Share bộ SV chuẩn giống VNG (bản 2.0).....! - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 341
    Thành Viên
    Thanks
    40

Ðề: Share bộ SV chuẩn giống VNG ( bản 2.0).....!

Trích dẫn Gửi bởi hai07dv [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy file trojankiller trong client có gì ko nhỉ
    ko có j` đâu.hic...đã diệt kỹ càng vs Kiss 2013 bản quyền rồi mới dám share cho mọi người...yên tâm dùng nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to handoi198914 For This Useful Post:

hai07dv (26-03-14), vodanhkmcd (28-03-14)

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    ko có j` đâu.hic...đã diệt kỹ càng vs Kiss 2013 bản quyền rồi.
    Uk xem lại client cũ của VNG thấy cũng có mấy file trojankiller

May có sẵn 2 client rùi....đỡ phải down

Ak mà server có run được trên winserver 2k3 china không nhỉ...Tại có sẵn VM nó
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi hai07dv [Only registered and activated users can see links. ]
    Uk xem lại client cũ của VNG thấy cũng có mấy file trojankiller

May có sẵn 2 client rùi....đỡ phải down

Ak mà server có run được trên winserver 2k3 china không nhỉ...Tại có sẵn VM nó
    có bạn à.....Sv này ko chạy đk trên win7 +8 ....
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 3 Users Say Thank You to handoi198914 For This Useful Post:

hai07dv (26-03-14), tuanxiu93 (02-05-14), vodanhkmcd (28-03-14)

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

.........Dev Cd có giống dev Jx ko Handoi ơi ? ...... Với cả VH theo HD của cậu là hoàn thành phần Vh à hay còn phải làm thêm file nào khác nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên docnhan's Avatar
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi notfile [Only registered and activated users can see links. ]
    .........Dev Cd có giống dev Jx ko Handoi ơi ? ...... Với cả VH theo HD của cậu là hoàn thành phần Vh à hay còn phải làm thêm file nào khác nữa
    Trên cơ bản là giống nhau viết script thoải mái , add đồ thoải mái add map thoải mái. Source khác nhau nên cấu trúc khác thôi (Bác nào biết C++ mình vất cho source về cho mà ngâm ,source complie đc nhưng chưa kết nỗi với database đc nhưng mà để nghiên cứu cấu trúc server thì tuyệt vời )
    Khách viếng thăm hãy cùng docnhan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 3 Users Say Thank You to docnhan For This Useful Post:

n3ono1 (27-03-14), vodanhkmcd (28-03-14), will.I.Am (02-04-14)

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi docnhan [Only registered and activated users can see links. ]
    Trên cơ bản là giống nhau viết script thoải mái , add đồ thoải mái add map thoải mái. Source khác nhau nên cấu trúc khác thôi (Bác nào biết C++ mình vất cho source về cho mà ngâm ,source complie đc nhưng chưa kết nỗi với database đc nhưng mà để nghiên cứu cấu trúc server thì tuyệt vời )
    Send mình nhé....vẫn còn nhiều điều chưa biết...Hi vọng sẽ biết đk nhiều hơn.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi notfile [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉ cần làm theo như hướng dẫn là có thể VH cơ bản Sv Zt bạn à.....

10. The Following 2 Users Say Thank You to handoi198914 For This Useful Post:

thachphathien (02-04-14), will.I.Am (02-04-14)

Thành Viên dongnguyen0510's Avatar
    Thanks
    774

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    chưa đâu vào đâu nên chưa mở online đk bạn à....bạn gắng chờ 1 time nữa nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

ko chán đâu bác à....Khi VH xong 1 file và tận hưởng đk thành quả của mình thì rất vui, quan trọng hơn nữa đó là đây là game có 1 kỷ niệm đẹp với những ai đã chơi....Mình nghĩ VH có dấu và ko dấu ko thành vấn đề đâu bạn đặc biệt dvoi những người tâm huyết thì họ có thể chơi game ko cần VH ( tiếng TQ) họ cũng thấy mãn nguyện rồi...
    Chuẩn Men luôn bác. Hồi tồi vừa VH vừa test cảm giác rất khoái lạc. Thức đến nỗi thằng con nó thức chung đến 2h30
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi dongnguyen0510 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chuẩn Men luôn bác. Hồi tồi vừa VH vừa test cảm giác rất khoái lạc. Thức đến nỗi thằng con nó thức chung đến 2h30
    Vậy à....Hãy tập chung Dev 1 Bộ Sv ổn định ít lỗi, chứ mỗi ng Vh 1 SV thế này chắc ko đạt đk kết quả....

13. The Following 3 Users Say Thank You to handoi198914 For This Useful Post:

dongnguyen0510 (27-03-14), thachphathien (28-03-14), will.I.Am (02-04-14)

Thành Viên dongnguyen0510's Avatar
    Thanks
    774

Vậy à....Hãy tập chung Dev 1 Bộ Sv ổn định ít lỗi, chứ mỗi ng Vh 1 SV thế này chắc ko đạt đk kết quả....
    Lúc tối mới bắt tay vào làm nhưng làm một mình nên tiến trình hơi lâu. Với cậu cho tờ hỏi muốn VH tên map hay là đồ đạc rơi ra hoặc tên quái là tất cả các file *.tbl trong folder map hả cậu.
    P/s : Đã chuẩn bị ebook cho ACE chưa
    Văn chương không có nên đoạn dịch nó không theo quy tắc gì cả. May mà tự sướng không thì ăn gạch no
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi dongnguyen0510 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lúc tối mới bắt tay vào làm nhưng làm một mình nên tiến trình hơi lâu. Với cậu cho tờ hỏi muốn VH tên map hay là đồ đạc rơi ra hoặc tên quái là tất cả các file *.tbl trong folder map hả cậu.
    P/s : Đã chuẩn bị ebook cho ACE chưa
    Văn chương không có nên đoạn dịch nó không theo quy tắc gì cả. May mà tự sướng không thì ăn gạch no
    chuẩn rồi đó bạn, bạn cứ VH hết các file TBL trong Sv...Ebook về VH mình đã hướng dẫn cho các bạn rồi đó...muốn hiểu sâu hơn về thay thế + dev lên add thêm đồ + map + quái còn tùy vào việc nghiên cứu của các bạn thôi, mình ko thể hướng dẫn hết được.
    Thực sự conver qua nhiều câu hoặc đoạn mình ko thể hiểu nổi...phải tự dùng văn của mình mà viết....nhiều câu nghe buồn cười ..

16. The Following 5 Users Say Thank You to handoi198914 For This Useful Post:

dongnguyen0510 (27-03-14), thachphathien (28-03-14), tuanxiu93 (02-05-14), vodanhkmcd (28-03-14), will.I.Am (02-04-14)

Trang 5 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] [SHARE] Phó bản Pháo Đài Hắc Ám fix 96.69% chuẩn VNG
    Bởi hung3020 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 05-02-14, 04:57 PM
  2. [KT] Share bản Kiếm Thế Thương mại cũa bác Cà Chua
    Bởi Alexandria trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 14-09-12, 11:09 AM
  3. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 27-04-12, 03:03 PM