[Tru Tiên] Share tool chỉnh sửa v1345 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 26
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: [Tru Tiên] Share tool chỉnh sửa v1345

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái đó thì mình đâu cần hỏi làm gì hì hì
    ý mình là mình muốn add thêm hình ảnh thú cưỡi, phi kiếm, á, muốn add thú cưỡi, phi kiếm từ Tru Tiên 3 vào Tru Tiên 2 ấy.
    add được thời trang rồi, đang kiếm hướng dẫn add Thú Cưỡi với Phi Kiếm :3

Fgo giấu file thì làm sao mà chôm được
    bạn ơi cho mình hỏi: [Only registered and activated users can see links. ]
    tru tiên bản này là 12 phái việt hóa của 4vn phải không? muốn chơi việt hóa thì mình down "Client việt hóa (hiện giờ chỉ offline)" à?
    Khách viếng thăm hãy cùng yenmaiyeu1402 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến yenmaiyeu1402 vì bài viết này !

chimiu (14-04-14)

Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi yenmaiyeu1402 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi cho mình hỏi: [Only registered and activated users can see links. ]
    tru tiên bản này là 12 phái việt hóa của 4vn phải không? muốn chơi việt hóa thì mình down "Client việt hóa (hiện giờ chỉ offline)" à?
    Sau khi cài Server hoàn chỉnh hết rồi thì mới có thể tiến hành config lại server để chơi bản VH.
    -->Nói chung là khá rắc rối. Chịu khó sẽ được.

Cách khác đơn giản hơn:
    bạn có thể down Server này về cài đặt, hướng dẫn cài đặt nằm trong 1235 và hướng dẫn update 1241
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thay vì sử dụng clien Fgo đã không còn thì có thể down clien 24vn trên kia rồi chép Patcher 1235 để chơi :3, muốn update 1241 thì cũng làm theo hướng dẫn.
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to weboy345 For This Useful Post:

shsangsh (01-05-14), yenmaiyeu1402 (27-03-14)

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau khi cài Server hoàn chỉnh hết rồi thì mới có thể tiến hành config lại server để chơi bản VH.
    -->Nói chung là khá rắc rối. Chịu khó sẽ được.

Cách khác đơn giản hơn:
    bạn có thể down Server này về cài đặt, hướng dẫn cài đặt nằm trong 1235 và hướng dẫn update 1241
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thay vì sử dụng clien Fgo đã không còn thì có thể down clien 24vn trên kia rồi chép Patcher 1235 để chơi :3, muốn update 1241 thì cũng làm theo hướng dẫn.
    cảm ơn bạn nhiều lắm. mình down bản này rồi nhưng k có cilent của fgo nên cứ để thế. nhưng mà k có pass giải nén bạn à. bạn biết k cho mình với. nếu dc thì add face mình có gì mình inbox nhờ giúp đỡ dc không: cường phan minh: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng yenmaiyeu1402 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi yenmaiyeu1402 [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bạn nhiều lắm. mình down bản này rồi nhưng k có cilent của fgo nên cứ để thế. nhưng mà k có pass giải nén bạn à. bạn biết k cho mình với. nếu dc thì add face mình có gì mình inbox nhờ giúp đỡ dc không: cường phan minh: [Only registered and activated users can see links. ]
    tất cả pass giải nén bên trang đều là trutien cả

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến weboy345 vì bài viết này !

yenmaiyeu1402 (27-03-14)

Thành Viên
    Thanks
    7

tất cả pass giải nén bên trang đều là trutien cả
    hê hê. giải nén dc rồi. bạn có face k add mình inbox cái có gì mình hỏi đôi chút.
    mình hỏi một vấn đề nha: mình đang chơi bản 9 PHÁI này vì nó có việt hóa chuẩn [Only registered and activated users can see links. ]
    nhưng mà mỗi khi chỉnh sửa element.data thì chạy elementcilent.exe thì đều bị báo lỗi, hình như là file elementcilent.exe là của VTC chưa crack nên k chạy dc. vậy bạn có CÁCH GÌ FIX DC KHÔNG? VÀ BẢN 12 PHÁI MÀ BẠN NÓI CÓ BỊ LỖI NHƯ THẾ KHÔNG?

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

hê hê. giải nén dc rồi. bạn có face k add mình inbox cái có gì mình hỏi đôi chút.
    mình hỏi một vấn đề nha: mình đang chơi bản 9 PHÁI này vì nó có việt hóa chuẩn [Only registered and activated users can see links. ]
    nhưng mà mỗi khi chỉnh sửa element.data thì chạy elementcilent.exe thì đều bị báo lỗi, hình như là file elementcilent.exe là của VTC chưa crack nên k chạy dc. vậy bạn có CÁCH GÌ FIX DC KHÔNG? VÀ BẢN 12 PHÁI MÀ BẠN NÓI CÓ BỊ LỖI NHƯ THẾ KHÔNG?
    Đúng vậy, elementcilent.exe của VTC chưa được "crack" nên không thể tiến hành chạy element.data sau khi Edit/chỉnh sửa.
    Cách fix thì mình không có và mình cũng không biết hì hì.
    Hồi trước có cái elementcilent.exe đã "crack" nhưng do lâu quá rồi nên không ai còn giữ cả, link down cũng die hết rồi - nên thể nói là file đó hiện giờ file đó đã mất tích - :3 :3.

