[JX] [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây. - Trang 123
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 123 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 73 113 121 122 123 124 125 133 ... CuốiCuối
Kết quả 1,221 đến 1,230 của 1454
    Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

Ðề: [Việt Hóa] Tổng hợp những gì VH anh em đóng góp vào đây.

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    giúp mình VH chổ đó với bạn, còn mấy thằng npc mà dòng cuối của nó toàn ra như thế
    Mình không rõ nữa bạn ^_^. Chưa mò lại đống đó nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    giúp mình VH chổ đó với bạn, còn mấy thằng npc mà dòng cuối của nó toàn ra như thế
    nhờ bác lengrouhan bác ý viết cho cái từ kết thúc đối thoại = tiếng trung xog dùng notepad ++ replace in file là xog. của t sửa đc rồi nhưng chả bít nó ở file nào vì replace in file
    Khách viếng thăm hãy cùng nhaodzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    187

mở cmd lên cd đến đường dẫn : C:\Program Files\VMware\VMware Workstation>
    xong nhập lệnh :
    PHP Code:
    vmware-vdiskmanager.exe -x 40GB "E:\VoLam\njxsjser\njxmx\njxmx.vmdk" 
    lưu ý trong chổ "" là đường dẫn đến file máy ảo cho đúng, còn số 40GB đó là dung lượng bạn muốn sét cho ổ cứng máy ảo
    Cảm mơn bạn nhiều nhé shinrenkyo
    Khách viếng thăm hãy cùng concabach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Có bác nào biết cách làm cho các tác phường bang hoạt động không, em set các phường lên 10 rồi mà ấn vào chả thấy chạy gì cả.
    Khách viếng thăm hãy cùng asian4you xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình không rõ nữa bạn ^_^. Chưa mò lại đống đó nữa.
    Giang ơi bạn có file Việt Hóa mấy con boss hoàng kim không cho mình xin với... hic hic. hiển boxboxss ko hiểu gì hết. Mấy file gọi boss ấy: makegoldboss.lua
    Khách viếng thăm hãy cùng quochung159 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Trích dẫn Gửi bởi asian4you [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bác nào biết cách làm cho các tác phường bang hoạt động không, em set các phường lên 10 rồi mà ấn vào chả thấy chạy gì cả.
    tác phường của t cũng lên 10 rồi mà ko có tác dụng @@, bác có làm cho cái đẳng cấp kiến thiết lên đc ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng nhaodzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    278

Theo như mình biết, thì sever này đã VNG đã bỏ chức năng xuất hiện Boss HK, và bỏ rớt trang bị HKMP thì phải!
    Đoạn code Drop trang bị HK nè..
    Code:
    { szName = "ằặẵðểĂ(ầ¿ằ¯)", tbProp = {0,3205}, nRate = 4, nExpiredTime = 10080, nQuality = 1, nCount = 1},
    màu đỏ là drop trang bị HK có ID 3205
    Mình tìm trên Jxstudio ko thấy code nào có tbProp={0,2} cả (HKMP thiếu lâm)
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trungkhuyen vì bài viết này !

huhahu92 (01-06-14)

Vi phạm quy định
    Thanks
    128

Bác nào giúp em vụ tên hiển thị chức danh khi đã vào Bang Hội đc không ạ
    Và thêm là khi đi qua thành sao nó không reset giờ chơi lại ạ
    Giúp em với các bác ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng manhdendaica xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    120

mọi người cho hỏi fix lỗi map vi sơn đảo ở đâu vậy mình thấy quái cả trong hiệu thuốc và di chuyển lỗi map, rương chứa không mơ được
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanghuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi kothatvong [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Cho mình hỏi là file qui định mở các sự kiện : Phong Lăng Độ, Nhíp Thí Trần, Tín Sứ mình cài vào mà máy cái hoạt động này nó ko chạy mà mò hoài không biết ở đâu.
    2. File việt hóa Các dòng thông báo chạy ngang màn hình của Boss Hoàng Kim, các Hoạt động Phong Lăng Độ ... là những file nào bạn nào biết chỉ dùm mình.

Xin cảm ơn và chào quyết thắng cả nhà.
    Các bạn nào biết giúp mình phần này tí.
    Khách viếng thăm hãy cùng kothatvong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 123 của 146 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 73 113 121 122 123 124 125 133 ... CuốiCuối