[Góp ý] BQT nên ra sự kiện thiết kế giao diện CLBGAMESVN.
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Icon7 [Góp ý] BQT nên ra sự kiện thiết kế giao diện CLBGAMESVN.

Đầu tiên mình xin chào toàn thể BQT Clbgamesvn cùng toàn thể các bạn.

Mình xin góp ý kiến ( mong nhận được reply thật nhiều của các bạn ), mình cũng tham gia clb của chúng ta từ clbgamesvn rồi đến gamezone rồi jurazone rồi clbgamesvn nhưng chỉ đọc chứ cũng không đóng góp được nhiều. Và đã gắn bó và xem Clbgamesvn của chúng ta như 1 ngôi nhà thân thiết và không thể thiếu.

+ BQT nên ra sự kiện " Thiết Kế Giao Diện - Chào Đón CLBGAMESVN trở lại "

- Không cần phần thưởng, vì hiện tại Clb có rất nhiều designerpro ...
    - Không phải vì lâu nay chúng ta quen với giao diện của Clb nên không cần đổi, đây chỉ là sự đánh dấu bước ngoặc mới
    - Có thể đây là cơ hội để các bạn mới tham gia diễn đàn có cơ hội thể hiện mình, chứ mình thấy hiện tại thì box hỏi đáp khá nhiều topic mà bên Releases thì chỉ toàn là các bài cũ ( vì tư tưởng hiện tại của nhiều mem là muốn có chứ ko muốn chia sẻ, có thể thể hiện mình thì có thể các bạn sẽ có thể thay đổi tư tưởng vì được tôn trọng và ... )
    - ... mình có nhiều ý nhưng lời văn lủn củn quá

+ Tuyển mod :

- Hiện tại thì BQT đang tuyển mod quản lý các chuyên mục, việc này yêu cầu số lượng bài viết, và hiện tại thì diễn đàn có khá nhiều bài viết mới, nhưng theo mình nghĩ thì giống như spam vậy, sao BQT không tính số lượng bài viết là bên mục giải đáp chia sẻ của các topic đã post, vì vào clb hiện tại thì toàn những bài mới với nội dung là leech, mình nghĩ là CLB cần chất lượng bài chứ ko cần số lượng bài ..
    - .. Các bạn cùng đóng góp ý kiến với mình nhé .

vd_tt
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết bachugacon122's Avatar
    Thanks
    173

Ðề: [ góp ý ] BQT nên ra sự kiện thiết kế giao diện CLBGAMESVN.

Bác nói chuẩn :'(
    Diễn đàn giờ không còn sôi nổi như lúc trước. Nhưng thành viên trụ cột, pro ở các box bỏ đi gần hết :'(
    Lúc trước cả ngày vào diễn đàn chỉ để đọc những toppic, bài viết mới
    nhưng giờ thì... vài ngày mới có một bài viết, 1 cmt mới :'(
    biết bao giờ mới hưng thịng lại được như xưa .....................
    Đã đi nghĩa vụ quân sự, vui lòng không liên lạc

Uploads Team Stark's Avatar
    Thanks
    2

Ðề: [Góp ý ] BQT nên ra sự kiện thiết kế giao diện CLBGAMESVN.

mấy bác góp ý toàn là ý kiến chủ quan cá nhân không mang tính bao quát gì cả. động não suy nghĩ chút đi, BQT làm như vậy có lý do của họ việc mở các box mới sẽ làm thu hút thêm traffic, và những traffic này họ sẽ có khả năng trở thành dev khi truy cập vào diễn đàn, với mục đích khi vào clbgamesvn thì member có mọi thứ mình muốn liên quan đến game, kể cả có software hay để xài không cần phải sang các forum khác.