Còn về phần lỗi là như thế nào nhỉ, mình chưa hiểu câu hỏi lắm :3 :3, có gì sáng mình trả lời, giờ off :3

Đây là trang mình lập, có gì thắc mắc cứ pm hoặc đăng lên tường, mọi người sẽ giúp đỡ ( nếu được :3 ): [Only registered and activated users can see links. ]

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến weboy345 vì bài viết này !

yenmaiyeu1402 (28-03-14)

Thành Viên
    Thanks
    7

Đúng vậy, elementcilent.exe của VTC chưa được "crack" nên không thể tiến hành chạy element.data sau khi Edit/chỉnh sửa.
    Cách fix thì mình không có và mình cũng không biết hì hì.
    Hồi trước có cái elementcilent.exe đã "crack" nhưng do lâu quá rồi nên không ai còn giữ cả, link down cũng die hết rồi - nên thể nói là file đó hiện giờ file đó đã mất tích - :3 :3.

Còn về phần lỗi là như thế nào nhỉ, mình chưa hiểu câu hỏi lắm :3 :3, có gì sáng mình trả lời, giờ off :3

Đây là trang mình lập, có gì thắc mắc cứ pm hoặc đăng lên tường, mọi người sẽ giúp đỡ ( nếu được :3 ): [Only registered and activated users can see links. ]
    Ý TỚ LÀ BẢN 12 PHÁI MÀ CẬU BẢO TỚ DOWN VỀ NÀY [Only registered and activated users can see links. ] LÀ ĐÃ ĐƯỢC CRACK FILE ELEMENTCILENT.EXE CHƯA?

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Ý TỚ LÀ BẢN 12 PHÁI MÀ CẬU BẢO TỚ DOWN VỀ NÀY [Only registered and activated users can see links. ] LÀ ĐÃ ĐƯỢC CRACK FILE ELEMENTCILENT.EXE CHƯA?
    đương nhiên là không vì Fgo với 24vn giấu file data rồi nên chắc chắn là Dev được vì file data đã giấu trong elementclien rồi.

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến weboy345 vì bài viết này !

yenmaiyeu1402 (28-03-14)

Thành Viên
    Thanks
    7

đương nhiên là không vì Fgo với 24vn giấu file data rồi nên chắc chắn là Dev được vì file data đã giấu trong elementclien rồi.
    1. tóm lại cho mình hỏi là có dev dc không?
    2. bạn ơi. down xong rồi. nhưng trong cái file hướng dẫn k có gì cả, chỉ có file hướng dẫn gì đó cho người nào vừa chơi fgo vừa chơi server nhà thôi. bạn cho mìh thông tin của server [Only registered and activated users can see links. ] để mình cofig máy ảo và đăng nhập winscr dc không?
    3. để chạy máy ảo cần wmare workstation phiên bản bao nhiêu vậy, mình dùng bản 7.0 thì nó báo "Invalid configuration file. File "E:\PMCuong\lung tung\tru tiên 12 phái\Red Hat Linux 4 12 phai 1235\Red Hat Enterprise Linux 4.vmx" was created by a VMware product with more features than this version of VMware Workstation and cannot be used with this version of VMware Workstation.
    Cannot open configuration file E:\PMCuong\lung tung\tru tiên 12 phái\Red Hat Linux 4 12 phai 1235\Red Hat Enterprise Linux 4.vmx."
    rất mong dc sự giải đáp của bạn. xin cảm ơn nhiều lắm
    Lần sửa cuối bởi yenmaiyeu1402, ngày 28-03-14 lúc 03:21 PM.

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

1. tóm lại cho mình hỏi là có dev dc không?
    2. bạn ơi. down xong rồi. nhưng trong cái file hướng dẫn k có gì cả, chỉ có file hướng dẫn gì đó cho người nào vừa chơi fgo vừa chơi server nhà thôi. bạn cho mìh thông tin của server [Only registered and activated users can see links. ] để mình cofig máy ảo và đăng nhập winscr dc không?
    3. để chạy máy ảo cần wmare workstation phiên bản bao nhiêu vậy, mình dùng bản 7.0 thì nó báo "Invalid configuration file. File "E:\PMCuong\lung tung\tru tiên 12 phái\Red Hat Linux 4 12 phai 1235\Red Hat Enterprise Linux 4.vmx" was created by a VMware product with more features than this version of VMware Workstation and cannot be used with this version of VMware Workstation.
    Cannot open configuration file E:\PMCuong\lung tung\tru tiên 12 phái\Red Hat Linux 4 12 phai 1235\Red Hat Enterprise Linux 4.vmx."
    rất mong dc sự giải đáp của bạn. xin cảm ơn nhiều lắm

1- Không Dev được vì đã bị giấu file data.
    2- Hướng dẫn cài đặt chạy server thì nằm trong "Phiên Bản 1235:....", giải nén ra thì cái hướng dẫn tên là "huong dan Server 12 phái FGO"
    3- Vmware yêu cầu bản 9.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 02-08-15, 03:40 AM
  2. [TOOL] Share Tool Change IP
    Bởi vudung trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 20-12-14, 11:25 AM
  3. [MU] xin tool khởi động lại CS ai còn giữ share giúp
    Bởi Olala trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-04-13, 06:24 PM