[Gunny] Share Gunny II r2.7 ngon
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    2

Share Gunny II r2.7 ngon

đây là server của phuoctho.net a e mang về cài thử nếu ai sợ có virut thì đừng dow nha
    vì máy ko có phần mềm diệt virut
    link [Only registered and activated users can see links. ]
    thank 1 cái nha
    Khách viếng thăm hãy cùng kadjck2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kadjck2 vì bài viết này !

anhyeuem1997 (29-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Share GunnyII r2.7 ngon

Trích dẫn Gửi bởi kadjck2 [Only registered and activated users can see links. ]
    đây là server của phuoctho.net a e mang về cài thử nếu ai sợ có virut thì đừng dow nha
    thank 1 cái nha
    Ban oi co the cho minh yahoo duoc không

Chú ý viết tiếng Việt có dấu !
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhoansro1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi anhhoansro1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ban oi co the cho minh yahoo duoc không
    thanhua77 có chuyện j ko thế yahoo đó : thanhua77
    Khách viếng thăm hãy cùng kadjck2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi kadjck2 [Only registered and activated users can see links. ]
    thank 1 cái nha
    Cho cái demo chứ bạn link phuoctho của bạn die rồi , phải cho demo để biết coi tốt kô chứ mà quảng cáo sever II R2.7 ngon
    Khách viếng thăm hãy cùng bombom859 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    150

res nào vậy anh/ cho em luôn đi \tks anh nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng chickenmut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    65

k có demo down về có virus thì sao
    Khách viếng thăm hãy cùng trungbum1111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Ðề: Share Gunny II r2.7 ngon

trong sv có virut vbs!!!!
    loại virut này khá nguy hiểm vì chỉ cần giải nén con virut này ra thì virut sẽ tự động nhân bản vô tính ra 1 số virut = số thư mục có trong máy của bạn (
    khi diệt thì phải diệt hết + cùng 1 lúc...nếu bạn đã diệt hết mà chỉ lại 1 con thì coi như chưa diệt
    vì tạo ra rất nhìu file virut lên làm cho ram tăng cao => Lag ( ram nhà mình 4gb mà chiếm đến 90% @@! )
    hoặc nếu k chiếm ram nhưng sẽ làm giảm hiệu suất hoạt động của ổ cứng
    Cách khắc phục mà không cần cài lại win mất mát dữ liệu:
    +dùng 1 số pm diệt virut mạnh...khuyên dùng kis vì nó có thể bảo vệ các file quan trọng của hệ thống k cho virut nhân bản nữa
    +dùng pm diệt virut ( kis) quét toàn bộ thư mục windows(trong ổ C:/) ly trọng tâm là thư mục sytem32 để cho virut mất công cụ sinh sản
    +sau đó chịu khó scan toàn bộ máy 1 lần nữa ( khá lâu vì scan xong lại còn phải diệt cả trăm nghìn con virut tui làm mất khoảng 12 tiếng )
    +sau khi quét dọn sạch sẽ máy thì các bạn mới đc ghost lại máy vì như thế thì thao tác ghost mới có tác dụng là khử hoàn toàn virut khỏi máy
    p/s: chúc cho bạn nào tải về bị virut may mắn....chưa cài lại win có 1 computer mạnh khỏe để tiếp tục học hỏi và nghiên cứu.Thân ái!
    Khách viếng thăm hãy cùng kingmagic10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kingmagic10 vì bài viết này !

anhyeuem1997 (20-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    176

Trích dẫn Gửi bởi kingmagic10 [Only registered and activated users can see links. ]
    trong sv có virut vbs!!!!
    loại virut này khá nguy hiểm vì chỉ cần giải nén con virut này ra thì virut sẽ tự động nhân bản vô tính ra 1 số virut = số thư mục có trong máy của bạn (
    khi diệt thì phải diệt hết + cùng 1 lúc...nếu bạn đã diệt hết mà chỉ lại 1 con thì coi như chưa diệt
    vì tạo ra rất nhìu file virut lên làm cho ram tăng cao => Lag ( ram nhà mình 4gb mà chiếm đến 90% @@! )
    hoặc nếu k chiếm ram nhưng sẽ làm giảm hiệu suất hoạt động của ổ cứng
    Cách khắc phục mà không cần cài lại win mất mát dữ liệu:
    +dùng 1 số pm diệt virut mạnh...khuyên dùng kis vì nó có thể bảo vệ các file quan trọng của hệ thống k cho virut nhân bản nữa
    +dùng pm diệt virut ( kis) quét toàn bộ thư mục windows(trong ổ C:/) ly trọng tâm là thư mục sytem32 để cho virut mất công cụ sinh sản
    +sau đó chịu khó scan toàn bộ máy 1 lần nữa ( khá lâu vì scan xong lại còn phải diệt cả trăm nghìn con virut tui làm mất khoảng 12 tiếng )
    +sau khi quét dọn sạch sẽ máy thì các bạn mới đc ghost lại máy vì như thế thì thao tác ghost mới có tác dụng là khử hoàn toàn virut khỏi máy
    p/s: chúc cho bạn nào tải về bị virut may mắn....chưa cài lại win có 1 computer mạnh khỏe để tiếp tục học hỏi và nghiên cứu.Thân ái!
    mình không giải nén mà để im file đó copy cái AI trong Road thôi có bị không
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizLuvPy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi KaizLuvPy [Only registered and activated users can see links. ]
    mình không giải nén mà để im file đó copy cái AI trong Road thôi có bị không
    trong AI nếu có 1 con có dang Virut!!!!!!.vbs thì bạn xác định đi nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng kingmagic10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi meocon5000 [Only registered and activated users can see links. ]
    máy tui bữa nghịch virus cũng bị con này h nó 1 đống trong ổ cứng luôn
    ^^ nhân bản vô tính mà...giống kiểu trong phim khoa học viễn tưởng
    tui cật lực từ hôm qua đến hôm nay thì chỉ còn hơn 10k virut nữa thui

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kingmagic10 vì bài viết này !

chickenmut (18-08-13)

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Update 3 vũ khí gunny mới của sp trminhpc xài ngon đây!
    Bởi nhloiagu trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 01-09-13, 10:17 PM
  2. Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 21-08-13, 08:58 PM
  3. [HKGH] Bạn nào còn sv 6 char nào ngon share cho mình
    Bởi bualolu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-08-13, 09:29 AM
  4. [KT] AE ai có sever Kiếm Thế nào ngon ngon share mình với
    Bởi cuongcanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4