cái thứ 2, mấy bác cứ sang các forum dev nước ngoài mà xem, luôn luôn release ít hơn hỏi đáp và thậm chí chỉ có các bài release cũ từ năm 2012, các bác đừng đỗ lỗi cho mấy pro bỏ đi hết hay là họ chỉ biết thương mại, nhưng thật ra để dev những cái mới cần có ý tưởng, cần có thời gian và cần có điều kiện để họ thực hiện, dev source game mà mấy bác đòi release như báo thì có mà chết. cả cái thằng bản quyền cha đẻ của các game này còn không ra update liên tục huống chi chúng ta

linh hoạt xíu đi, đừng bao giờ ngồi chờ sẵn ai làm ra cho mình cái gì, khi họ không làm thì ngồi trách, thế các bác đã đóng góp được những gì? list ra xem nào , người ta post hăng say thì nói là spam, không post thì nói forum nhàm chán. tự xem lại mình đi

bọn tôi không có ở không đâu mà đi leech bài, up lên fshare rồi đặt pass clbgamesvn.com, tất cả là sự chỉ đạo của BQT và chúng tôi tâm huyết với cái diễn đàn này mới làm được điều đó. còn các bác thì sao? chấm hết!
    Lần sửa cuối bởi Stark, ngày 22-02-14 lúc 11:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Stark xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 3 Users Say Thank You to Stark For This Useful Post:

anhkhongdoiqua (23-02-14), bachugacon122 (22-02-14), ShineGhost (25-02-14)

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Trích dẫn Gửi bởi Stark [Only registered and activated users can see links. ]
    linh hoạt xíu đi, đừng bao giờ ngồi chờ sẵn ai làm ra cho mình cái gì, khi họ không làm thì ngồi trách, thế các bác đã đóng góp được những gì? list ra xem nào , người ta post hăng say thì nói là spam, không post thì nói forum nhàm chán. tự xem lại mình đi
    vâng , mời bạn đọc rõ rồi nói dùm nhé, " thế các bác đã đóng góp được những gì? list ra xem nào " , vâng, các bạn tâm huyết với clb thì ai cũng thấy rõ và chả ai phải phàn nàn gì, nhưng bạn cũng nên linh hoạt trong cách suy nghĩ của bạn nha, chứ đừng nên vì quá linh hoạt mà dẫn đến nhiều ý nghĩ cao siêu không kiểm soát được. Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết bachugacon122's Avatar
    Thanks
    173

Bác Stark bình tĩnh tí @@
    Chỉ là góp ý thôi mà
    Đã đi nghĩa vụ quân sự, vui lòng không liên lạc

Khơi dậy đam mê The Guardian's Avatar
    Thanks
    72

Topic nên close tại đây để tránh tranh cãi, tôi cũng muốn nhắc nhở các bạn rằng phải biết phân biệt được đâu là spam, đâu là đang xây dựng box và nên tôn trọng những người tham gia post bài xây dựng những box mới, đừng gọi họ là spam hay thế này thế kia để họ cảm thấy mủi lòng, họ làm việc này không vì lợi nhuận mà vì sự phát triển của diễn đàn.

Thay vì ngồi than thở hãy cùng nhau chia sẽ và phát triển diễn đàn. Tôi cũng không quên cảm ơn bạn vd_tt đã góp ý về việc tổ chức sự kiện thiết kế style nhưng BQT sẽ có hướng phát triển riêng, từng bước một và phải có thời gian không thể 1 ngày 1 bữa, diễn đàn chỉ vừa đi vào hoạt động trở lại chưa đầy 1 tháng, diễn đàn này cũng như đứa con tinh thần của đội ngũ BQT nên chúng tôi sẽ luôn trân trọng và biết cách để phát triển.
    Khách viếng thăm hãy cùng The Guardian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to The Guardian For This Useful Post:

anhkhongdoiqua (23-02-14), vd_tt (22-02-14)

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Cuộc thi thiết kế giao diện NWebMU
    Bởi NetBanBe.Net trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 23-05-13, 06:46 PM
  2. Các Già làng của clbgamesvn vào đây tý
    Bởi co2tap_s2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-03-11, 08:59 AM
  3. help các thành viên của clbgamesvn....!!!!
    Bởi loccool0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 18-01-11, 11:49 PM
  4. Anh Em ClbGamesvn Chú Ý
    Bởi mrduc121 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 10-09-10, 04:19 PM