[JX] Sever BFF - Tiêu Dao Giang Hồ - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 80
    Thành Viên
    Thanks
    10

Icon9 Ðề: Sever BFF - Tiêu Dao Giang Hồ

em đã chép Startup.cfg twf server khác, JsxStartup chạy nhưng lỗi kết nối DB. giúp e config lại mấy file trong server hay ip máy ảo với.

IP máy ảo: 192.168.1.0
    IP card mạng ảo (ở máy chính): 192.168.1.1

bishop.cfg
    Datbase.ini
    relay_config.ini
    server.ini
    servercfg.ini
    có cái 192.168.1.1 cái thì lại 192.168.1.2

e vẫn chưa rành về dev lắm.
    thông số nào cần thay đổi?

em cũng tải về từ tuan565.blogspot.com server 5 in 1. nhưng Server Tiêu Dao k có đủ map như giới thiệu, k thể làm được nhiệm vụ môn phái >> k có skill.
    Lần sửa cuối bởi quocbbt, ngày 27-03-14 lúc 12:52 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng quocbbt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    64

Ðề: Sever BFF - Tiêu Dao Giang Hồ

Có ai làm nhiệm vụ 9x chưa? Mình đánh 5 con quái ở môn phái, lấy được 5 thứ thuốc rồi. Quay về trả nó kêu mình đi tiếp đến ba lăng huyện gặp Hồi Hoa Đà để nói chuyện, mình đến đó nhưng nhấp vào chỉ hiện ra dòng chữ "làm nhiệm vụ môn phái để học được skill" thay vì phải là câu nói nhiệm vụ. Hay mình có cần gặp ai trước khi gặp Hồi Hoa Đà không? Hay phải làm như thế nào có ai làm qua rồi chỉ mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng rivalred3490 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    64

Có ai làm nhiệm vụ 9x chưa? Mình đánh 5 con quái ở môn phái, lấy được 5 thứ thuốc rồi. Quay về trả nó kêu mình đi tiếp đến ba lăng huyện gặp Hồi Hoa Đà để nói chuyện, mình đến đó nhưng nhấp vào chỉ hiện ra dòng chữ "làm nhiệm vụ môn phái để học được skill" thay vì phải là câu nói nhiệm vụ. Hay mình có cần gặp ai trước khi gặp Hồi Hoa Đà không? Hay phải làm như thế nào có ai làm qua rồi chỉ mình với.

Ai chỉ mình vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiii
    Khách viếng thăm hãy cùng rivalred3490 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

server này có khác Tiêu dao giang hồ bên blogspot không a Tuấn?
    server TDGH bên blogspot không chạy hết các map nên e không làm nhiệm vụ được. chỉ e các sửa hoặc teamview giúp e

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi quocbbt [Only registered and activated users can see links. ]
    server này có khác Tiêu dao giang hồ bên blogspot không a Tuấn?
    server TDGH bên blogspot không chạy hết các map nên e không làm nhiệm vụ được. chỉ e các sửa hoặc teamview giúp e
    Chính nó . chỉ khác máy ảo thôi...................
    QQ : 2464931921

Thành Viên thanhdungcnty's Avatar
    Thanks
    10

Icon9 Ðề: Sever BFF - Tiêu Dao Giang Hồ

Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chép Startup.cfg của server dùng dc qua là dc ....................
    mình thử chép jxstartup của bản khác qua rôi. nó chỉ nháy 1 cái rồi mất tiêu. K thê nào hiểu nổi ( chắc nó bị lỗi gì đo trong cài đặt chế độ khởi động cho jxstartup rui @@). Mình thử mở startup của sever khác rồi dẫn link sever đến ổ chứa sever bị lỗi này----> chạy được sever---> copy seting của sever vào client----> chỉnh lại severlist.ini và severconfig.ini ở client cho trùng khớp với ở sever------> kết nối thất bại huhu. quà buồn...mình có làm sai gì không hả pro.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhdungcnty xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi thanhdungcnty [Only registered and activated users can see links. ]
    mình thử chép jxstartup của bản khác qua rôi. nó chỉ nháy 1 cái rồi mất tiêu. K thê nào hiểu nổi ( chắc nó bị lỗi gì đo trong cài đặt chế độ khởi động cho jxstartup rui @@). Mình thử mở startup của sever khác rồi dẫn link sever đến ổ chứa sever bị lỗi này----> chạy được sever---> copy seting của sever vào client----> chỉnh lại severlist.ini và severconfig.ini ở client cho trùng khớp với ở sever------> kết nối thất bại huhu. quà buồn...mình có làm sai gì không hả pro.
    đọc kĩ xem nào . mình bảo copy file startup.cfg chứ ai bảo copy file chạy
    lỗi do file đó
    QQ : 2464931921

Thành Viên
    Thanks
    4

Bác nào team giúp mình với!!!
    yh mình là memory_love1107
    Khách viếng thăm hãy cùng mrkaihp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

server không có đủ map thì làm sao làm nhiệm vụ môn phái vậy a?

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi rivalred3490 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn làm nv 9x phái nào vậy?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi quocbbt [Only registered and activated users can see links. ]
    server không có đủ map thì làm sao làm nhiệm vụ môn phái vậy a?
    sv mình share full map để làm nv mà, còn bạn down ở nguồn nào thì mình không dám đảm bảo
    Khách viếng thăm hãy cùng cocozozo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)
    Bởi thachlong78 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 347
    Bài viết cuối: 26-12-18, 09:18 PM
  2. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  3. [JX] Xin sever Tình Nghĩa Giang Hồ !!!
    Bởi phathien3004 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-03-13, 11:01 AM
  4. Cần 1 sever Hiệp khách giang hồ
    Bởi afcbbb trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-11-11, 08:36 PM
  5. ai còn sever GIANG HỒ TÌNH KIẾM cho mình xin
    Bởi concabach trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-02-11, 10:13 PM