Share SV 2k11 VH + fix lỗi - Trang 30
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 30 của 31 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 305
    Thành Viên
    Đang ở
    Fantasy City
    Thanks
    2

Ðề: Share SV 2k11 VH + fix lỗi

Sao mình vào game nó không hiển thị chữ lên za
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng anphupro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

handoi oi fix hộ mình lỗi nhận tiêu không ủy thác dc , với trả tiêu không dc nữa mong giúp sớm
    Khách viếng thăm hãy cùng laituananh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi anphupro [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao mình vào game nó không hiển thị chữ lên za
    lỗi Font....bạn cài lại win xem sao

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi laituananh [Only registered and activated users can see links. ]
    handoi oi fix hộ mình lỗi nhận tiêu không ủy thác dc , với trả tiêu không dc nữa mong giúp sớm
    xem lại file Thac vu quan ở Quest on visit....
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share SV 2k11 VH fix lỗi

ad ơi
    sao em down về màk nó cứ để 2.5G
    màk k chạy kb nào hết là sao
    Khách viếng thăm hãy cùng prince9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Ðề: Share SV 2k11 VH fix lỗi

Trích dẫn Gửi bởi prince9x [Only registered and activated users can see links. ]
    ad ơi
    sao em down về màk nó cứ để 2.5G
    màk k chạy kb nào hết là sao
    bạn nói rõ hơn chút đk không..30 charrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon1 Ðề: Share SV 2k11 VH + fix lỗi

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tiêu đề mình share Sv đã VH và fix toàn bộ lỗi xa phu + quest ( mới test NV đến 80 thôi vì ko có time) các bạn dow và test dùm mình xem quest trên 80 còn lỗi báo mình để mình fix lại nhé...( SV này mình chưa ADD phụ bản vì còn nhiều cái chưa fix dk).
    AppServ cho các bạn ( thay SQL và vertigo) rất nhẹ và dễ sử dung: [Only registered and activated users can see links. ]

Link Sv:[Only registered and activated users can see links. ]
    Patch:[Only registered and activated users can see links. ]
    Db: [Only registered and activated users can see links. ]
    Npctrade: [Only registered and activated users can see links. ] giải nén đáp vào server
    [Only registered and activated users can see links. ] giải nén ra Server đáp vào sever, Clien ném vào Clien
    Data Clien...[Only registered and activated users can see links. ] các bạn giải nén ném vào data của Clien nhé..
    TBL việt hóa các bạn giải nén ra ném vào Map của Sv nhé: [Only registered and activated users can see links. ]
    Navicat: [Only registered and activated users can see links. ]
    Cuối cùng là Video hướng dẫn cài đăt: [Only registered and activated users can see links. ] ( các bạn có thể dùng AppServ, vetigo)

Tất cả Update + fix lỗi của Sv mình sẽ cập nhật ở đây nhé

Update skilllevelbase + skillbase VH 100% các bạn dow về bỏ vào Add của Clien nhé.
    Link: [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngày mai mình tiếp tục cập nhật các file VH....Toàn bộ Item sẽ đk hiển thị 100% tiếng viêt....ae ủng hộ mình lấy tinh thần cái nào
    Như đã nói ở trên, hôm nay mình Update lần 2 cho các bạn....hiển thị tiếng việt 100% item trên shop
    Link: [Only registered and activated users can see links. ] Pass giải nén: clbgamesvn.com
    Zt.exe mình mới VH các bạn đow về test thử nhé....đáp vào Clien và vào game bằng Zt.exe này ( cái này do Thanhtrung0979 VH)

Mình sẽ Update file npcbase.tbl hiển thị quái NPC và item Full 100%....các bạn chú ý nhé.......
    Mình cũng định sửa lại mấy thằng NPC xa phu cho giống vs VNG trc đây + ADD vài con Boss khủng vào....các ban cho ý kiến để mình làm nhé....
    Hiện tại SV còn 1 số lỗi tồn đọng, vì mình đang VH clien để các bạn có thể chơi dễ dàng hơn,,,Việc fix lỗi mình sẽ làm trong thời gian sớm nhất. Hi vong nhận đk sự ủng hộ của các bạn...Thân
    ban oi co cach nao chay sever ma k can cai font tieng trung k vi minh k co dia win hihi va ban co cach nao cai font tieng trung ma k can dia win k ban
    Khách viếng thăm hãy cùng comchayron2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dongnguyen0510's Avatar
    Thanks
    774

Trích dẫn Gửi bởi comchayron2 [Only registered and activated users can see links. ]
    ban oi co cach nao chay sever ma k can cai font tieng trung k vi minh k co dia win hihi va ban co cach nao cai font tieng trung ma k can dia win k ban
    Muốn chạy được sv không cần sài font China trừ khi bạn chạy trên máy ảo, còn không muốn cài bằng đĩa win thì dowload thu mục I386 của bản win bạn cài về cài vô thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    49

Mod ơi giúp mình Lỗi Không nhìn thất Ngựa Với ạ,
    Khách viếng thăm hãy cùng ngochoangvip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đang chơi mà bị thoát ra ngoài là bị sao vậy handoi , mình đang chơi sv 2k11
    Khách viếng thăm hãy cùng hankyung56 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Cho mình hỏi.
    Mình gặp lỗi khi start server cái Gatewayserver nó ko chạy start bằng tay cũng ko được. đợi một lát sau start thử cũng không được.
    Không biết lỗi tại đâu? Có cao thủ nào chỉ giúp với.
    Chân thành cảm ơn!
    Khách viếng thăm hãy cùng hattieuadt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 30 của 31 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. More Share Options TNG by BOP5 (Facebook, Twitter, Google +1, AddThis) Share But
    Bởi PandavB trong diễn đàn vBulletin 4.x Add-ons
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-02-16, 08:29 PM
  2. Share lại Server chinh đồ 2k11 Gốc
    Bởi cuongca11 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 14-04-13, 03:46 PM
  3. Gunny - Share Lại Blashout Share Vũ Khí LEGEND - Thương Kiến Made in gamegn
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-10-12, 05:52 PM
  4. Mu BaRia Open vào 18 7/6/2k11
    Bởi nghienmu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-06-11, 07:14 AM