[KT] Share Linux 1358 Việt Hóa - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 56
    Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Ðề: Share Linux 1358 Việt Hóa

Trích dẫn Gửi bởi tieutu9x [Only registered and activated users can see links. ]
    bác trantoai cho e hỏi e có thể cho e hỏi e có thể dùng cái gc với gs việt hóa của a thay cho server của tuân565 đc ko bác và làm sao đồng bộ đc với client đấy
    Được bạn.Cách đồng bộ thì bạn lấy file cần thiết quăng vào client thôi.Những file cần thiết là

skill.txt.
    folder item
    npc.txt

còn cái gì nữa thì tự bạn biết
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sesshomaru vì bài viết này !

tieutu9x (14-04-14)

Thành Viên tieutu9x's Avatar
    Thanks
    79

Trích dẫn Gửi bởi trantoai223 [Only registered and activated users can see links. ]
    Được bạn.Cách đồng bộ thì bạn lấy file cần thiết quăng vào client thôi.Những file cần thiết là

skill.txt.
    folder item
    npc.txt

còn cái gì nữa thì tự bạn biết
    e hiểu nhưng mà quăng vào file .pak hả a hay là e có thể dùng cái client của a kết nối server của tuấn565 ko nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng tieutu9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tieutu9x's Avatar
    Thanks
    79

bác trantoai cho e hỏi sao e vào game lại ko phải ở linh tú thôn mà lại ở map thôn vậy với lại nó ko hiện thanh phím tắt nữa bác chỉ e với ak còn nữa là e vào game thì thấy có 100 vạn đồng thường khi mua vật phẩm xong trừ tiền sau đó thoát ra vào lại vẫn còn 100 vạn và cả vật phẩm luôn
    Lần sửa cuối bởi tieutu9x, ngày 15-04-14 lúc 03:36 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tieutu9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

cho mình hỏi mình dùng Patch và Server này khi tạo nhân vật toàn báo hiện thông báo lỗi là "lỗi không biết" không hiểu sao nữa
    không thể tạo được nhân vật mới và chỗ chọn thôn tân thủ thì toàn thấy linh tú thôn hết cả không thấy tên các thôn khác
    bạn nào biết sửa 2 lỗi này chỉ mình với, thanks nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng nanhtuan81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi nanhtuan81 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi mình dùng Patch và Server này khi tạo nhân vật toàn báo hiện thông báo lỗi là "lỗi không biết" không hiểu sao nữa
    không thể tạo được nhân vật mới và chỗ chọn thôn tân thủ thì toàn thấy linh tú thôn hết cả không thấy tên các thôn khác
    bạn nào biết sửa 2 lỗi này chỉ mình với, thanks nhé
    Lỗi không tạo được nhân vật do cái file kg_goddess_namewordfilter.txt ở mục goddess sever chưa có font tiếng việt và nữa là setting Sever và client chưa có file namewordfilter.txt việt hóa bằng kiểu font tiếng việt

Thôn thì mặc định Linux khi tạo nó có ở mục tạo là Thôn --- đổi thì tôi chưa biết nhưng move mặc định khi tạo sang 1 map khác do mình tự cho di chuyển cố định khi tạo nhân vật thì nó nằm ở \gameserver\script\player\playerevent.lua
    ℵóα

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến na.ilusm89 vì bài viết này !

nanhtuan81 (08-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi không tạo được nhân vật do cái file kg_goddess_namewordfilter.txt ở mục goddess sever chưa có font tiếng việt và nữa là setting Sever và client chưa có file namewordfilter.txt việt hóa bằng kiểu font tiếng việt

Thôn thì mặc định Linux khi tạo nó có ở mục tạo là Thôn --- đổi thì tôi chưa biết nhưng move mặc định khi tạo sang 1 map khác do mình tự cho di chuyển cố định khi tạo nhân vật thì nó nằm ở \gameserver\script\player\playerevent.lua
    thanks bạn nhé _________________________________________
    Khách viếng thăm hãy cùng nanhtuan81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

chủ thớt reup link hộ mình với. k down đc @@
    Khách viếng thăm hãy cùng mr.error xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi huykudos [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác cho hỏi có ai bị giống tớ không nhì : tạo được nhân vật rồi ,vào game rồi chơi môt lúc thoát ra ,vào lại nhân vật đó để chơi tiếp thì không vào được nữa toàn báo mất kết nối như bi sai map ấy nhưng không phải sai map vì mình vẫn ở Linh tú Thôn chưa chuyển map khác .Tạo 10 nhân vật thì bị cả 10 .không biết có bác nào khắc phục được không?Vui lòng giúp với. cảm ơn cả nhà trước nhé
    nếu server ko phai bản 1358 thì nó tự thoát à
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi huykudos [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nghichtu91 có sever 1358 gốc không share hộ mình với cám ơn bạn trước!
    có để ib send cho ......................................
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên Tâm Huyết accelan006's Avatar
    Thanks
    124

Các bác cho hỏi có ai bị giống tớ không nhì : tạo được nhân vật rồi ,vào game rồi chơi môt lúc thoát ra ,vào lại nhân vật đó để chơi tiếp thì không vào được nữa toàn báo mất kết nối như bi sai map ấy nhưng không phải sai map vì mình vẫn ở Linh tú Thôn chưa chuyển map khác .Tạo 10 nhân vật thì bị cả 10 .không biết có bác nào khắc phục được không?Vui lòng giúp với. cảm ơn cả nhà trước nhé
    lỗi item không đồng bộ, item chỉ có ở client mà server không có, xem lại f2

Tuấn

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] patch 1358 13 phái việt hóa tương đối + worldset 1 sub
    Bởi tuidangvui trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 16-12-14, 08:38 PM
  2. [KT] Có ai share sv linux không ?
    Bởi hitlezan trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-07-13, 12:05 AM
  3. [KT] Share server Linux mới nhất 483M
    Bởi ken07 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 18-04-13, 03:28 PM
  4. [KT] Share ui việt hóa kiếm thế Linux!!!
    Bởi jeansu trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-01-13, 11:13 AM
  5. [KT] Share server Kiếm Thế Linux 13 môn phái
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 177
    Bài viết cuối: 14-01-13, 06:18 PM