[Gunny] [Share] Vũ khí Nỏ Thần - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 41
    Thành Viên
    Thanks
    31

Ðề: [SHARE] Vũ khí Nỏ Thần

Update thêm lô bomb (*.bomb) của Nỏ Thần
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hotboyntl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi hoang7625 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình làm không sai,nhưng chạy link up thì thất bại, hôm trước add phó bản cũng vậy chạy link thất bại mấy hôm sau lại tự nhiên phó bản lại mở thêm dc
    nếu bạn đã chạy hết query rồi, build xml faild thì phải add = tay vào xml thôi...request của bạn bị trục trặc gì rồi...

Thành Viên gamegn's Avatar
    Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi hotboyntl [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu bạn đã chạy hết query rồi, build xml faild thì phải add = tay vào xml thôi...request của bạn bị trục trặc gì rồi...
    set foder request full quyền admin đi là xong
    Khách viếng thăm hãy cùng gamegn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoang7625's Avatar
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi hotboyntl [Only registered and activated users can see links. ]
    Hi Hi, dạo này gunny ra nhiều vũ khí quá và lại trên diễn đàn mình cũng chưa có nên hôm nay mình xin share vũ khí Nỏ Thần - hiện đang hot ở gunny
    -------------------WOW - Nỏ Thần----------------------
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    -------------------SUPER - Nỏ Thần và LEGEND - Nỏ Thần-------------------------------
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

HƯỚNG DẪN

Bakup lại Db_Tank, phòng trường hợp xấu nhất có thể xảy ra.
    Coppy Arm vào resource/image/arm
    Coppy Bomb (gồm Blastout,Crater và Bullet) vào Resource/image/bomb
    Chạy query...Các bạn chú ý gunny phiên bản nào thì chạy đúng querry của phiên bản đó thôi nha
    Ai chạy query bị lỗi Primarykey thì làm như sau:
    Chuột phải lên dbo.Ball chọn Design, kích chuột phải lên cái hình chìa khóa chọn Remove PrimaryKey...Save lại sau đó chạy lại query...
    .........làm tương tự với dbo.Shop_Goods
    Chú Ý: khi chạy xong hết query và làm hết các bước trên, vui lòng chạy 3 link
    1: [Only registered and activated users can see links. ] ip/request/balllist.ashx
    2: [Only registered and activated users can see links. ] ip/request/bombconfig.ashx
    3: [Only registered and activated users can see links. ] ip/request/templatealllist.ashx
    nếu không sẽ làm sever chạy bị lỗi..
    LINK DOWNLOAD
    ...........Ai copy, download mà không thank tí bị tào tháo rượt ...........
    UPDATE file *.bomb:
    UPDATE: Query cường hóa biến hình cho nỏ thần:

NoThan.rar
    Mediafire

-------------------------------------------
    Sắp tới share thêm một số vũ khí khác của VNG

Bài đầu tiên mong mấy bác chém nhẹ tay tí
    Cái host khốn nạn không cho hotlink #.#
    bạn cho mình xin 3 cai file xml sau khi chạy link đi, chư mình không chạy dc, con add tay thì vô dc 9/13 (91%) kẹt lun.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi gamegn [Only registered and activated users can see links. ]
    set foder request full quyền admin đi là xong
    bạn nói rõ đc không, mình còn gà lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng hoang7625 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi hoang7625 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn cho mình xin 3 cai file xml sau khi chạy link đi, chư mình không chạy dc, con add tay thì vô dc 9/13 (91%) kẹt lun.

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn nói rõ đc không, mình còn gà lắm
    Đây...và nhớ làm theo hướng dẫn nhé....

Backup lại db_tank, copy balllist, bombconfig, Templatealllist ra chỗ khác trước khi làm đề còn có thể Copy trờ lại nếu bị lỗi

1. Chạy 3 query trong file download
    2. Copy 2 cái xml là balllist và bombconfig.xml cho vào thư mục request
    3. quan trọng....Dùng tool Uncompress file templatealllist.xml ra, edit nó, copy mấy cái dòng trong file work.xml trong file download, dán qua bên templatealllist đã uncompress

xong save lại và dùng tool Compress nó lại thành templatealllist sau đó copy vào request là xong....
    Vì mình đang xài bản 3.0, bạn lại xài II nên không thể đưa cho bạn templatealllist của mình dc sẽ gây lỗi thiếu vật phẩm.....

