[TLBB] Các ae cho hỏi về map Túc Dương Trấn
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    46

Icon4 Các ae cho hỏi về map Túc Dương Trấn

Khi mình vào map Túc Dương Trấn bị lỗi OOPS này thì xử lý tnao? Mong anh em xử lý dùm

Khi click vào nó báo máy chủ đang bảo dưỡng và bị văng ra ngoài, văng ra bị lỗi này

Access violation

@: F:\TLBB new\TLBB\SoiKool\Render.dll
    Operate: Read
    Address: 0x00000020
    LastError: 0x00000000
    Khách viếng thăm hãy cùng pr0vanban1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Các ae cho hỏi về map Túc Dương Trấn

Trích dẫn Gửi bởi pr0vanban1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Khi mình vào map Túc Dương Trấn bị lỗi OOPS này thì xử lý tnao? Mong anh em xử lý dùm

Khi click vào nó báo máy chủ đang bảo dưỡng và bị văng ra ngoài, văng ra bị lỗi này

Access violation

@: F:\TLBB new\TLBB\SoiKool\Render.dll
    Operate: Read
    Address: 0x00000020
    LastError: 0x00000000
    Map này tên Phượng Minh Trấn chứ ko có map tên Túc Dương Trấn nhé. Lỗi này nhiều bạn gặp phải nhưng mình test trên hệ thống rất nhiều máy không hề bị, không rõ nguyên nhân. Mở bảng báo lỗi ra xem nó báo lỗi đoạn nào
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Map này tên Phượng Minh Trấn chứ ko có map tên Túc Dương Trấn nhé. Lỗi này nhiều bạn gặp phải nhưng mình test trên hệ thống rất nhiều máy không hề bị, không rõ nguyên nhân. Mở bảng báo lỗi ra xem nó báo lỗi đoạn nào
    HH Có thể xem giúp mình đc k
    Sửa mãi k đc, ấn vào để move thì trong game báo lỗi máy chủ đang bảo dưỡng.
    Ra ngoài thì lội OOPS
    ...Bin/Render.dll
    Khách viếng thăm hãy cùng pr0vanban1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên 13giay's Avatar
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi pr0vanban1 [Only registered and activated users can see links. ]
    HH Có thể xem giúp mình đc k
    Sửa mãi k đc, ấn vào để move thì trong game báo lỗi máy chủ đang bảo dưỡng.
    Ra ngoài thì lội OOPS
    ...Bin/Render.dll
    Cái này do máy của bạn nó render ko đủ hình ảnh. của client do thiếu hoặc ko có lib C++ ( lỗi này đa phần gặp ở window XP sp2 nếu bạn lên window xp sp3 thì ko còn nữa )
    Khắc phục tạm thời. Bạn vào Navicat chọn t_chart tìm nhân vật đổi cái Scen của nó về map thành thị ví dụ 0 là lạc dương 2 là đại lý.....đại loại vậy )
    Khách viếng thăm hãy cùng 13giay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Trích dẫn Gửi bởi 13giay [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này do máy của bạn nó render ko đủ hình ảnh. của client do thiếu hoặc ko có lib C++ ( lỗi này đa phần gặp ở window XP sp2 nếu bạn lên window xp sp3 thì ko còn nữa )
    Khắc phục tạm thời. Bạn vào Navicat chọn t_chart tìm nhân vật đổi cái Scen của nó về map thành thị ví dụ 0 là lạc dương 2 là đại lý.....đại loại vậy )

Vậy bạn có thể hỗ trợ giúp mình để fix lỗi này đc k? Vì nếu như bạn nói thì là do Scene và Material thiếu hình ảnh của Map phải k?