[JX] Share Server Công Lý Giang Hồ - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 312
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Share Server Công Lý Giang Hồ

b oi chi? minh` cach mo? sever voi.minh lam theo huong dan nhưng k mo dc
    Khách viếng thăm hãy cùng Chautingl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hiện tại mình có tải sever võ lâm của công lý giang hồ về chơi mà tới giờ đi tống kim rồi sao mỗi lần ra nó đều thông báo chưa tới thời gian, cả liên đấu cũng vậy.
    Xỉn cảm ơn và mong câu trả lời của các bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng duongvanbinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Share Server Công Lý Giang Hồ + Skill 150 + đồ kim ô

hướng dẫn e mở sv với a :M.e mở nhưng k đc
    Khách viếng thăm hãy cùng Chautingl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Server này có công thành không mọi người , vào game lập bang với nộp khiêu chiến lệnh rồi , server cũng thông báo bang được phép công thành nhưng éo vào được phe công thành hay thủ thành gì cả . Khoái cái công thành mà vào công thành không được , ai biết hướng dẫn dùn mình .
    Khách viếng thăm hãy cùng quachkiett xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

tình hình là vào đnhâp xong thì màn hình đen thui ai giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng BlackDragon776 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

server này rất hay. Thanks bạn đã chia sẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng quochung159 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    47

Mấy bạn ơi! Cho mình hỏi, cái vụ skill 150:
    - Thứ nhất: trong file Skills.txt và Missiles.txt, giới hạn của các dòng là bao nhiêu? có file nào qui định số lượng dòng không? Vì mình test rất nhiều server, thấy 2 file này của các server đều khác nhau. (làm offline thì có giới hạn phải không?)
    - Thứ hai: mình hiểu cách chỉnh skill về file lua và file "txt" vì hướng dẫn sẵn trong các ebook. Nhưng có một điều, khi thay đổi .spr của skill trong file missiles.txt, ra test lại thì thấy rằng các skill đánh khác nó bị méo mó. Ví dụ: skill 9x và 150 của Thúy Yên Đao, khi đánh ra theo đường thẳng hình cây quạt khi chưa chỉnh thì đi một đường thẳng băng, nhưng khi chỉnh thì cũng phát skill ra nhưng hình ảnh skill đi bị quăng quăng méo méo, với lại thường khi xuất chiêu mọi hướng đều ra hình ảnh, nhưng khi chỉnh, chỉ có hướng 6h là hiện hình ảnh, còn các hướng khác thì không thấy.(Xin lỗi mình chưa biết upload ảnh.)
    Mong các bạn cao thủ chỉ giùm cách fix hoặc giải thích giùm mình. Cảm ơn các bạn nhiều!
    Khách viếng thăm hãy cùng traminh83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên emnhochi's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục
    Thanks
    86

Ai fix giùm mình lỗi công thành với. Server đa thông báo được công thành vậy mà cũng không đi được.
    Khách viếng thăm hãy cùng emnhochi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    47

Mấy bạn ơi! Cho mình hỏi, cái vụ skill 150 và skill nói chung:
    - Thứ nhất: trong file Skills.txt và Missiles.txt, giới hạn của các dòng là bao nhiêu? có file nào qui định số lượng dòng không? Vì mình test rất nhiều server, thấy 2 file này của các server đều khác nhau. (làm offline thì có giới hạn phải không?)
    - Thứ hai: mình hiểu cách chỉnh skill về file lua và file "txt" vì hướng dẫn sẵn trong các ebook. Nhưng có một điều, khi thay đổi .spr của skill trong file missiles.txt, ra test lại thì thấy rằng các skill đánh khác nó bị méo mó. Ví dụ: skill 9x và 150 của Thúy Yên Đao, khi đánh ra theo đường thẳng hình cây quạt khi chưa chỉnh thì đi một đường thẳng băng, nhưng khi chỉnh thì cũng phát skill ra nhưng hình ảnh skill đi bị quăng quăng méo méo, với lại thường khi xuất chiêu mọi hướng đều ra hình ảnh, nhưng khi chỉnh, chỉ có hướng 6h là hiện hình ảnh, còn các hướng khác thì không thấy.(Xin lỗi mình chưa biết upload ảnh.)
    Mong các bạn cao thủ chỉ giùm cách fix hoặc giải thích giùm mình. Cảm ơn các bạn nhiều!
    Khách viếng thăm hãy cùng traminh83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share Server Công Lý Giang Hồ + Skill 150 + đồ kim ô

Trích dẫn Gửi bởi hichay [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào anh em vài điều mình muốn nói là cái tên Jx Công Lý Giang Hồ đã lâu rồi nên mình mượn tên chắc không có vấn đề gì tranh cãi đâu nhỉ

- Server nền ATN (Chuẩn là Jx Loving của Mr.Phạm)
    - Server có thể Online hay không là tùy duyên mấy cụ thôi...

Tính năng Server mình tóm gọn như sau:

mình tải sever vê giảit nén bị mất file JXStartup
    Khách viếng thăm hãy cùng jxgame1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 10 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share SV Giang Hồ Tình Kiếm online.
    Bởi duykhang trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 93
    Bài viết cuối: 06-01-15, 07:04 PM
  2. [JX] Share Server Giang Sơn Mỹ Nhân Ui VNG
    Bởi keo_ngot1418 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 26-08-13, 03:51 PM
  3. Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !
    Bởi hanny trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 350
    Bài viết cuối: 06-03-13, 10:17 AM
  4. [JX] Share Server Tiếu Ngạo Giang Hồ của CyBer Team Fix Full Map
    Bởi kuldo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 04-01-12, 08:27 PM
  5. Update Việt Hóa cho server Giang Share
    Bởi f-fantasy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 06-05-10, 09:41 PM