[JX] [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây. - Trang 87
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 87 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 77 85 86 87 88 89 97 137 ... CuốiCuối
Kết quả 861 đến 870 của 1454
    Thành Viên
    Thanks
    39

Ðề: [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây.

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    có hơn gì ai đâu mà share hả bác
    lúc đầu có share vài thứ làm đc với nhau trên yahoo thôi, còn giờ có bằng ai mà share
    ko biết phải hỏi muốn giỏi phải học chứ bác

Ko có gì hơn share mấy bạn cái bảo vật mình đã add 1 số thứ, ai xài thì lấy về nha chép vào s3relay/relaysettings/syncfiles
    Link : [Only registered and activated users can see links. ]
    demo vài tấm
    [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn dùng data của VNG ak ? bạn cho mình xin spr cái thư đặc xá với cái thần hành phù nha , unpack dc data VNG nên bị tàng hình hoài ak :H
    Khách viếng thăm hãy cùng evjnshiva xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi lilrome [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bạn nào có script lễ quan như #1 mà có thêm chứ năng nhận đồ HKMP không làm ơn share mình với. Hôm qua có add cái script của bạn gì chỉ cho vào cái script của lễ quan ném vào sv nó báo lỗi. Híc, à mà mình xài client trung quốc không việt hóa gì cả, mình mới chỉ down cái script lễ quan thôi. Vậy bạn nào có làm ơn share mình với nhé, với cả nếu được làm ơn chỉ mình cách vào phái mà không nhận full kĩ năng với nhé. Mình cảm ơn các bạn trước.
    Lễ Quan HKMP

Bỏ bớt kỹ năng :
    vào script tìm ba lăng huyện -> npc tiếp dẫn , mở script từng phái có cái đường dẫn --> vào đó -> có mấy dòng AddMagic(...,20) chỉnh lại thành 1 và bỏ 1 số skill
    (Hướng dẫn của bạn nào đó mà mình quên mất ở trang nào, nên ko đưa link )
    Lần sửa cuối bởi lengruohan, ngày 16-05-14 lúc 08:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lengruohan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết shinrenkyo's Avatar
    Thanks
    376

Trích dẫn Gửi bởi evjnshiva [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn dùng data của VNG ak ? bạn cho mình xin spr cái thư đặc xá với cái thần hành phù nha , unpack dc data VNG nên bị tàng hình hoài ak :H
    mình ko có spr. mình dùng nguyên client của võ lâm thu phí, package của nó luôn, chỉ copy game.exe + coreclient.dll + zip.dll patch TQ wa thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng shinrenkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

mình cũng vậy mà nó ko chịu hiện cái thp với cái lệnh đặc xá mới ức chế
    Khách viếng thăm hãy cùng evjnshiva xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    187

Ai chỉ giúp mình cách fix đánh quái lên chừng mấy % xog là lên cấp lun đc ko, thank all
    Khách viếng thăm hãy cùng concabach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi concabach [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai chỉ giúp mình cách fix đánh quái lên chừng mấy % xog là lên cấp lun đc ko, thank all
    đồng bộ thư mục setting của sever với client nhá.
    Khách viếng thăm hãy cùng boybehind90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến boybehind90 vì bài viết này !

concabach (16-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi concabach [Only registered and activated users can see links. ]
    Đồng bộ gamesetting.ini giữa server và client bạn nhé...
    Khách viếng thăm hãy cùng lengruohan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lengruohan vì bài viết này !

concabach (16-05-14)

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Đồng bộ duy nhất file này là đủ: settings\npc\player\level_exp.txt
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

concabach (16-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    Đồng bộ duy nhất file này là đủ: settings\npc\player\level_exp.txt
    bác biết chỉnh thời gian Tống Kim chỗ nào ko????
    Khách viếng thăm hãy cùng Kimyuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

mấy bác giúp mình cái script gọi boss với. mình làm nhưng lúc gọi bị error getn cái table boss. có cách nào fix cho hàm gọi boss getn chạy được không? toàn bị error getn thôi. mình đã fix tên động file callboss_incityhead.lua giống như file cavelists.lua hết rồi.

