[MU] Ai Có Thể Chỉ Hay Fix Giùm Mình Cái Wing ss8, Wing 4,Wing 2.5 Hiện Thị % Được ko
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 34
    Thành Viên
    Thanks
    16

Ai Có Thể Chỉ Hay Fix Giùm Mình Cái Wing ss8, Wing 4,Wing 2.5 Hiện Thị % Được ko

như tiêu đề, mình có tìm mà tự mày mò mà ko sửa đc, các anh em có thể giúp fix được ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng dansanh01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hieunova's Avatar
    Thanks
    22

Ðề: Ai Có Thể Chỉ Hay Fix Giùm Mình Cái Wing ss8, Wing 4,Wing 2.5 Hiện Thị % Đượ

Data\Local\Eng\ItemToolTip_Eng.bmd
    Data\Local\Eng\ItemToolTipText_Eng.bmd

Xài Magic Hand 2.0 nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng hieunova xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hieunova vì bài viết này !

tr0ngvang (19-04-14)

Thành Viên
    Thanks
    16

Ðề: Ai Có Thể Chỉ Hay Fix Giùm Mình Cái Wing ss8, Wing 4,Wing 2.5 Hiện Thị % Đượ

Trích dẫn Gửi bởi hieunova [Only registered and activated users can see links. ]
    Data\Local\Eng\ItemToolTip_Eng.bmd
    Data\Local\Eng\ItemToolTipText_Eng.bmd

Xài Magic Hand 2.0 nhé
    bạn có thể chỉ cho mình sửa những cái gì đc ko ạ. vd Reqlv giống như là lv 380 gì gì đó

Thành Viên
    Thanks
    200

Trích dẫn Gửi bởi dansanh01 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể chỉ cho mình sửa những cái gì đc ko ạ. vd Reqlv giống như là lv 380 gì gì đó
    ôi vãi -_-

vào guild và kho lưu trữ tìm hiểu

ng ta chỉ cho như thế là nhiều lắm rồi -_-

có đầu mà chẳng chịu động não gì cả -_-
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtaochaphet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

% gắn liền với Main rồi bạn, bạn đang dùng main của cuocdoisp share hay bản chỉnh wing option ảo?
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    % gắn liền với Main rồi bạn, bạn đang dùng main của cuocdoisp share hay bản chỉnh wing option ảo?
    mình dùng main cuộc đời sp share, vậy là chỉnh trong main hả bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi minhtaochaphet [Only registered and activated users can see links. ]
    ôi vãi -_-

vào guild và kho lưu trữ tìm hiểu

ng ta chỉ cho như thế là nhiều lắm rồi -_-

có đầu mà chẳng chịu động não gì cả -_-
    tiến phật tiễn tới tây thiên, còn bạn ko giúp mình xin đừng ns lời cay đắng, có thể bạn thông minh, nhưng đừng chê bai, hay ném đá, mình * & #* & #* & #* & #bạn có đầu có não, lúc đầu ko ai chỉ bạn hay dạy bạn bạn có tự làm ra đc ko?

Thành Viên
    Thanks
    200

Icon13 rep lại câu nói của bạn

Trích dẫn Gửi bởi dansanh01 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình dùng main cuộc đời sp share, vậy là chỉnh trong main hả bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

tiến phật tiễn tới tây thiên, còn bạn ko giúp mình xin đừng ns lời cay đắng, có thể bạn thông minh, nhưng đừng chê bai, hay ném đá, mình * & #* & #* & #* & #bạn có đầu có não, lúc đầu ko ai chỉ bạn hay dạy bạn bạn có tự làm ra đc ko?
    chào bạn

mình ko có thầy bạn ah

mình tự vọc - tự tìm tòi và đặc biệt qua đọc cả những ebook hay guild ở nước ngoài chứ ko bao giờ up 1 câu hỏi lên đây như thế này bạn nhé.

giờ thì công nhận có thầy rùi

chuẩn bị trả bài bản ss4 cho thầy

hứa là fai làm )

90% là tự tìm hiểu và 10% là nhờ người khác chỉ bảo
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtaochaphet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhtaochaphet vì bài viết này !

tr0ngvang (19-04-14)

Thành Viên
    Thanks
    129

main cuocdoisp mình nghĩ không chỉnh được đâu, thử hex dll hoặc main tìm dòng opitions xem
    kệ minhtaochaphetdi hắn spam lấy bài viết thôi! [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ikenylee vì bài viết này !

dansanh01 (19-04-14)

Thành Viên
    Thanks
    200

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    main cuocdoisp mình nghĩ không chỉnh được đâu, thử hex dll hoặc main tìm dòng opitions xem
    kệ minhtaochaphetdi hắn spam lấy bài viết thôi! [Only registered and activated users can see links. ]
    nick này hàng chuẩn bị vứt đi mà 3 ngày nữa Comeback cmnr cần gì spam lấy bài

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi minhtaochaphet [Only registered and activated users can see links. ]
    nick này hàng chuẩn bị vứt đi mà 3 ngày nữa Comeback cmnr cần gì spam lấy bài
    hazzz, mệt thế cơ. ơ hờ ơ hơ, ầu ơ zi dầu cầu giáng đóng đinh, cầu treo lấp lửng, gập gềnh khó đi í ì ìa i, one two three,...

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share Main Nguyên Gốc Custom Wing (Wing SS8) [Server .24/.28/.52]
    Bởi cuocdoisp trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 104
    Bài viết cuối: 13-09-15, 11:46 PM
  2. [MU] Xin Main - Client Muonline - Bản có wing 2.5 , wing 5 , wing 8
    Bởi hukhong102 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-12-14, 11:19 AM
  3. Trả lời: 426
    Bài viết cuối: 09-12-14, 06:40 AM
  4. [MU] Xin file ảnh Wing 2.5 và Wing 4 trong Client ?
    Bởi lieuthunguyet trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-03-13, 01:41 AM