[MU] Cần các cao thủ giúp đỡ về vấn đề lag tọa độ nhân vật --> quái đánh k hiện dame
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    3

Cần các cao thủ giúp đỡ về vấn đề lag tọa độ nhân vật --> quái đánh k hiện dame

Em cài sv ok rồi nhưng lại bị 1 lỗi như kiểu lag tọa độ nhân vật đang đứng
    Khi quái vật skill vào người thì skill nổ hiệu ứng ở người và ở 1 đoạn ngay bên cạnh.... như kiểu con nhân vật vẫn đang đứng ở chỗ kia vậy... và đối vs người chơi cũng vậy.......
    đứng cạnh nhau mà lag k trade đc... phải đổi lại nhân vật và đứng nguyên ở vị trí đầu tiên xuất hiện thì sẽ trade được
    VÀ quái đánh cũng k hiện lên chữ miss hay hiện dame cụ thể của quái là bao nhiêu... nhưng vẫn mất máu
    Em cho 1 hình ảnh ví dụ lên mong các pro giúp ......
    Dùng client Giao thức khác + main khác thì lại bình thường
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Mong các cao thủ giúp em ... em xin chân thành cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanhpv92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Ðề: Cần các cao thủ giúp đỡ về vấn đề lag tọa độ nhân vật --> quái đánh k hiện d

theo như em nói thì dùng Clien và main khác bình thường . Vậy em có thể nói cụ thể hơn về thông tin bản em đang dùng ,để anh em cùng suy nghĩ giúp em . Vì em nói chung chung quá sẽ khó để anh em giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Cần các cao thủ giúp đỡ về vấn đề lag tọa độ nhân vật --> quái đánh k hiện d

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    theo như em nói thì dùng Clien và main khác bình thường . Vậy em có thể nói cụ thể hơn về thông tin bản em đang dùng ,để anh em cùng suy nghĩ giúp em . Vì em nói chung chung quá sẽ khó để anh em giúp
    Sv này hỗ trợ 3 giao thức ENE + JPN + KOR
    em tải tại [Only registered and activated users can see links. ]
    Client KOR thì ok không vấn đê gì nhưng lại k fix bug được agi à
    Vì thế e chuyển sang dùng client JPN Asgarth Mu + main 1.02S JPN 3D của bác VĂn Bờm [Only registered and activated users can see links. ] .. fix bug agi 65k nhưng lại gặp vấn đề trên.
    em nghĩ mấu chốt có thể ở client hay main gì đó nhưng em là newbie kinh nghiệm còn ít lên k biết .. mong bác giúp đỡ em

Mấu chốt là em muốn fix được bug agi lên mới chuyển qua... nếu bác có phuơng pháp nào hiểu quả hơn thì có thể tư vấn em với...
    Em xin chân thành cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi hoanhpv92, ngày 05-03-14 lúc 11:56 AM.

Thành Viên
    Thanks
    8

Bạn nên thay main 1.02C để kiểm tra vì main đó chuẩn của season 2 cũ. nếu vẫn bị lag thì thay cái joinserver khác vào xem!
    Khách viếng thăm hãy cùng hoainam8080 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    814

giờ xem cái ảnh mới thấy rõ.... skill của con quái ko phải là nó đánh ra mỗi 1 chỗ đâu... 1 phát nó ra chưởng có thể ra vài cái vì vậy có cái nó nổ ở chân nhân vật còn có cái nó nổ ở chỗ khác... ... còn việc trade lag thì chuẩn men là do mạng lag rồi........ MU nào cũng có hiện tượng đó ta chơi MU hơn 6 năm rồi MU nào cũng có hiện tượng đó nhưng nó ít và ko nhiều..... có thể bạn bị nhiều là do server kia hỗ trợ dao thức JPN chưa đầy đủ code bên trong bị thiếu và code vớ vẩn linh tinh.... ta xem qua mấy cái GS đó rồi fix lỗi lòi cả mắt...
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    3

Bác Văn Bờm ơi... em cùng client lúc đầu của topic ấy thì k sao... em đảm bảo 100% k phải lag bác à.... e nhìn kĩ rồi mà... cứ khi skill nó bay vào người... nổ thì ở chỗ kia mới nổ theo... quái khác cũng thế... rõ ràng nó đánh quay ra chỗ khác nhưng mà mình vẫn mất máu... em nghĩ chính vì thế dẫn đến vụ trade lag ... nhân vật đứng ở đây nhưg thực chất lại ở chỗ khác... chọn nv vào lại đứng yên tại chỗ thì trade đc... di chuyển 1 cái là lại bị lag như vậy à ...
    Nếu bác rảnh có thể team giúp em 1 chút em sẽ chỉ rõ hơn....

Hoặc nếu bác có sv ss2 nào ngon hơn đây có thể share được thì share dùm em với

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin file dame chuẩn cân bằng dame các class của 11.70.52
    Bởi kenpro7777 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-03-14, 10:17 AM
  2. [JX] Cần Pro vào giúp vụ dame quái
    Bởi sice1995 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-12-12, 04:14 PM
  3. [JX] Giúp mình cách giảm dame của quái !!!
    Bởi skyd9 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-03-12, 08:50 PM
  4. chỉnh skill buff dame phản dame của summoner ( server thangvtv3
    Bởi tuthanvangmat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-05-11, 12:11 PM