[JX] kết nối server bị gián đoạn
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    4

kết nối server bị gián đoạn

Mình mới build xong cái source của hieunguyen share thanh công chuyển cái map và cai setting script trong src sang no font rùi chay gameserver ok hết ! Nhưng sao tới chỗ tạo nhân vật thì kết nối server gián đoạn ! Có ai biết lỗi này ko giúp mình với ! Thanks !
    Khách viếng thăm hãy cùng romeovungtau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Ðề: ket noi server bị gián đoạn

mình cũng bị kết nối với máy chủ thất bại xin vui lòng thử lại sau khi tạo nhận vật rồi vào game bị kết nối với máy chủ thất bại xin vui lòng thử lại sau
    mình dùng sever LTGTestVPS no font
    Khách viếng thăm hãy cùng tung5523 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi romeovungtau [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình mới build xong cái source của hieunguyen share thanh công chuyển cái map và cai setting script trong src sang no font rùi chay gameserver ok hết ! Nhưng sao tới chỗ tạo nhân vật thì kết nối server gián đoạn ! Có ai biết lỗi này ko giúp mình với ! Thanks !
    bạn chuyển font chưa? cái gameserver của bạn load hết 5 dòng chưa?
    bạn có yahoo ko cho mình. mình cũng mới buid xong cái đó cách đây 30p
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Achuky xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Achuky [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn chuyển font chưa? cái gameserver của bạn load hết 5 dòng chưa?
    bạn có yahoo ko cho mình. mình cũng mới buid xong cái đó cách đây 30p
    có đủ 5 dòng nhé mà server đấy cài font chạy thì không load đc maps ko cài font chạy thì lại load đc maps
    yh mr.tungtk199x
    Khách viếng thăm hãy cùng tung5523 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi tung5523 [Only registered and activated users can see links. ]
    có đủ 5 dòng nhé mà server đấy cài font chạy thì không load đc maps ko cài font chạy thì lại load đc maps
    yh mr.tungtk199x

mình cũng giống bạn này ! mình đã chuyển maps setting và scripts sang no font rùi mới chạy load success 5 dòng ok hết rùi ! zô tới chỗ tạo nhân vật kết nối server gián đoạn đã tắt hết card mạng rùi nhá chỉ để mỗi em loop back thui đấy ! @@
    Khách viếng thăm hãy cùng romeovungtau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!