Tru Tiên 3 - Jade Dynasty v1264 (tuan565) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 83
    Thành Viên
    Thanks
    25

Ðề: Tru Tiên 3 - Jade Dynasty v1264 (tuan565)

Bác nào có file tên NPC đã việt hóa hoặc tiếng Anh thì cho e xin với, down dc cái client thì NPC tiếng Tầu khựa
    Khách viếng thăm hãy cùng lemdzung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi lemdzung [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào có file tên NPC đã việt hóa hoặc tiếng Anh thì cho e xin với, down dc cái client thì NPC tiếng Tầu khựa
    tên NPC thì nằm trong filr elements.data
    bạn nếu bạn chơi sever 1264 của zmiduz thì có thể tải file monkey vàng về rồi chép vào sever và clien.
    còn server này mình chưa test nên cũng chưa biết.
    mình thử chép file elements.data của một số server Pri vào server nó không chạy
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    tên NPC thì nằm trong filr elements.data
    bạn nếu bạn chơi sever 1264 của zmiduz thì có thể tải file monkey vàng về rồi chép vào sever và clien.
    còn server này mình chưa test nên cũng chưa biết.
    mình thử chép file elements.data của một số server Pri vào server nó không chạy
    Xin bạn hướng dân giùm mình chỉnh thế nào mà khi vào không up lên level 150 với : mình dùng client và sv 12 phái 1246 của zmidouz đấy ! MÌnh copy cái File data monkey vàng vào thì nó lại báo lỗi không chạy là sao nhỉ

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi lemdzung [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin bạn hướng dân giùm mình chỉnh thế nào mà khi vào không up lên level 150 với : mình dùng client và sv 12 phái 1246 của zmidouz đấy ! MÌnh copy cái File data monkey vàng vào thì nó lại báo lỗi không chạy là sao nhỉ
    cái vụ up lên 150 thì mình đang định tìm hiểu nhưng làm biến quá.
    1264 hay 1246 đây , sau khi chép Path Monkey thì reset sever lại, mình chép và chơi vẫn bình thường mà

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến weboy345 vì bài viết này !

lemdzung (17-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái vụ up lên 150 thì mình đang định tìm hiểu nhưng làm biến quá.
    1264 hay 1246 đây , sau khi chép Path Monkey thì reset sever lại, mình chép và chơi vẫn bình thường mà
    hì hì 1264 bác ạ, e viết nhầm ! chép patch vào client thôi đúng không bác hay cả vào sv trong WinSCP nữa nhỉ ? nếu chép cả vào WinSCP thì e chưa làm rồi ! Bài này của bác zmioduz : [Only registered and activated users can see links. ] thấy bảo sau khi copy mấy file : sửa lỗi + Update 30/4/2013 liệu có áp dụng cho SV 1264 được không bác nhỉ? à mà copy vào WinSCP thì chỉ cần copy cái File elements.data thôi bác nhỉ?
    Lần sửa cuối bởi lemdzung, ngày 17-07-13 lúc 06:29 PM.

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

hì hì 1264 bác ạ, e viết nhầm ! chép patch vào client thôi đúng không bác hay cả vào sv trong WinSCP nữa nhỉ ? nếu chép cả vào WinSCP thì e chưa làm rồi ! Bài này của bác zmioduz : [Only registered and activated users can see links. ] thấy bảo sau khi copy mấy file : sửa lỗi + Update 30/4/2013 liệu có áp dụng cho SV 1264 được không bác nhỉ?
    phải chép vào server (dùng winscp để chép ) nữa thì mới đồng bộ giữa clien và server chứ
    [Only registered and activated users can see links. ] đây là bản 1235 - 1241 , không áp dụng cho bản 1264 được đâu

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến weboy345 vì bài viết này !

lemdzung (17-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    25

phải chép vào server (dùng winscp để chép ) nữa thì mới đồng bộ giữa clien và server chứ
    [Only registered and activated users can see links. ] đây là bản 1235 - 1241 , không áp dụng cho bản 1264 được đâu
    Cần copy những File nào vào SV ( dùng WinSCP ) bác nhỉ e mới copy File elements.data thì đã đủ chưa bác? e down cái data money vàng này của bác zmioduz này : [Only registered and activated users can see links. ] ! Bác làm ơn xem hộ em với !

Thành Viên
    Thanks
    143

Trích dẫn Gửi bởi ookurooo [Only registered and activated users can see links. ]
    bác share em bản 2.5 của bác đi chứ bản midou share bị gì vừa bật lên cái tắt ko làm gì đc

bản nào cũng bị lỗi như vậy nè

[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    bạn thay file cofnigs.mdb cùng tool đó . thay cái 2.5 sang 2.6 xem . và cài font china

Cần copy những File nào vào SV ( dùng WinSCP ) bác nhỉ e mới copy File elements.data thì đã đủ chưa bác? e down cái data money vàng này của bác zmioduz này : [Only registered and activated users can see links. ] ! Bác làm ơn xem hộ em với !
    copy Element.data gshop.data và toan bo taks.data ,không copy apolice.data vào server lên để nguyên aipolice.data cũ của zmiduoz vì mấy lần mình thay vào là skill gọi pet tầng 5 không đánh không biết có ai bị như mình không
    Lần sửa cuối bởi Gama1, ngày 17-07-13 lúc 06:53 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Gama1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Gama1 vì bài viết này !

lemdzung (17-07-13)

Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi Gama1 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn thay file cofnigs.mdb cùng tool đó . thay cái 2.5 sang 2.6 xem . và cài font china

copy Element.data gshop.data và toan bo taks.data ,không copy apolice.data vào server lên để nguyên aipolice.data cũ của zmiduoz vì mấy lần mình thay vào là skill gọi pet tầng 5 không đánh không biết có ai bị như mình không
    mình không quan tâm đến skill đóa nên cũng chả để ý nóa nữa
    Mười nhân mười bằng bao nhiêu ? (viết kết quả bằng số)

Thành Viên
    Thanks
    143

mình không quan tâm đến skill đóa nên cũng chả để ý nóa nữa
    Mười nhân mười bằng bao nhiêu ? (viết kết quả bằng số)
    bạn đã copy thử file cofing.pck của monkey vàng vào clin china 1264 hay JD v437 chưa . mình copy vào là lôic clin không chạy

P/S : Thử tải server 3G9 link /kuai.xunlei.com/ mà nó hiện 3 ngày mới xong : Laluot_139:
    Lần sửa cuối bởi Gama1, ngày 17-07-13 lúc 07:09 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Gama1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server + VH Chư Tiên Liệt Truyện (Tuan565)
    Bởi concu11358 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 25-12-15, 04:56 PM
  2. Giúp giùm bản X Treme Jade !!!
    Bởi tvhltvhl trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-10-12, 11:51 AM
  3. Cho hỏi về Tru Tiên X Treme Jade !!!!
    Bởi tvhltvhl trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-10-12, 12:54 PM
  4. Lỗi khi chạy server Dekaron trên máy ảo của Tuan565!
    Bởi vanluong92 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 30-06-12, 11:26 PM