(Chinh đồ) Hướng dẫn toàn tập cho Newbie.... - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 111
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: (Chinh đồ) Hướng dẫn toàn tập cho Newbie....

Chài ơi , tường ai , giờ chơi như thế nào chỉ tôi với , đang định chơi bên [Only registered and activated users can see links. ] đây nèk , giờ ko biết như thế nào nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng King_Of_Kings xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi King_Of_Kings [Only registered and activated users can see links. ]
    Chài ơi , tường ai , giờ chơi như thế nào chỉ tôi với , đang định chơi bên [Only registered and activated users can see links. ] đây nèk , giờ ko biết như thế nào nữa
    Dow về cài đặt và chơi thôi....muốn lập acc vip phải nạp 100k mới đk nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    100k thì ko thành vấn đề , mà sợ cái giống như vết xe đổ của hạtvit và Thiên Kiếm thì nản toàn tập chỉ mong toàn thể AE yêu chinh đồ hợp lại thành lập 1 Group cùng góp tài trợ và kinh phí duy trì hoạt động , cái này ko khó nhưng quan trọng là nhiều người muốn có tư lợi riêng , mổi người 1 ý , mà chinh đồ cứ mãi phải lận đận thế này , nếu ai dự định làm thì nhắn tin cho mình nhé , mình sẽ góp 1 phần kinh phí để chinh đồ trở lại
    Khách viếng thăm hãy cùng King_Of_Kings xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi King_Of_Kings [Only registered and activated users can see links. ]
    100k thì ko thành vấn đề , mà sợ cái giống như vết xe đổ của hạtvit và Thiên Kiếm thì nản toàn tập chỉ mong toàn thể AE yêu chinh đồ hợp lại thành lập 1 Group cùng góp tài trợ và kinh phí duy trì hoạt động , cái này ko khó nhưng quan trọng là nhiều người muốn có tư lợi riêng , mổi người 1 ý , mà chinh đồ cứ mãi phải lận đận thế này , nếu ai dự định làm thì nhắn tin cho mình nhé , mình sẽ góp 1 phần kinh phí để chinh đồ trở lại
    sẽ có thôi bạn...dạo này mình bận chút việc nên ko dev nhiều, mình muốn mở qua hamachi cho 1 vài ae test trc xem tn...nếu ổn sẽ mở rộng hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Fantasy City
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    sẽ có thôi bạn...dạo này mình bận chút việc nên ko dev nhiều, mình muốn mở qua hamachi cho 1 vài ae test trc xem tn...nếu ổn sẽ mở rộng hơn
    làm cái đi bạn ơi, bên kia thấy nhập nhằng quá, ít lắm là mở ae mình chơi + test chắc cũng dc 40 -50 người đủ sức duy trì sever rồi, khi nào ổn định mình public cho đông vui, bên kia chưa j thấy nản quá
    P/s: 1 server 110 thằng chơi, 3 nước mỗi nước 35 thằng ôi vãi
    Khách viếng thăm hãy cùng anphupro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Khi nào các bác mở server thật sự sẽ biết thực hư câu truyện mà mình đang đề cập đến bên server. Server này giao cho thằng bạn quản lý rồi . Giờ mình chỉ hỗ trợ về kỹ thuật giúp nó thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtrung0979 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dongnguyen0510's Avatar
    Thanks
    774

Mod hoặc bác nào cho em hoi muốn vh cái trong khoanh màu đỏ thì VH ở file nào để nó hiển thị [Only registered and activated users can see links. ]
    Em tim mãi không ra
    Hình Kèm Theo Hình Kèm Theo
    Lần sửa cuối bởi dongnguyen0510, ngày 07-05-14 lúc 10:45 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thế tốt quá, nếu bác mở sv test thì thông báo cho ae, mình đk 1 chân :p
    Khách viếng thăm hãy cùng lastmylove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dongnguyen0510's Avatar
    Thanks
    774

Trích dẫn Gửi bởi lastmylove [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế tốt quá, nếu bác mở sv test thì thông báo cho ae, mình đk 1 chân :p
    VH như trên kia mở cho anh em chơi tạm được không nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi dongnguyen0510 [Only registered and activated users can see links. ]
    VH như trên kia mở cho anh em chơi tạm được không nhỉ
    Đc chứ bạn, cá nhân mình thì mình mong muốn tham gia test để các bác pro có thể phát triển lên 1 sv ổn định. Chứ mình mới chơi thử bên chinhdoprivate mới mở mà nản quá. Rất mong ae đem CĐ trở lại vs những game thủ tâm huyết với game này như mình!!
    Khách viếng thăm hãy cùng lastmylove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. DEV Chinh Đồ trở lại để giải trí đây !!!
    Bởi EddieKwan trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 06-11-14, 11:15 PM
  2. Chinh đồ: Nơi bàn luận, chia sẻ, phát triển Chinh đồ Pri..
    Bởi handoi198914 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 17-03-14, 11:32 PM
  3. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-03-13, 02:59 PM
  4. Cho mình Xin lại Server Chinh Đồ . bên mục chinh đồ đã bị xóa hết
    Bởi daikimvuong1 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-09-12, 01:53 PM
  5. [TLBB] cho em hoi em muon chinh tang hinh trong thanh voi chinh do chien than
    Bởi KeenEnd trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-08-12, 12:49 PM