Topic giải đáp thắc mắc về Chinh đồ - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 164
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Topic giải đáp thắc mắc về Chinh đồ

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    Để tránh việc Box bị loãng và tránh việc các bạn lập Topic hỏi nhiều nên mình lập Topic này, ai có hỏi đáp thắc mắc gì cứ post ở đây, mọi thắc mắc của các bạn sẽ được giải quyết, nếu cần thiết mình sẽ dùng TeamView để hỗ trợ các bạn
    Các bạn chỉ post bài liên quan đến hỏi đáp thắc mắc thôi nhé , mọi vẫn đề khác sẽ ko giải quyết đâu đấy, và coi như Spam sẽ bị xóa
    Mình rất mong các bạn ủng hộ. Chung tay phát triển Chinh đồ
    Giúp mình bằng TeamView vs handoi ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng saudoi93vns xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dongnguyen0510's Avatar
    Thanks
    774

Các pro có thể cho em hỏi làm sao để khi học xong skill thì bí kíp tự mất. Và nếu việt hóa mian thì ta dùng soft gì và trình tự việt hóa như thế nào mong các pro chỉ bảo. ! cái nữa là cái mã khải toái phiến trong tạp hóa cao cấp kich mua không được mặc dù mang full tiền
    Lần sửa cuối bởi dongnguyen0510, ngày 28-09-14 lúc 01:50 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi dongnguyen0510 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các pro có thể cho em hỏi làm sao để khi học xong skill thì bí kíp tự mất. Và nếu việt hóa mian thì ta dùng soft gì và trình tự việt hóa như thế nào mong các pro chỉ bảo. ! cái nữa là cái mã khải toái phiến trong tạp hóa cao cấp kich mua không được mặc dù mang full tiền
    nếu bạn cần mình sẽ send 1 số thứ qua inbox....VH main là cả 1 vấn đề,,,,VH để tạm như mình đã VH các main trc thì nhanh...còn muốn VH đầy đủ như VNG thì tốn time đó....
    cái mã khải mình chưa gặp tình trạng như vậy....
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

vodanhkmcd (14-06-15)

Thành Viên evilbaby1's Avatar
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi dongnguyen0510 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau thời gian online thì có khá khá kinh nghiệm ! cái này bạn phải chỉnh trong file skillbase ở Client và server,nó có dòng cần bí kíp
    Khách viếng thăm hãy cùng evilbaby1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    774

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu bạn cần mình sẽ send 1 số thứ qua inbox....VH main là cả 1 vấn đề,,,,VH để tạm như mình đã VH các main trc thì nhanh...còn muốn VH đầy đủ như VNG thì tốn time đó....
    cái mã khải mình chưa gặp tình trạng như vậy....
    Bạn có thể send tool VH main qua inbox giúp mình không. Chơi off mà sài toàn tiếng trung chả hiểu đâu vào đâu. Đang VH cái sv VMWare của tụi khựa mà cái main của nó không biết VH kiểu gì
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Có ai có thể giải đáp cho mình vài vấn đề như sau không (mình đang dùng bản chinh đồ 2.0 trền vmware):
    - Bảo thạch thăng cấp nó tự cộng dồn và không tách ra được, lúc thăng cấp lại tự điều chỉnh về số lượng 1 cái.
    - Chỉnh tỷ lệ thăng cấp bảo thạch như thế nào vậy, ép cứ tạch lên tạch xuống ức quá :'(
    Help me với !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng madaybe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    774

Sao cái bản 2.0 dùng cái main VH của handoi vào thì chả biết sao không dùng được lệnh GM nữa ta. Đánh cái tên vật phẩm vào ô chat nó toàn chấm hỏi mới ngớ ngẩn. Với lại ai chỉ cách Vh cái file exe bằng cách nào không. Mới lụm được cái tool mà toàn tiếng Tung Của nên chịu

Thành Viên
    Thanks
    40

Sao cái bản 2.0 dùng cái main VH của handoi vào thì chả biết sao không dùng được lệnh GM nữa ta. Đánh cái tên vật phẩm vào ô chat nó toàn chấm hỏi mới ngớ ngẩn. Với lại ai chỉ cách Vh cái file exe bằng cách nào không. Mới lụm được cái tool mà toàn tiếng Tung Của nên chịu
    Về lệnh GM đôi lúc mình cũng ko hiểu tại sao ko nhiều lúc dùng đk..mặc dù đã sét ID rồi...Mình VH main = notepad++ sau đó chỉnh sửa thêm thắt = OLLYDBG...bạn có tool j hay post lên xem nào
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến handoi198914 vì bài viết này !

vodanhkmcd (14-06-15)

Thành Viên
    Thanks
    29

1. Handoi có thể cho hỏi nhiệm vụ lấy gạch vì sao giờ nào đến thái miếu cũng chỉ lên dòng thông báo màu đỏ y như là đã hoàn thành tất cả các nhiệm vụ rồi. hay là cần add thêm nội dung trade với thái miếu nữa mới lấy được gạch? hiện tại nội dung đoạn trade của mình chỉ có thế này.

PHP Code:
    <npc name="神圣太庙" id="5248">
            <
    menu>function MainDialog()
    if( 
    IsHasTask() == falsethen
    this
    :AddTalk("&lt;p&gt;&lt;n&gt;(GetName),Chao Ta La【Than Thanh·Thai Mieu】。\n\n &lt;/n&gt;&lt;n color=\"255,255,0,0\"&gt;Hoat Dong thai mieu dat dau luc12:00:00ket thuc00:00:00Ket thuc hoat dong xin den Day Nhan thuong &lt;/n&gt;&lt;/p&gt;")
    end                                                                                                                                              
    TaskDialog
    ()
    end
    this
    :AddDialog("MainDialog")</menu>
        </
    npc
    2. Mình đã lập Bang, bang cấp 3 đăng ký công VT thành công, nhưng hiện bảng thông báo tiếng tàu nên ko đọc hiểu, mình đã chỉnh giờ sang tối thứ 7 và đợi đến 7h30 tối mà vẫn không vào được mật thất để đánh BOSS ra ngoài Đại thần kiểm tra vẫn thấy báo có 1 đăng ký công thành.
    Không biết lỗi do đâu có thể chỉ mình đc ko
    Lần sửa cuối bởi hattieuadt, ngày 13-02-15 lúc 07:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hattieuadt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mọi ngừoi cho hỏi cái máp biên giới có ID là bao nhiêu vậy? Nếu dc xin nhờ chỉ cách việt hóa các thành thị lớn - trúng cái bản toàn tiếng tàu không có 1 mốc để bám vào luôn @@ mong dc sự giúp đỡ của mọi ngừoi!
    Khách viếng thăm hãy cùng cochunhoct1983 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-03-13, 02:59 PM
  2. Cho mình Xin lại Server Chinh Đồ . bên mục chinh đồ đã bị xóa hết
    Bởi daikimvuong1 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-09-12, 01:53 PM
  3. [TLBB] cho em hoi em muon chinh tang hinh trong thanh voi chinh do chien than
    Bởi KeenEnd trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-08-12, 12:49 PM
  4. Topic giúp fix các lổi trong Chinh Đồ off
    Bởi luckymen trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-07-10, 02:20 PM