby (25-04-14)

Thành Viên
    Thanks
    18

Ai cho mình xin ID thần hành phù với
    Khách viếng thăm hãy cùng beobeo90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    68

Trích dẫn Gửi bởi dokhachuy5 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sử dụng path nào để không còn lỗi vật phẩm ntn vậy, mình dùng patch vlbs vẫn lỗi
    cái này bạn việt hóa hết file 004 là được thôi bạn, mình có share rồi, bạn xem lại sẽ có đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi beobeo90 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này dò trong file magicscript thì phải
    Lần sửa cuối bởi anhdung9992001, ngày 25-04-14 lúc 05:42 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhdung9992001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến anhdung9992001 vì bài viết này !

beobeo90 (25-04-14)

Thành Viên
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi anhdung9992001 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy khunglongcon up cái sát thủ mà trong cái file killer.txt ở settings chưa full, mình có cái full up lại cho mọi người.
    Mình thấy lúc đầu file setting mình làm chưa xong mà trong F12 nó vẫn để tên Boss, tọa độ và dòng chữ "ta không tin người có thể thắng dc hắn!". Dòng cuối file killer.txt này nó ghi kiểu "[Tên boss ST] đang ở trong Tiến Cúc Động, Tiến Cúc Động có thể đi về phía Bắc Dương Châu......". Chả biết nó hiển thị phần này ở đâu luôn.

P/s à mình biết rồi, là cái câu nói sau khi bấm vào tên con sát thủ để nhận nhiệm vụ.

Trích dẫn Gửi bởi dokhachuy5 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người cho mình xin file package.ini cũ của khunglongcon đi, cám ơn mọi người
    Patch kiểu mình thì xem đồ đạc vât phẩm full tiếng Việt ok nhưng ko làm gì dc vì nó không đồng bộ với sv, chạy vòng vòng 1 chút nó cũng rollback nữa nên mình bỏ đi ko public.

Trích dẫn Gửi bởi beobeo90 [Only registered and activated users can see links. ]
    3462, ở trên hình như còn 1 cái nữa, search tên từ 3462 là dc.
    Lần sửa cuối bởi _khunglongcon_, ngày 25-04-14 lúc 05:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng _khunglongcon_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến _khunglongcon_ vì bài viết này !

beobeo90 (25-04-14)

Thành Viên kenlucky2000's Avatar
    Thanks
    129

Co ai giup minh` k chep vao` toan` ?????????????????????
    Khách viếng thăm hãy cùng kenlucky2000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi kenlucky2000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng bị như vậy và mình dùng cách là xem bên server file gốc rồi coppy tên lại chép vào tên file mà mình cần đè lên sever.
    À có bác nào sửa đc lỗi tên vật phẩm rơi ra cứ Ǯׯ¹¦ÄÜ..... ko nhỉ. Hướng dẫn mình VH vật phẩm rơi ra với. Ths nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng Kimyuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi Kimyuna [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng bị như vậy và mình dùng cách là xem bên server file gốc rồi coppy tên lại chép vào tên file mà mình cần đè lên sever.
    À có bác nào sửa đc lỗi tên vật phẩm rơi ra cứ Ǯׯ¹¦ÄÜ..... ko nhỉ. Hướng dẫn mình VH vật phẩm rơi ra với. Ths nhiều
    VH thử mục item/004 , obj trong setting.
    vh objdata.txt trong setting
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhkim xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi kenlucky2000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chỉnh máy về có font xem sao.
    Lần sửa cuối bởi _khunglongcon_, ngày 25-04-14 lúc 05:55 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng _khunglongcon_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi _khunglongcon_ [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thấy lúc đầu file setting mình làm chưa xong mà trong F12 nó vẫn để tên Boss, tọa độ và dòng chữ "ta không tin người có thể thắng dc hắn!". Dòng cuối file killer.txt này nó ghi kiểu "[Tên boss ST] đang ở trong Tiến Cúc Động, Tiến Cúc Động có thể đi về phía Bắc Dương Châu......". Chả biết nó hiển thị phần này ở đâu luôn.

P/s à mình biết rồi, là cái câu nói sau khi bấm vào tên con sát thủ để nhận nhiệm vụ.

Patch kiểu mình thì xem đồ đạc vât phẩm full tiếng Việt ok nhưng ko làm gì dc vì nó không đồng bộ với sv, chạy vòng vòng 1 chút nó cũng rollback nữa nên mình bỏ đi ko public.

3462, ở trên hình như còn 1 cái nữa, search tên từ 3462 là dc.
    Bạn ơi việt hóa dùng font nào vậy. có cách nào việt hóa trực tiếp bằng notepad ++ ko? mình việt hóa xong vào game toàn lỗi font. nếu đc cho mình xin yahoo để trao đổi nha thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng beobeo90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 19 59 109 ... CuốiCuối