Mod > [Xin ngưng hoạt động]
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Mod > [Xin ngưng hoạt động]

Mọi người cứ nghĩ đơn giản đi, không có gì ghê gớm đâu
    HRain xin ngừng hoạt động thường xuyên tại clbgames, đặc biệt là box Muonline vì:
    + Không có nhiều thời gian hđ như trc
    + Ít đóng góp, hỗ trợ
    + Dư thừa
    + "Tạo điều kiện" cho những người khác CẦN phát triển

Vì vậy Admin/Root tùy ý xử lý cách chức vĩnh viễn cũng đc, đây không phải là thoái thác mà là do mình thấy bản thân không cần thiết đc ở đây nữa

P/s: chúc mọi người ở lại vui vẻ, haizzz...còn 3 ngày nữa sinh nhật tuổi 21 rồi mà chưa có gái gú , phiền ai đi qua để lại cho em nó cái cmt: "Chúc cmn mừng sinh nhật" :v

Nói vậy chứ trên fây-búc mình cũng ẩn ngày sinh rồi. Bye all
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 8 Users Say Thank You to HRain For This Useful Post:

BoyGau (14-03-14), dunganh (14-03-14), hackluv (14-03-14), mr.tee113 (14-03-14), Sói Đẹp Trai (15-03-14), The Gamer (14-03-14), vd_tt (14-03-14), __Jie__ (14-03-14)

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Ðề: Mod > [Xin ngưng hoạt động]

éo có vào đc FB ông :v

add fb đi để còn xúc
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    57

Chúc mừng sinh nhật bạn
    sớm có gái để đú nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng dunganh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dunganh vì bài viết này !

HRain (14-03-14)

Khơi dậy đam mê The Guardian's Avatar
    Thanks
    72

Những đóng góp của HRain dành cho diễn đàn trong thời gian qua không thể nào diễn đàn được bằng lời nói, tuy có đôi chút bất đồng và cáu gắt nhưng những gì em ấy đã làm đáng để được tuyên dương và khen ngợi.

Mỗi người luôn có những hoàn cảnh riêng và những hướng đi riêng, BQT đồng ý cho em tạm ngưng hoạt động và rút quyền Mod theo nguyện vọng của em. BQT vẫn sẵn sàng chào đón em quay trở lại khi nào em cảm thấy nhớ cái diễn đàn này.

Dù sao cũng chúc em luôn thành công trong mọi lĩnh vực, chúc em sức khỏe và chúc em sớm tìm được người yêu như ý muốn. Nhân tiện cũng chúc mừng sinh nhật của em luôn !
    Khách viếng thăm hãy cùng The Guardian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 7 Users Say Thank You to The Guardian For This Useful Post:

anhkhongdoiqua (14-03-14), handoi198914 (14-03-14), HRain (14-03-14), mrrainnt (14-03-14), Sói Đẹp Trai (15-03-14), ShineGhost (16-03-14), thaihoa91 (21-03-14)