Làm xong vào game test, được thì ok, nếu bị lỗi thì đành restore db_tank, copy trở lại mấy cái xml bakup vào...

Có j không hiểu bạn cứ hỏi nha...

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hotboyntl vì bài viết này !

hoang7625 (21-06-13)

Thành Viên
    Thanks
    31

Ðề: [Share] Vũ khí Nỏ Thần

Update hình Legend nỏ thần ở đầu bài viết #1, bác nào đã add vũ khí nỏ thần của mình lúc trước rồi thì làm theo hướng dẫn ở dòng gần đầu #1, các bác bây giờ mới add thì cứ làm theo hướng dẫn ở đẫn ở dưới không cần để ý đến cái dòng đó nha! Thân

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hotboyntl vì bài viết này !

hoang7625 (21-06-13)

Thành Viên hoang7625's Avatar
    Thanks
    21

Đây...và nhớ làm theo hướng dẫn nhé....

Backup lại db_tank, copy balllist, bombconfig, Templatealllist ra chỗ khác trước khi làm đề còn có thể Copy trờ lại nếu bị lỗi

1. Chạy 3 query trong file download
    2. Copy 2 cái xml là balllist và bombconfig.xml cho vào thư mục request
    3. quan trọng....Dùng tool Uncompress file templatealllist.xml ra, edit nó, copy mấy cái dòng trong file work.xml trong file download, dán qua bên templatealllist đã uncompress

xong save lại và dùng tool Compress nó lại thành templatealllist sau đó copy vào request là xong....
    Vì mình đang xài bản 3.0, bạn lại xài II nên không thể đưa cho bạn templatealllist của mình dc sẽ gây lỗi thiếu vật phẩm.....

Làm xong vào game test, được thì ok, nếu bị lỗi thì đành restore db_tank, copy trở lại mấy cái xml bakup vào...

Có j không hiểu bạn cứ hỏi nha...
    thank bạn nhưng lại bị cái này:
    bạn cho mình xin lun file bom đó trong sever + Res mới
    Khách viếng thăm hãy cùng hoang7625 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

thank bạn nhưng lại bị cái này:
    bạn cho mình xin lun file bom đó trong sever + Res mới
    Đúng ồi, thiếu file bomb, có xài đc vũ khí chưa? kiểm tra lại vũ khí khác có xài dc không?...
    file bomb mình share rồi ở đầu bài viết á, còn thiếu file bomb nào thì cậu phải tự cover thôi...
    Update hình cho legend nỏ thần mình hướng dẫn đó, cậu phải làm theo cách khác như sau:
    1. down lại cái nothan.rar ở đầu bài...
    2. copy lại cái arm trong đó bỏ vào resource/image/arm
    3. quan trọng....chạy lại cái query shopgoods trong nothan.rar vừa down
    tiếp....uncompress cái templatealllist hiện tại đang xài, tìm 3 cái dòng Của Legend nỏ thần, tìm cái đoạn Pic="scrossbow" sửa thành Pic="bcrossbow"...sửa của legend nỏ thần thôi nha, save, compress lại bỏ vào lại request là xong

Hơi rắc rối, mình khuyến khích bạn nên xem lại cái request....set full quyền admin...

Thành Viên
    Thanks
    31

-------
    Mình không lấy gạch nhé lu gạch xài chán rồi
    Lần sửa cuối bởi hotboyntl, ngày 25-06-13 lúc 09:31 PM.

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

-------
    Mình không lấy gạch nhé lu gạch xài chán rồi
    tình hình rất là tình hình , tui thích sài wow lu gạch cơ
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Chào năm mới share anti checksum ( bản free no share )
    Bởi nmhonlineyb trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 26-06-14, 04:28 PM
  2. Share cho ae cái sever đột kích mong ae phát triển thêm rùi share lại nha!!
    Bởi kingmagic10 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-04-13, 08:34 PM
  3. [JX] Share Script Chuyển Sinh Đơn Giản Cho Sever BFF Share
    Bởi nhocken2030 trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-01-13, 09:26 AM
  4. Gunny - Share Lại Blashout Share Vũ Khí LEGEND - Thương Kiến Made in gamegn
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-10-12, 05:52 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM