[JX] Topic hướng dẫn về Server BFF - Tiêu Dao Giang Hồ - Trang 18
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 18 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 274
    V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Ðề: Topic hướng dẫn về Server BFF - Tiêu Dao Giang Hồ

Trích dẫn Gửi bởi nvcnvcfly [Only registered and activated users can see links. ]
    Add thêm xa phu vào các thành thì phá mất kịch bản của chủ top rồi. Có cách nào khác ko nhỉ?
    add thêm cái nút set pk chỗ cỗng thành giống nút vào chiến trườg Tk í :v vẫn di bộ qua click vào phát thui
    hoặc add thêm dòng setpk dưới dòng move qua map đấy của thuyền phu í. chứ dâu phải là add thêm npc đi qa >.< vả lại chơi 1 mình thì có gì dâu
    Lần sửa cuối bởi minhchau0309, ngày 10-07-14 lúc 02:41 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhchau0309 vì bài viết này !

nvcnvcfly (10-07-14)

Thành Viên
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    add thêm cái nút set pk chỗ cỗng thành giống nút vào chiến trườg Tk í :v vẫn di bộ qua click vào phát thui
    hoặc add thêm dòng setpk dưới dòng move qua map đấy của thuyền phu í. chứ dâu phải là add thêm npc đi qa >.< vả lại chơi 1 mình thì có gì dâu
    cày 1 mình ko có ai pk cũng chán. hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng nvcnvcfly xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi nvcnvcfly [Only registered and activated users can see links. ]
    cày 1 mình ko có ai pk cũng chán. hihi
    ừk, ngũ hổ tam hùng gì đó chơi 1 mìh dâu có thích, chủ íu là làm nhiệm vụ. nhưng cũg còn nhìu cái phải fix, HKĐ boss đứg dòm, hay bị bug lag map đó
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Icon7 Ðề: Topic hướng dẫn về Server BFF - Tiêu Dao Giang Hồ

Mình đang làm nhiệm vụ môn phái 9x : ai biết map hoa sơn ở đâu không chỉ mình với ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng tvnnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang làm nhiệm vụ môn phái 9x : ai biết map hoa sơn ở đâu không chỉ mình với ^^
    chỉ tui làm cái nv 2x cái bang với đánh đủ 7 con quái rồi mà nó chả báo gì. về trả nv thì k được
    Khách viếng thăm hãy cùng mrlonelybmt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Icon10 Ðề: Topic hướng dẫn về Server BFF - Tiêu Dao Giang Hồ

Trích dẫn Gửi bởi mrlonelybmt [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉ tui làm cái nv 2x cái bang với đánh đủ 7 con quái rồi mà nó chả báo gì. về trả nv thì k được
    Bạn nhận nhiệm vụ ở trưởng lão môn phái --> đến vĩnh trấn lạc gặp thằng thổ phỉ tìm trong thị trấn nhé góc tây bắc là thấy không phải ngoài trấn đâu --> sau đó đối thoại với nó, nó sẽ cho bạn tọa độ của 7 con quái - nhớ là bạn đánh lần lượt theo tọa độ . đánh xong bản về môn phái gặp trưởng lão môn phái trả nhiệm vụ không cần gặp thằng thổ phỉ nữa nhé ...^^ chúc bạn thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng tvnnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to tvnnam For This Useful Post:

cocozozo (12-07-14), mrlonelybmt (11-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nhận nhiệm vụ ở trưởng lão môn phái --> đến vĩnh trấn lạc gặp thằng thổ phỉ tìm trong thị trấn nhé góc tây bắc là thấy không phải ngoài trấn đâu --> sau đó đối thoại với nó, nó sẽ cho bạn tọa độ của 7 con quái - nhớ là bạn đánh lần lượt theo tọa độ . đánh xong bản về môn phái gặp trưởng lão môn phái trả nhiệm vụ không cần gặp thằng thổ phỉ nữa nhé ...^^ chúc bạn thành công
    cám ơn bạn đã giúp mình. mình giúp lại bạn nhé ^^! hoa sơn chạy từ vĩnh lạc trấn qua ở góc trái trên cùng bản đồ->>nv hình cái cây có lá vàng
    Lần sửa cuối bởi mrlonelybmt, ngày 11-07-14 lúc 05:40 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mrlonelybmt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 2 Users Say Thank You to mrlonelybmt For This Useful Post:

cocozozo (12-07-14), tvnnam (11-07-14)

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi mrlonelybmt [Only registered and activated users can see links. ]
    cám ơn bạn đã giúp mình. mình giúp lại bạn nhé ^^! hoa sơn chạy từ vĩnh lạc trấn qua ở góc trái trên cùng bản đồ->>nv hình cái cây có lá vàng
    e cũng vào đây chém gió à...........................
    Khách viếng thăm hãy cùng jxlinux xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Icon14 Ðề: Topic hướng dẫn về Server BFF - Tiêu Dao Giang Hồ

UP thôi ^^. thankz B nhìu nhé ....đang làm cách thêm phi phong và skill 150 vào TDGH mà khó vãi . mới học nghề kiến thức còn chưa đủ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bác nào pro làm giúp em thêm phi phong và skill 150 vào bản Tiêu dao giang hồ với .... E cảm ơn và hậu tạ
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    13

cho mình hỏi cách fix khi ra ngoài thành đánh quái không được? thanks mấy bác nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyensan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 18 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Server Công Lý Giang Hồ
    Bởi hichay trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 311
    Bài viết cuối: 18-08-18, 06:14 PM
  2. [JX] Share Server Giang Sơn Mỹ Nhân Ui VNG
    Bởi keo_ngot1418 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 26-08-13, 03:51 PM
  3. Mọi người em link server tiếu ngạo giang hồ với
    Bởi kute0lc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-12-11, 12:22 PM