[TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh ! - Trang 161
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 161 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 61 111 151 159 160 161 162 163 171 ... CuốiCuối
Kết quả 1,601 đến 1,610 của 1713
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    8

Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

Trích dẫn Gửi bởi KeenEnd [Only registered and activated users can see links. ]
    le_minh bạn ơi bạn có dạng sv nào pk chuyển sinh săn đồ k bạn chỉ mình link với
    Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)
    Thì đó cũng la sv pk va chuyển sinh nhưng chuyển sinh bắt buột cấp tới 195 bạn muốn chay cũng phại chỉnh sữa 1 chút nhưng nói rõ hơn sv co thể dùng client của HH vẫn ok chỉ sữa lai shop là ko có vấn đề gì
    Khách viếng thăm hãy cùng le_minh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chenglong's Avatar
    Thanks
    70

có ae nào cài thành công, team giúp mih2 với yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]
    thanks nhiu nhiu !
    Khách viếng thăm hãy cùng chenglong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

tại sao khi mình làm NV khi click vào tọa độ các NPC để giao trả NV thì nhân vật chạy lung tung không đến chỗ NPC giao trả NV
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    tại sao khi mình làm NV khi click vào tọa độ các NPC để giao trả NV thì nhân vật chạy lung tung không đến chỗ NPC giao trả NV
    Do bản này là bản chưa VH + Fix hết nên nó nhiều cái "bất cân đối". Bản VH đầy đủ và update các thứ mình đã share trên topic này [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Các bác cho e hỏi e chạy cái XUbuntu sao nó hiện lên bảng thông báo này là ntn ạ

VMware Workstation cannot open one of the virtual disks needed by this VM because it is larger than the maximum file size supported by the host file system. Some remote file systems do not support files larger than 2 GB, even though the file system on the server might.

Cannot open the disk 'E:\Sever\XUbuntu\XYUbuntu\Ubuntu.vmdk' or one of the snapshot disks it depends on.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanduongvp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    319

Trích dẫn Gửi bởi tuanduongvp [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác cho e hỏi e chạy cái XUbuntu sao nó hiện lên bảng thông báo này là ntn ạ

VMware Workstation cannot open one of the virtual disks needed by this VM because it is larger than the maximum file size supported by the host file system. Some remote file systems do not support files larger than 2 GB, even though the file system on the server might.

Cannot open the disk 'E:\Sever\XUbuntu\XYUbuntu\Ubuntu.vmdk' or one of the snapshot disks it depends on.

diskLib.sparseMaxFileSizeCheck= "FALSE" , thêm dòng đó vào file .vmx hoặc sửa TRUE thành FALSE nếu có rồi
    NHỚ CẢM ƠN ĐÂY
    Còn cái dòng dưới chắc bạn chỉnh gì nên nó mất file rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanggiakhoa94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoanggiakhoa94 vì bài viết này !

tuanduongvp (02-06-14)

Thành Viên
    Thanks
    4

E cài là nó báo như thế này ạ. Mọi ng biết tại sao ko ạ ?

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanduongvp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi hoanggiakhoa94 [Only registered and activated users can see links. ]
    diskLib.sparseMaxFileSizeCheck= "FALSE" , thêm dòng đó vào file .vmx hoặc sửa TRUE thành FALSE nếu có rồi
    NHỚ CẢM ƠN ĐÂY
    Còn cái dòng dưới chắc bạn chỉnh gì nên nó mất file rồi
    thank bác.. e đã làm đc. Bác có thể teaw giúp e cái cái font china đc k ạ? e cài hoài mà k đc , E hơi gà

Thành Viên
    Thanks
    319

Trích dẫn Gửi bởi tuanduongvp [Only registered and activated users can see links. ]
    thank bác.. e đã làm đc. Bác có thể teaw giúp e cái cái font china đc k ạ? e cài hoài mà k đc , E hơi gà
    Google đi bạn, gà mới phải học chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanggiakhoa94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoanggiakhoa94 vì bài viết này !

tuanduongvp (02-06-14)

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi hoanggiakhoa94 [Only registered and activated users can see links. ]
    Google đi bạn, gà mới phải học chứ
    E cài font rồi mà cứ tới B5 của bác Sói là k làm đc. Bác nào giúp e với đc k ạ
    Yahoo của em : mrduong5790

Trang 161 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 61 111 151 159 160 161 162 163 171 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  3. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  4. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM
  5. Share Server (TLBB Giả Skill Mộ dung) + Client Patch