Code:
    function TaskShedule()
        --设置方案名称
        TaskName("Boss Hoang Kim 1000")

--设置间隔时间,单位为分钟
        TaskInterval(1440)

--设置触发次数,0表示无限次数
        TaskCountLimit(0)

--设定定时期启动时间

TaskTime(10, 0);

--删除从前的数据
        for i = 1, getn(tb_goldboss) do
            success = ClearRecordOnShareDB("GoldBoss", tb_goldboss[i].Sid, 0, 1, 0);
            OutputMsg("B筺  th?ti猽 boss ho祅g kim ? database"..tb_goldboss[i].Sid);
        end
    end

function TaskContent()
        for i = 1, getn(tb_goldboss) do
            str = tb_goldboss[i].str;
            GlobalExecute(format("dw AddLocalNews([[%s]])", str));
        end

GlobalExecute("dwf \\script\\missions\\boss\\callboss_incity.lua CallBossDown_Fixure()");
    end
    Code:
    Include("\\RelaySetting\\Task\\goldbosshead_1000.lua");

tb_goldboss    =
    {
        [1]        = {Sid = 52301,        n_npcid = 523,    str = "Ìnghe n?i §­êng m«n liÔu thanh thanh ®· gi?t rÊt nhi?u giang hå cao thñ!"}, -- ÁøÇàÇà
        [2]        = {Sid = 51302,        n_npcid = 513,    str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt Nga Mi diÖu nh­ ®· xuèng nói!"},    -- ÃîÈç
        [3]        = {Sid = 51102,        n_npcid = 511,    str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt quan phñ dang tê t«ng ch?nh ®uæi theo cÇm téi ph¹m!"}, -- ÕÅ×ÚÕþ
        [4]        = {Sid = 135403,    n_npcid = 1358,    str = "Ìnghe n?i t©y v­¬ng tµ ®éc ®· xuÊt hiÖn, ch? t¹o rÊt nhi?u téi ¸c?"}, -- Î÷Íõа¶¾
        [5]        = {Sid = 135604,    n_npcid = 1360,    str = "Ìnghe n?i thóy kh?i ®Ö tö lµ duÉn thanh v©n, gÇn nhÊt xuèng nói?"}, -- ÒüÇàÜ¿
        [6]        = {Sid = 135705,    n_npcid = 1361,    str = "Ìnghe n?i tróc ti ®éng ®?ch s¸t thñ ®· ph¸i s¸t thñ ¸o ®en hµnh th?ch ®èi thñ?"}, -- ºÚÒÂɱÊÖ
        [7]        = {Sid = 135206,    n_npcid = 1356,    str = "Ìnghe n?i c? ng­êi thÊy ng¹o Thiªn t­íng qu©n xuÊt hiÖn ë giang hå?"}, -- °ÁÌ콫¾ü
        [8]        = {Sid = 135807,    n_npcid = 1362,    str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt thËp ph­¬ng c©u diÖt xuÊt hiÖn ë giang hå, muèn thèng nhÊt Trung Nguyªn!"}, -- Ê®·½¾ãÃð
        [9]        = {Sid = 136008,    n_npcid = 1364,    str = "Ìnghe n?i ®Ö nhÊt c? mét n÷ tö thÇn b? ¸o xanh xuÊt hiÖn, vâ c«ng rÊt lµ cao siªu?"}, -- ÇàÒÂ×Ó
        [10]    = {Sid = 135109,    n_npcid = 1355,    str = "Ìnghe n?i Thi?u L©m ®Ö tö tÜnh th«ng ®· xuèng nói?"}, -- ¾²Í¨
    };
    Khách viếng thăm hãy cùng xnickx82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 87 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 77 85 86 87 88 89 97 137 ... CuốiCuối