[JX] Share Server VNG chạy bằng linux :) ! - Trang 187
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 187 của 214 Đầu tiênĐầu tiên ... 87 137 177 185 186 187 188 189 197 ... CuốiCuối
Kết quả 1,861 đến 1,870 của 2137
    Thành Viên
    Thanks
    52

Ðề: Share Server VNG chạy bằng linux :) !

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    Việt hóa lung tung rồi nghịch dại cái gì mà S3RELAY với GS báo create mutex0 rồi đồng đạo nào biết fix không nhỉ?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác khởi động lại linux thử xem
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhkim xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Bạn nào biết mấy vật phẩm event như cây thông giáng sinh ở đâu ko? trong questkey mình tìm thì nó là vật phẩm để ép chứ ko phải để dùng.
    Khách viếng thăm hãy cùng suppor01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên huhahu92's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    283

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    Việt hóa lung tung rồi nghịch dại cái gì mà S3RELAY với GS báo create mutex0 rồi đồng đạo nào biết fix không nhỉ?
    thông cảm cho mình hỏi ngoài lề 1 chút, tại mình gửi tin nhắn riêng cho bạn không được, mình thấy máy bạn có viber, cho mình hỏi có cách nào gọi điện miễn phí từ máy tính sang điện thoại được không bạn, gọi điện thoại nước ngoài ý @@
    Khách viếng thăm hãy cùng huhahu92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi huhahu92 [Only registered and activated users can see links. ]
    thông cảm cho mình hỏi ngoài lề 1 chút, tại mình gửi tin nhắn riêng cho bạn không được, mình thấy máy bạn có viber, cho mình hỏi có cách nào gọi điện miễn phí từ máy tính sang điện thoại được không bạn, gọi điện thoại nước ngoài ý @@
    PM FB của mình nha ^^ [Only registered and activated users can see links. ] mình bỏ nick Y!M giangleloi.jxdeveloper lâu quá quên pass rồi ^^.
    Thanks đồng đạo, fix được rồi hehe đang VH dở mà bon chen đòi vào game đấy mà kkk
    à ngoài lề 1 tí mấy bữa nay thấy mấy bạn thắc mắc file make boss 23h thì phải? Nó bị lỗi getn với loadtab gì đó, file đó là

Code:
    \gateway\s3relay\relaysetting\task\callboss_incityhead.lua
    Các bạn coi thêm các file trong thư mục này, nó có cụ thể mấy file call boss lúc mấy giờ mấy giờ đó, rồi chiến trường lúc mấy giờ mấy giờ...có hết.
    1 file làm nhiệm vụ Call Boss nữa là:
    Code:
    \script\missions\boss\callboss_incity.lua
    Lần sửa cuối bởi giangleloi, ngày 05-05-14 lúc 11:22 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến giangleloi vì bài viết này !

huhahu92 (05-05-14)

Thành Viên
    Thanks
    52

PM FB của mình nha ^^ [Only registered and activated users can see links. ] mình bỏ nick Y!M giangleloi.jxdeveloper lâu quá quên pass rồi ^^.
    Thanks đồng đạo, fix được rồi hehe đang VH dở mà bon chen đòi vào game đấy mà kkk
    à ngoài lề 1 tí mấy bữa nay thấy mấy bạn thắc mắc file make boss 23h thì phải? Nó bị lỗi getn với loadtab gì đó, file đó là

Code:
    \gateway\s3relay\relaysetting\task\callboss_incityhead.lua
    Các bạn coi thêm các file trong thư mục này, nó có cụ thể mấy file call boss lúc mấy giờ mấy giờ đó, rồi chiến trường lúc mấy giờ mấy giờ...có hết.
    1 file làm nhiệm vụ Call Boss nữa là:
    Code:
    \script\missions\boss\callboss_incity.lua
    Cái này mình đã nghiên cứu mấy hôm rồi mà chưa sửa đc file gateway\s3relay\relaysetting\task\callboss_incityh ead.lua nó lỗi cái đoạn gán map gọi boss. chỗ random[i][5] đó, mình fix cứng mảng đó thành "city" thì đc, để random thì lỗi. ko hiểu sao 3 con boss đầu tiên nó vẫn add đc ở động, vòng for chạy đến con thứ 4 là lỗi. Mình ko hiểu về cấu trúc của Lua lắm nên nhờ mọi người chỉ giúp. Thứ 2 là về boss, lúc 7h30 và 9h đều lỗi, cách gọi boss của nó khác boss 23h. Hàm add boss 9h còn thiếu. Có lẽ nó thiếu thư viện nào đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhkim xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi xnickx82 [Only registered and activated users can see links. ]
    làm sao mình có thể tạo nhân vật các thôn khác vậy? mình thấy client có list 10 thôn nhưng mà lúc tạo nhân vật xong thì toàn là về ba lăng huyện không vậy

cho mình hỏi tại sao mỗi lần mình chạy cái file game.exe của tụi chinese là bị lỗi rồi out luôn. có cách nào để fix không? Thanks
    có ai giúp mình được không?

cho mình hỏi thêm là có ai giúp mình làm sao mà để việt hóa skills được vậy? skills của mình toàn là tiếng tàu không ah.. mình chưa bao giờ việt hóa bao giờ nhưng chỉ mình sẽ làm được.

thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng xnickx82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi xnickx82 [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai giúp mình được không?

cho mình hỏi thêm là có ai giúp mình làm sao mà để việt hóa skills được vậy? skills của mình toàn là tiếng tàu không ah.. mình chưa bao giờ việt hóa bao giờ nhưng chỉ mình sẽ làm được.

thanks
    mở setting/skills.txt lên rồi việt hóa cột đầu tiên chứ sao nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    mở setting/skills.txt lên rồi việt hóa cột đầu tiên chứ sao nữa
    làm sao mình thấy được font tiếng tàu vậy bạn. máy mình no font nên nó ra tùm lum hết

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

làm sao mình thấy được font tiếng tàu vậy bạn. máy mình no font nên nó ra tùm lum hết
    khó - nam cường
    ko có font thì sao thấy đc font china mà vh hả bạn ?
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    share cho các bác autovlbs 1.9 nè. việt hóa được dã tẩu thì auto làm dã tẩu ngon lun nhé :3
    cái auto này mình xài được khoảng mấy chục phút là tự out game luôn. không hiểu sao nữa. bạn có bản auto nào mà không bị out game không? Thanks

Trang 187 của 214 Đầu tiênĐầu tiên ... 87 137 177 185 186 187 188 189 197 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share Linux 1358 Việt Hóa
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 55
    Bài viết cuối: 16-12-14, 08:13 PM
  2. [KT] Có ai share sv linux không ?
    Bởi hitlezan trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-07-13, 12:05 AM
  3. [KT] Share server Linux mới nhất 483M
    Bởi ken07 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 18-04-13, 03:28 PM
  4. [KT] Share ui việt hóa kiếm thế Linux!!!
    Bởi jeansu trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-01-13, 11:13 AM
  5. [KT] Share server Kiếm Thế Linux 13 môn phái
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 177
    Bài viết cuối: 14-01-13, 06:18 PM