[TLBB] Share Index Vô Song Hào Kiệt
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    0

Share Index Vô Song Hào Kiệt

[B]Hôm nay, thấy thằng bạn nó bảo chơi TLBB Vô Song Hào Kiệt vào Website thấy đẹp nên Rip cho anh em. Website này của Đại Hiệp Truyện nhưng edit lại flash tải game khá đẹp. Mình xóa trang intro rồi nhé do nhìn nó xấu quá .

Demo :
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Link Dowloand : [Only registered and activated users can see links. ]

Bỏ ngay cái kiểu chèn mấy cái add.ly để trục lợi đi nhé

Edit by Lâm Ngọc Huy
    Khách viếng thăm hãy cùng CrazyKart xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 8 Users Say Thank You to CrazyKart For This Useful Post:

akiem9x (16-08-13), freepro921 (17-08-13), khanhluv11 (17-08-13), lekhanh456 (16-08-13), tienvan (21-07-14), votrjthjensu (16-08-13), Wiresharken (16-08-13), Yougame_100 (18-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Share Index Vô Song Hào Kiệt

Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

Coi bộ CrazyKart hay Rip & share cho anh em ghê. Mà hình như bạn là Admin của Chấn Hưng Kiếm
    Khách viếng thăm hãy cùng Wiresharken xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên 13giay's Avatar
    Thanks
    12

Lừa đảo...toàn virust. Anh em không nên động vào.
    Khách viếng thăm hãy cùng 13giay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi 13giay [Only registered and activated users can see links. ]
    Lừa đảo...toàn virust. Anh em không nên động vào.
    Thứ nhất: Trong box không được phép post link nguy hiểm: virus, lừa đảo,... sẽ vi phạm quy định box
    Thứ hai: Nếu thành viên nào cố tình tố cáo sai sự thực thì cũng gọi là vi phạm quy định của box

Mong các bạn cho ý kiến xác minh vụ này!
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    68

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Thứ nhất: Trong box không được phép post link nguy hiểm: virus, lừa đảo,... sẽ vi phạm quy định box
    Thứ hai: Nếu thành viên nào cố tình tố cáo sai sự thực thì cũng gọi là vi phạm quy định của box

mod chực tiếp thử nghiệm đi.
    Khách viếng thăm hãy cùng mother xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên 13giay's Avatar
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng 13giay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Nói đến virus thì không thể nào mà tránh đc, ngay cái client tàu thôi cũng đã dính ngay 1 em trojan ẩn trong game.exe đc. Nếu chỉ bị vài em mà không nguy hiểm gì đến máy và người sử dụng thì cũng không hề gì. Ai đó share lên tức là cái đó dùng đc, kể cả có virus thì cũng vẫn cần phải cảm ơn người ta đã lấy về cho mình dùng. Còn trường hợp post link mà không phải mục tiêu của topic và link đó toàn là virus thì mới gọi là vi phạm quy định của box.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hà Hoàng, thanks Còn bạn bảo là virus, thì mình xin khẳng định đây không phải là virus. Vì khi RIP website có thẻ dính vài con nhưng không nguy hiểm tới máy. Bạn hãy thử tải về và sử dụng xem nó có Virus không ? Nếu có virus mình xin chịu hoàn toàn trách nhiệm.

Thân, Crazy Kart

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi CrazyKart [Only registered and activated users can see links. ]
    Hà Hoàng, thanks Còn bạn bảo là virus, thì mình xin khẳng định đây không phải là virus. Vì khi RIP website có thẻ dính vài con nhưng không nguy hiểm tới máy. Bạn hãy thử tải về và sử dụng xem nó có Virus không ? Nếu có virus mình xin chịu hoàn toàn trách nhiệm.

Thân, Crazy Kart
    Có câu nói này khẳng định thì bạn 13giay bạn đã tin tưởng được chưa?
    Mình ko xài cái này bao giờ cả nên load về thì cũng để đó không dùng đến nhưng mà cũng thanks bạn đã mất công post cho mọi người xài. Thời nay làm sao tránh khỏi virus được. Tháng trước mình còn bị virus trong điện thoại nó cứ trừ tiền gửi đến cái tổng đài ma gì đó. Cay quá học Android thì mới hiểu con đó nó vô cùng đơn sơ. Thế mà cũng chiến mất hơn 50k của mình. Ức chế nhưng mà cũng buồn cười cái thằng code ra con đó, code thì "gà" mà dấu thì cũng chẳng biết dấu, quá lộ liễu

Thành Viên
    Thanks
    0

Có câu nói này khẳng định thì bạn 13giay bạn đã tin tưởng được chưa?
    Mình ko xài cái này bao giờ cả nên load về thì cũng để đó không dùng đến nhưng mà cũng thanks bạn đã mất công post cho mọi người xài. Thời nay làm sao tránh khỏi virus được. Tháng trước mình còn bị virus trong điện thoại nó cứ trừ tiền gửi đến cái tổng đài ma gì đó. Cay quá học Android thì mới hiểu con đó nó vô cùng đơn sơ. Thế mà cũng chiến mất hơn 50k của mình. Ức chế nhưng mà cũng buồn cười cái thằng code ra con đó, code thì "gà" mà dấu thì cũng chẳng biết dấu, quá lộ liễu
    Thanks bằng hành động xem nào.

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share index cho vô song
    Bởi gamegn trong diễn đàn Đao Kiếm Vô Song
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 28-03-15, 11:08 PM
  2. [Gunny] Share Index PHP
    Bởi NewJack trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-08-13, 09:54 PM
  3. Share index Mu FPT
    Bởi tonyviet2 trong diễn đàn SQL Server & Website