spam 10 days
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Chủ đề: spam 10 days

Thành Viên dongnguyen0510's Avatar
    Thanks
    774

spam 10 days

Tiêu đề đã nêu. Spam. Hi hi. Thấy box ngày càng vắng. Nói thật ra. từ lúc cd đóng cửa . Tôi. Hiên tại là thành viên clb. Chĩ nghĩ đến những chiếc bánh bao người yêu đem đến là niềm đam mê dâng trào.24 tuổi làm it cho công ty Đoan Tú Đà Nẵng.Đi Đà lạt 3 năm với mong ước lấy tiền cưới vợ. Ai ngờ.người vợ hiện tại của tôi chính là người đã bán bánh bao . 10h đi làm về. Thật ra lúc năm 2009 với tôi tiền rất lớn. Nhưng giá trị đó quá xa vơí đống thẻ trong cặp đồ nghề. Và bây giờ. Người vợ ấy hỏi tôi. A Tâm chinh đồ mô rồi anh. trong 1 buổi tối mưa to tại quán vip ngọc lệ. A ấy đã đi rồi. Hối tiếc để tôi nói. Người anh em đã đầu ấp tay gối còn hơn tôi và vợ . Người tên Độc Hành sv tuyệt đế quốc vương cấp 58. Rip....dochanh. người anh em phương xa của tôi. Mong mod để thread sống vài ngày thôi nhé.hồi ức người a e đã đi
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dongnguyen0510 vì bài viết này !

handoi198914 (16-04-14)

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Ðề: spam 10 days

R.I.P

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi dongnguyen0510 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tiêu đề đã nêu. Spam. Hi hi. Thấy box ngày càng vắng. Nói thật ra. từ lúc cd đóng cửa . Tôi. Hiên tại là thành viên clb. Chĩ nghĩ đến những chiếc bánh bao người yêu đem đến là niềm đam mê dâng trào.24 tuổi làm it cho công ty Đoan Tú Đà Nẵng.Đi Đà lạt 3 năm với mong ước lấy tiền cưới vợ. Ai ngờ.người vợ hiện tại của tôi chính là người đã bán bánh bao . 10h đi làm về. Thật ra lúc năm 2009 với tôi tiền rất lớn. Nhưng giá trị đó quá xa vơí đống thẻ trong cặp đồ nghề. Và bây giờ. Người vợ ấy hỏi tôi. A Tâm chinh đồ mô rồi anh. trong 1 buổi tối mưa to tại quán vip ngọc lệ. A ấy đã đi rồi. Hối tiếc để tôi nói. Người anh em đã đầu ấp tay gối còn hơn tôi và vợ . Người tên Độc Hành sv tuyệt đế quốc vương cấp 58. Rip....dochanh. người anh em phương xa của tôi. Mong mod để thread sống vài ngày thôi nhé.hồi ức người a e đã đi
    Hay đó...mình chơi CD tuy cấp ko cao nhưng mỗi khi chơi Sv mới cùng 1 đám bạn bè đi làm NV, đi qua cổng Thanh Nguyên Thôn nghe thấy nhạc nền thì thích thú vô cùng...có nhiều khi lập acc mới 1 mình, 1 đao 1 khiên chém Thái dực điểu làm NV...Ôi cái ngày đó...chắc sẽ chẳng bao jo quên đk...Đến bjo Dev chinh đồ cũng chỉ mong sẽ có 1 Sv như vậy cho ae, tuy chẳng cần có dấu cũng đk....Chỉ cần vậy, đó có phải là 1 ao ước quá lớn lao ko nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

lúc trước mình chơi Cung - Thú bên sv Diệu Đế , người ta mạnh thì solo boss mình thì nhử boss, chim bay sau boss dí theo cho đội kẹp chiến xa, khó nhất là 1 mình mình 3 máy kẹp gần 30 acc đánh con boss tím gì ở Hoàng Thành mà cả ngày, hì, yêu CD lắm. Thật , sau mấy đứa bạn rủ chơi KT mà mình vẫn thích CD hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dongnguyen0510's Avatar
    Thanks
    774

