[JX] Xin giúp đỡ về config online
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 10 của 10
    Thành Viên
    Đang ở
    C:\PhimSex\MariaOsawa\
    Thanks
    66

Xin giúp đỡ về config online

Mình đã làm theo hướng dẫn khi check port thì đã open rùi mà còn mấy cái khác cũng config như hướngdẫn nhưng không hiểu sao máy khác ko kết nói vào đc server không biết còn thiếu bước nào nữa không. bác nào biết thì chỉ mình với. mình mở port online chứ ko phải qua hamachi nhé.
    Y!M: 51680222 xin nhờ pro giúp đỡ. mình mới MU qua nên còn là newbie lắm

sao ai cũng xem xong rùi đi ra zị ? hix .xin ai đó giúp đỡ giùm với
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 02-07-13 lúc 03:53 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    334

Ðề: Xin giúp đỡ về config online

Trích dẫn Gửi bởi thienthong [Only registered and activated users can see links. ]
    sao ai cũng xem xong rùi đi ra zị ? hix .xin ai đó giúp đỡ giùm với
    sẽ chẳng ai giúp đỡ cho những kẻ lấy thành qả của GZ đi thu lợi đâu bạn à !
    Chẳng lạ gì việc xem xong r đi ra trong những trường hợp này đâu !
    Khách viếng thăm hãy cùng dmt998 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi dmt998 [Only registered and activated users can see links. ]
    sẽ chẳng ai giúp đỡ cho những kẻ lấy thành qả của GZ đi thu lợi đâu bạn à !
    Chẳng lạ gì việc xem xong r đi ra trong những trường hợp này đâu !
    cậu nói thế là có ý gì ? thế cậu vào GZ này đã đóng góp được gì ? và cậu vào nhằm mục đích gì ?
    toàn là những bài spam vô nghĩa :v
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi thienthong, ngày 02-07-13 lúc 03:11 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Tiếc là tui ko có rành config online, nên ko chỉ gì dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tiếc là tui ko có rành config online, nên ko chỉ gì dc !
    cám ơn bạn. mình config online đc rùi. giờ chuyển qua khúc mắc khác là cài đặt web đăng ký nick thui . tìm đọc mấy cái hu7ớng dẫn thì mí cha kia hướng dẫn sơ xài quá. nào là cài đặt xampp này nọ mí cái đó thì cài đc. quan trọng cái bước khai báo pass sql và config web thì lại nói sơ qua nên làm theo thì khó đc.mí cha bên maze thì thấy nói là biết mà cứ nói gì đâu không à. nào là đang gerena rùi nào là đi ngủ...... hjx

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi thienthong [Only registered and activated users can see links. ]
    cám ơn bạn. mình config online đc rùi. giờ chuyển qua khúc mắc khác là cài đặt web đăng ký nick thui . tìm đọc mấy cái hu7ớng dẫn thì mí cha kia hướng dẫn sơ xài quá. nào là cài đặt xampp này nọ mí cái đó thì cài đc. quan trọng cái bước khai báo pass sql và config web thì lại nói sơ qua nên làm theo thì khó đc.mí cha bên maze thì thấy nói là biết mà cứ nói gì đâu không à. nào là đang gerena rùi nào là đi ngủ...... hjx
    Mình nói thật là bên maze-game là từ mem gamezone đi wa, và 1 fần trong maze game cũng có khá nhìu thành fần trẻ.... nên đôi khi sẽ gặp trường hợp như bạn đã gặp "nói là biết mà cứ nói gì đâu không à. nào là đang gerena rùi nào là đi ngủ......"
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

thienthong (02-07-13)

Moderator DuongDaiCaJX's Avatar
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nói thật là bên maze-game là từ mem gamezone đi wa, và 1 fần trong maze game cũng có khá nhìu thành fần trẻ.... nên đôi khi sẽ gặp trường hợp như bạn đã gặp "nói là biết mà cứ nói gì đâu không à. nào là đang gerena rùi nào là đi ngủ......"
    Mấy vấn đề online ít người giúp thôi chứ già trẻ cũng như nhau à.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongDaiCaJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình đã làm theo hướng dẫn trong Ebook jx nhưng ko thành công.nếu chỉnh Serverlist thành IP Wan thì không kết nối được.chỉnh lai Serverlist thành ip Lan thi kết nối được tạo nhân vật được nhưng ko vào game được,và thông báo kết nối thất bại.bạn quay lại giúp mình cái nhé
    cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng haitrieu022 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Mình củng muốn up lên cho tụi trong lớp chơi thôi...minh đang có 1cpu dư ram 1g. Sài mạng cáp quang. nên mình muốn up sever lên online thì phải làm sao. các bạn có thể hướng dẩn cụ thể cho mình đc ko.
    Khách viếng thăm hãy cùng phathien3004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi SystemError [Only registered and activated users can see links. ]
    có ip tĩnh riêng thì config sv và client về ip tĩnh hết, mở port mấy port trong file database.ini và bishop.cfg
    còn xài modem thì set ip tĩnh cho card mạng (ví dụ: 192.168.1.2) và tạo thêm 1 card mạng ảo set ip wan
    kiểm tra ip wan thì vào canyouseeme.org.
    mở port ở 2 file database.ini và bishop.cfg
    lưu ý. đối với modem thì thì mở port ta điền ip card mạng nhá, theo ví dụ trên là 192.168.1.2
    chạy sv và và check các port đã connect dc hay chưa ở canyouseeme.org
    vẫn ko được bạn ơi ko biết còn thiếu gì nữa ko.bạn có thể giúp minh qua team được ko bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng haitrieu022 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Vấn đề config đưa online
    Bởi HallyPro trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-09-12, 09:49 PM
  2. [REQ] Bị lỗi config online nhất kiếm v2
    Bởi calvinan trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 23-08-12, 01:50 PM
  3. Hỏi về nhất kiếm config online vps....
    Bởi mrken2513 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-06-12, 03:27 PM
  4. [MU] Vấn đề Config IP đưa Mu lên online...Help Help
    Bởi vuhaihoang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 07-04-12, 01:20 AM
  5. Config Online ??
    Bởi liem5124 trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-10-10, 03:18 PM