[Mộ cổ] Share lại client và server của Authienthan 3.25
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Thành Viên
    Thanks
    1

Icon10 [Mộ cổ] Share lại client và server của Authienthan 3.25

đối với ae đã từng gắn bó với Audition offline chắc biết Server Authienthan do Heocon và một số người nữa làm, dựa trên client gốc của Huuduyen và các bản cập nhật hàng tháng của Heocon. Vừa rồi do có một người pm xin lại bộ đó nên mình up lên 4share luôn. Tiện đây cũng muốn chia sẽ cho ae.
    Link folder:
    Code:
    http://up.4share.vn/d/3d0f04080f0c0a09
    (Client đc mình chia ra làm 17 phần do chỉ có acc Funny nên nó giới hạn chỉ đc up file 200mb)

Web:
    Code:
    http://up.4share.vn/f/3a08030f080b020e/AuThienThan_web.rar.file
    Server:
    Code:
    http://up.4share.vn/f/2c1e15191e1d1b14/Authienthan_Server_Fix.rar.file
    Ngoài ra còn 1 file update mình k nhớ rõ là có cần thiết hay k, ae tải về rồi patch thử
    Code:
    http://up.4share.vn/f/74464d4147404747/AuthienthanUpdate.rar.file
    **Note**: File update khi tải về nhớ đổi đuôi .rar thành .exe

Tiện đây mình cũng thông báo là hiện mình còn đang giữ full client gốc 3.25 của Huuduyen, full các bản update của Heocon qua các thời kỳ, full client + server của THD và hình như còn có cả của Nhocquay4mat. Nên nếu ai cần thì pm mình, mình sắp xếp thời gian rồi up lên cho.
    Khách viếng thăm hãy cùng tangchoemyeu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 11 Users Say Thank You to tangchoemyeu For This Useful Post:

Double.T (12-06-15), dovietthai (19-05-13), hoangnamvip (30-05-13), huntersun (04-06-13), Kelvin Evans (27-05-18), kenken1992 (24-05-13), minhchau0309 (15-05-13), satthupro95 (14-05-13), shinrenkyo (14-05-13), snoxl2009 (19-05-13), vuhai1230 (30-05-13)

Thành Viên Tâm Huyết shinrenkyo's Avatar
    Thanks
    376

Ðề: [Mộ cổ] Share lại client và server của Authienthan 3.25

Thế các phiên bản giống và khác nhau chỗ nào thế bác ?
    Khách viếng thăm hãy cùng shinrenkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    400

Trích dẫn Gửi bởi tangchoemyeu [Only registered and activated users can see links. ]
    đối với ae đã từng gắn bó với Audition offline chắc biết Server Authienthan do Heocon và một số người nữa làm, dựa trên client gốc của Huuduyen và các bản cập nhật hàng tháng của Heocon. Vừa rồi do có một người pm xin lại bộ đó nên mình up lên 4share luôn. Tiện đây cũng muốn chia sẽ cho ae.
    Link folder:
    Code:
    http://up.4share.vn/d/3d0f04080f0c0a09
    (Client đc mình chia ra làm 17 phần do chỉ có acc Funny nên nó giới hạn chỉ đc up file 200mb)

Web:
    Code:
    http://up.4share.vn/f/3a08030f080b020e/AuThienThan_web.rar.file
    Server:
    Code:
    http://up.4share.vn/f/2c1e15191e1d1b14/Authienthan_Server_Fix.rar.file
    Ngoài ra còn 1 file update mình k nhớ rõ là có cần thiết hay k, ae tải về rồi patch thử
    Code:
    http://up.4share.vn/f/74464d4147404747/AuthienthanUpdate.rar.file
    **Note**: File update khi tải về nhớ đổi đuôi .rar thành .exe

Tiện đây mình cũng thông báo là hiện mình còn đang giữ full client gốc 3.25 của Huuduyen, full các bản update của Heocon qua các thời kỳ, full client + server của THD và hình như còn có cả của Nhocquay4mat. Nên nếu ai cần thì pm mình, mình sắp xếp thời gian rồi up lên cho.
    Bác xài tool upload ấy. Mình xài tool ac funny up cứ >2gb ầm ầm mà
    Khách viếng thăm hãy cùng Mi$$_$p@m xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế các phiên bản giống và khác nhau chỗ nào thế bác ?
    Mỗi bản sẽ có các item và nhạc khác nhau, như các bản của HieuTrung, THD, nhocquay4mat phát triển sau bản Authienthan này nên item và nhạc đầy đủ hơn nhưng lại có một số thứ mà chỉ có ở bản Authienthan này. Nhưng nếu mà xét trong thời điểm lúc bấy giờ thì đây là bản ổn định và đầy đủ nhất.

Trích dẫn Gửi bởi Mi$$_$p@m [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác xài tool upload ấy. Mình xài tool ac funny up cứ >2gb ầm ầm mà
    Tớ có nghĩ tới, mà lên trang chủ down về cài thì báo phiên bản cũ, phải vào trang static.4share.vn/client.zip tải bản mới nhất, mà vào trang đó tải về cũng bảo là đã cũ, phải tải bản mới nhất, đến chịu thua luôn.
    Khách viếng thăm hãy cùng tangchoemyeu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Icon10 Ðề: [Mộ cổ] Share lại client và server của Authienthan 3.25

Trích dẫn Gửi bởi tangchoemyeu [Only registered and activated users can see links. ]
    Tớ có nghĩ tới, mà lên trang chủ down về cài thì báo phiên bản cũ, phải vào trang static.4share.vn/client.zip tải bản mới nhất, mà vào trang đó tải về cũng bảo là đã cũ, phải tải bản mới nhất, đến chịu thua luôn.
    Nó báo vậy thôi chứ vẫn up được như thường hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

cho tớ hỏi bản này làm nv xong vào fòng nhảy có tăg exp k, làm nv tt có bị out hog. tớ chơi bản của Hiếu trung, bản nào có nhạc nhìu nhất vậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi rayyan2006 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nó báo vậy thôi chứ vẫn up được như thường hehe
    Kì vậy, mà là bản nào, tải trên trang chủ của nó hay là cái client.zip vậy, tại cả 2 cái đều hiện lên thông báo là phiên bản cũ, click vào thì out luôn.

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho tớ hỏi bản này làm nv xong vào fòng nhảy có tăg exp k, làm nv tt có bị out hog. tớ chơi bản của Hiếu trung, bản nào có nhạc nhìu nhất vậy?
    Au off nhảy 1 mình làm sao tăng exp đc bạn, còn nvtt thì hình như k bị out vì là fix gần như các lỗi để làm online mà. Bản của Hiếu Trung ra sau này nên chắc là nhạc nhiều hơn bản này.

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Au off nhảy 1 mình làm sao tăng exp đc bạn, còn nvtt thì hình như k bị out vì là fix gần như các lỗi để làm online mà. Bản của Hiếu Trung ra sau này nên chắc là nhạc nhiều hơn bản này.
    chỉnh đc mà bạn..exp 9999 nun í....nhưg mà ra room vẫn hog thấy có exp...dễ text thử hi vọng tr thuyết ok
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Icon7 Ðề: [Mộ cổ] Share lại client và server của Authienthan 3.25

Kì vậy, mà là bản nào, tải trên trang chủ của nó hay là cái client.zip vậy, tại cả 2 cái đều hiện lên thông báo là phiên bản cũ, click vào thì out luôn.
    Bạn tải trên trang chủ sau đ1o nó báo có bản mới bạn click vào update là xong, nhớ cài thêm DotNetFramwork 4.0 nha
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Đúng là cổ thật Không biết nay Audition còn hot như xưa không ? Nhớ 1 thời đam mê...
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share Lại Server TLBB3 + Client
    Bởi HuyKhang trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 21-02-13, 05:15 PM
  2. [Share] Mấy bản Client MS cho các bạn làm Server
    Bởi loveboy2195 trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-09-12, 07:01 PM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM