[Only registered and activated users can see links. ]

Chào các bạn !!

-"Gift Code Tân Thủ" sẽ giúp ích cho chúng ta rất nhiều trong các bước sơ nhập giang hồ. Nhưng làm sao để có thể lấy được Những Gift Code này?
Sau đây BQT chúng tôi xin Hướng dẫn các bạn 3 bước để sỡ hữu và kích hoạt "Gift Code Tân Thủ"

GiftCode Tân Thủ gồm có :

1 [Thần Thú] Ngựa Đeo Hoa (14 ngày)
500v Đồng Khóa
20000 Ngũ Hành Hồn Thạch
10 Tinh Thạch Thánh Hỏa
20 Chân Nguyên Tu Luyện Đơn
20 Thánh Linh Bảo Hạp Hồn
4 Huyền Tinh Cấp 9
2 Huyền Tinh Cấp 10
Lệnh bài chứng minh V.I.P (7 ngày)

Các bước để có thể sở hữu giftcode :

Bước 1 : Vào LIKE trang Facebook của Kiếm Thế Hải Phòng tại link sau : [Only registered and activated users can see links. ] (ai đã like rồi có thể bỏ qua)

Bước 2 : Sau khi Like Fanpage xong các bạn bấm vào App Gift Code Tân Thủ như trong hình

Sau khi hoàn thành 2 bước trên bạn hãy ấn vào [Only registered and activated users can see links. ] sau đó chọn Chia Sẻ Liên Kết và bước cuối cùng bạn hãy trả lời dưới bài viết này theo mẫu phía dưới để chúng tôi kích hoạt GiftCode cho bạn !

Hướng dẫn:
Bước 1 : Sau khi các bạn đả hoàn thành các bước trên thì đăng nhập vào game.
Bước 2 : Sau khi đã nhập code xong rồi lại NPC Sứ giả hoạt động bấm vào Nhận giftcode để nhận thưởng
Chú ý : Nếu bạn đã hoàn thành những bước trên mà chưa nhận được giftcode thì vui lòng chờ trong vòng 12 đến 24 tiếng rồi ra NPC Sứ giả hoạt động để nhận lại phần thưởng !

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ chúng tôi sẽ cố gắng hết sức tạo sân chơi công bằng và ổn định cho các bạn.