Có ai còn hứng với Gunbound không nhỉ???
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    176

Có ai còn hứng với Gunbound không nhỉ???

mình rất hứng với gunbound . mình đang ngâm cái sv của Zhiyouni, vẫn còn kha khá lỗi.. và về phần web thì mình đã làm lại. về phần trong game thì vẫn lỗi về Avatar và chưa tìm đc tool để chỉnh sửa (phần code mù tịt)
    nên mình post bài. mong bạn nào quan tâm hợp tác fats :v
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizLuvPy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    37

Ðề: Có ai còn hứng với Gunbound không nhỉ???

Trích dẫn Gửi bởi KaizLuvPy [Only registered and activated users can see links. ]
    mình rất hứng với gunbound . mình đang ngâm cái sv của Zhiyouni, vẫn còn kha khá lỗi.. và về phần web thì mình đã làm lại. về phần trong game thì vẫn lỗi về Avatar và chưa tìm đc tool để chỉnh sửa (phần code mù tịt)
    nên mình post bài. mong bạn nào quan tâm hợp tác fats :v
    Đi về dĩ vãng rồi bác ơi !!! chuyển sang dev gunny de...gunbound ai chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng dodt93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên herovn1994's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    196

Hờ hờ.Gunbound là đỉnh cao.gunny là gì đâu .Bạn dev thì hay.Mình có nhớ 1 chút là.Phải giải nén cái file gfx trong folder game.để nó phù hợp với item trong database.lỗi avatar là do client có mà server ko có nên nó bị dis
    Khách viếng thăm hãy cùng herovn1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến herovn1994 vì bài viết này !

KaizLuvPy (30-06-13)

Thành Viên
    Thanks
    176

Trích dẫn Gửi bởi dodt93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đi về dĩ vãng rồi bác ơi !!! chuyển sang dev gunny de...gunbound ai chơi
    Gunny thì đa dạng hơn vì nó là game mới.. Gunbound nó xưa lắm r. nhưng bắn hay hơn nhìu

Gunny canh gió k hay bằng GB. lốc, nhìu thứ nữa...

Trích dẫn Gửi bởi herovn1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hờ hờ.Gunbound là đỉnh cao.gunny là gì đâu .Bạn dev thì hay.Mình có nhớ 1 chút là.Phải giải nén cái file gfx trong folder game.để nó phù hợp với item trong database.lỗi avatar là do client có mà server ko có nên nó bị dis
    file XFS .. chắc là thiếu database rồi. . toàn New item mới lỗi thôi. tìm mãi k ra tool edit cho SS2. SS1 thì quá trời
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizLuvPy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên gamegn's Avatar
    Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi herovn1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    đừng xỉ nhục bọn dev gunny tui nha! là gì đâu thử dev được vài cái xem! dev dc là nghiền luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng gamegn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi gamegn [Only registered and activated users can see links. ]
    đừng xỉ nhục bọn dev gunny tui nha! là gì đâu thử dev được vài cái xem! dev dc là nghiền luôn
    chính xác là gameplay thì gunny vẫn chỉ là đàn em của Gunbound thôi . ko bao giờ hơn dc . còn dev server ko liên quan đến gameplay. bác kia đang nói gameplay .thích dev không có nghĩa là thích game đó . ok!
    Khách viếng thăm hãy cùng Tuan565 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to Tuan565 For This Useful Post:

herovn1994 (30-06-13), nontop1 (23-11-14)

Các Chủ đề tương tự

1. Server Gunbound tự cài, chỉ mất 40s là có Gunbound bắn !!!
    Bởi anhtrungtdy trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 06-05-12, 09:37 AM
  2. Help Chơi 2 acc gunbound trên 1 máy tính
    Bởi kelalung trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-08-10, 10:55 PM
  3. Xin WEB Gunbound
    Bởi tuananhc1 trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 22-04-09, 11:26 PM
  4. xin web của gunbound