[MU] Mua anti hack cho server 0.97d
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21
    Thành Viên
    Thanks
    62

Mua anti hack cho server 0.97d

Hiện em đang config bản 0.97d để cho onl free. Nhưng theo ý kiến cần 1 anti hack để anh em chơi đc cui vẻ và công bằng hơn. Vậy em mạn phép xin hỏi có bác nào ở 4rum bán anti hack cho bản này dùng luôn ko thuê theo tháng ko ạ. Khoảng vài trăm thôi vì em free nên cũng ko có nhiều. Cảm ơn đã đọc bài.
    Khách viếng thăm hãy cùng Newbie2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    62

Ðề: Mua anti hack cho server 0.97d

Trích dẫn Gửi bởi Chan_Vo_Lo [Only registered and activated users can see links. ]
    thứ nhất ngoài 1 số PRO hiện tại GZ ra ít ai biết đc thế nào là 16 và 32 , hiểu đc cơ chế này làm anti ko khó, nhưng bạn ơi hiện tại GZ này chỉ có tiền là trên nhé
    Thì công sức họ bỏ ra mà bác . Em cũng chỉ hỏi bản nào tầm vài trăm dùng lun thì tốt quá
    Khách viếng thăm hãy cùng Newbie2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi Newbie2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện em đang config bản 0.97d để cho onl free. Nhưng theo ý kiến cần 1 anti hack để anh em chơi đc cui vẻ và công bằng hơn. Vậy em mạn phép xin hỏi có bác nào ở 4rum bán anti hack cho bản này dùng luôn ko thuê theo tháng ko ạ. Khoảng vài trăm thôi vì em free nên cũng ko có nhiều. Cảm ơn đã đọc bài.

0.96.40 - 0.97D sdung anticheat chuyên dụng của nó đi.

có 1 bản anti cheat chỉ dành cho 0.97

tên là St anticheat 900

[Only registered and activated users can see links. ]
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hackluv vì bài viết này !

The Gamer (22-03-14)

Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi Chan_Vo_Lo [Only registered and activated users can see links. ]
    vãi vậy anti 16 và 32 là thế nào vậy đại ca .

ở đây hiểu cơ chế là làm được đấy sai chi mấy cái china chết lúc nào chả biết

china là sao hả bạn.
    mình ko hiểu cái khái niệm china này china nọ mà mặc dù đồ hàng ngày bạn sdung cũng china đó thôi .

cái này đâu fai của TQ. .

bạn pro thì bạn cứ giữ cái đó cho riêng bản thân thôi kệ bạn

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hackluv vì bài viết này !

YouTobe (22-03-14)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    0.96.40 - 0.97D sdung anticheat chuyên dụng của nó đi.

có 1 bản anti cheat chỉ dành cho 0.97

tên là St anticheat 900

tối thấy cậu nghẽ ra ứng cử mode mới đúng
    Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi Newbie2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì công sức họ bỏ ra mà bác . Em cũng chỉ hỏi bản nào tầm vài trăm dùng lun thì tốt quá
    bonus thêm cái này nữa

nếu bạn muốn phát triển.

nó có liên kết với server, check CRC .....

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi muonline2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    tối thấy cậu nghẽ ra ứng cử mode mới đúng
    đù đi ngủ MOD mẽo gì :v

xoáy nhau vừ thôi ông

Thành Viên
    Đang ở
    HaNganTeam
    Thanks
    15

Bạn có thể dùng TDAgg bản mới nhất hoặc 3.01b 3.0.1b2 download của quyen hoạc face của TDA
    fix vài cái dò lại vài DB antihack add vào là online thoải mái
    mình cũng đã fix code thành công cho TDAgg nhưng mới chỉ ở server 1.08a season 2 do bên mình viết code
    chỉ cần fix lại code cho TDAgg là không lo lắng nữa, kiểu như disconnect client, con antihack là do bạn tìm kiếm và add vào nữa là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng thocon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi thocon [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể dùng TDAgg bản mới nhất hoặc 3.01b 3.0.1b2 download của quyen hoạc face của TDA
    fix vài cái dò lại vài DB antihack add vào là online thoải mái
    mình cũng đã fix code thành công cho TDAgg nhưng mới chỉ ở server 1.08a season 2 do bên mình viết code
    chỉ cần fix lại code cho TDAgg là không lo lắng nữa, kiểu như disconnect client, con antihack là do bạn tìm kiếm và add vào nữa là ok
    TDA ngày trước nghe bảo có cách hack

nhưng quên rùi -_-

ko biết giờ hết chưa

antihack v2 kia là của Aidaguard cũng có cơ chế giống TDA anti ở cả server và client bạn nhé

Thành Viên
    Đang ở
    HaNganTeam
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    TDA ngày trước nghe bảo có cách hack

nhưng quên rùi -_-

ko biết giờ hết chưa

antihack v2 kia là của Aidaguard cũng có cơ chế giống TDA anti ở cả server và client bạn nhé
    không có cái gì là toàn diện.... độ khó của crack được hay không do mỗi admin
    và đơn giản nhất là tận dụng checksum của gameserver của TDA và với client thì crack cũng không đơn giản đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng thocon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi thocon [Only registered and activated users can see links. ]
    không có cái gì là toàn diện.... độ khó của crack được hay không do mỗi admin
    và đơn giản nhất là tận dụng checksum của gameserver của TDA và với client thì crack cũng không đơn giản đâu

CRC đó ah

cái kia cũng có mà

ko tin bạn load về mà coi

mình còn để nguyên cả bộ source

tool pack

tool lấy dump tool để nguyên hết để cho bạn kia có thể dev tiếp nếu cần.

TDA có 1 cái tool dump để add thêm thông tin DB vào.
    cái đó biết

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Ai có bản anti hack jx server ngon,cho minh xin 1 bản
    Bởi tichuot07 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 23-09-12, 08:14 AM
  2. [JX] Cài Đặt Anti Hack Jx Server
    Bởi ngungucute1999 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-07-12, 04:07 PM
  3. Cần Nhóm Viết anti chống Hack Server JX
    Bởi thiensujx trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-12-11, 03:30 PM
  4. DarkCrow's Anti-Hack Server&Client + SRC
    Bởi minhvn12 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-08-11, 02:18 PM
  5. Help đưa server lên online chống anti hack ?
    Bởi nguyenquocbo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-11-10, 09:18 AM