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hay đó...mình chơi CD tuy cấp ko cao nhưng mỗi khi chơi Sv mới cùng 1 đám bạn bè đi làm NV, đi qua cổng Thanh Nguyên Thôn nghe thấy nhạc nền thì thích thú vô cùng...có nhiều khi lập acc mới 1 mình, 1 đao 1 khiên chém Thái dực điểu làm NV...Ôi cái ngày đó...chắc sẽ chẳng bao jo quên đk...Đến bjo Dev chinh đồ cũng chỉ mong sẽ có 1 Sv như vậy cho ae, tuy chẳng cần có dấu cũng đk....Chỉ cần vậy, đó có phải là 1 ao ước quá lớn lao ko nhỉ
    Mình ko muôn nhắc nhưng là thầy dẫn mình vào nghề it cũng là người đã thưc sáng đêm để hộ tống mình vận lạc đà. Bây giờ về Quãng Ngãi rồi người Đà nẵng mình chỉ biết hàng tháng vô nhà anh thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Oack123's Avatar
    Thanks
    113

Chia sẻ cùng bác, mình không chơi chinh đồ nhưng cũng vào ké tí.
    Nhớ cái năm 2010 cùng anh em công thành chiến Kiếm khách anh hùng của a hexpor.
    Khách viếng thăm hãy cùng Oack123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên evilbaby1's Avatar
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi dongnguyen0510 [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy đừng nói nhiều hãy làm vì tâm thì sẽ thành công ! Server đã có, VH cũng gần hết rồi ,chỉ còn mở ra thôi mà !
    Khách viếng thăm hãy cùng evilbaby1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Ngày trc chơi CD, ko nạp tiền, đi cướp lạc đà, cướp tiêu, cướp gạch mà vui
    Mình thích chơi cung bẫy, đặt đóng bẫy trước lối vào bắc giao, làm phát 4 5 mạng là bình thường
    Cày cuốc cũng chăm chỉ, cốt để nhận lương từ phúc lợi tỷ tỷ để mua vải may áo thời trang . . .
    Chờ lắm 1 serve CD online (cùi như pb đầu của VNG ) để nhà nhà đi vận lạc đà, người người đi cướp lạc đà, cho vui.
    Khách viếng thăm hãy cùng chila1caiten xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    6

Theo tôi thì evilbaby1 nói đúng. Cứ mở server cho ae test, nhiều người nhiều cơ hội tìm thấy lỗi hơn. Và tôi cũng tin là tất cả ae yêu thích CĐ ai cũng muốn có 1 server hoàn thiện để có thể sống lại những kí ức của họ. Kể cả game Toàn tiếng trung ae cũng chẳng ngại mà ko test.
    AE chỉ muốn gặp lại bạn bè cũ trong game để cùng nhau hội ngộ, và điều quan trọng nhất là ( Hướng đến 1 server hoàn thiện). Thậm chí mình có thể đóng góp 1 số tiền nho nhỏ để Chủ Server đưa lên online để tất cả ae trong nước mình yêu thích Chinh Đồ vào để test game, và hội ngộ cùng ae bằng hữu trước đây.
    Khách viếng thăm hãy cùng boyngocst1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Oack123's Avatar
    Thanks
    113

Bác nào có nhã hứng làm CĐ linux thì pm mình nhé.
    Lập hẳn một hội thì cho mình vào ké nhé.
    Y!m có đính kèm ở nick.
    Lần sửa cuối bởi Oack123, ngày 17-04-14 lúc 11:39 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Oack123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GlowHost] Spam-O-Matic - Spam Firewall stops forum spam
    Bởi PandavB trong diễn đàn vBulletin 4.x Add-ons
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-02-14, 04:18 PM
  2. [MU] Cần Xin Phần Mềm Spam SMS .
    Bởi oliuoliu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-06-13, 06:52 PM
  3. [MU] Xin giúp đỡ tắt hoặc xóa "VIP Days" !
    Bởi heroviet2301 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 24-05-13, 01:16 PM
  4. On rainny days,remmy mới cover,mong mọi người góp ý
    Bởi hackercong trong diễn đàn Music request
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-11-11, 08:27 AM
  5. Spam mấy cái ảnh mới :))
    Bởi lequangvu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 21-10-10, 11:46 PM