[TLBB] Làm ơn cài giúp TLBB Offline qua Teamviewer giúp mình
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    3

Làm ơn giúp mình cài TLBB Offline qua Teamviewer

Hiện tại mình đã cài đủ VMWare, WinSCP, Navicat
    mình đã down server này của Hà Hoàng: [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đã down client này của Lâm Ngọc Huy: [Only registered and activated users can see links. ]

Mình không có nhu cầu tạo server chơi nhiều người mà chỉ muốn thẩm game một mình mình nhưng lọ mọ vọc từ đêm hôm qua đến giờ vẫn không qua được step config mạng.

Vấn đề của mình là đã config y như hướng dẫn, tham khảo tất cả các post về phần mạng của Hà Hoàng và lecaotri, các vấn đề gây ra lỗi ping nhưng mình ping vẫn bị 128ttl và không thể đi tới các bước tiếp theo, mong nhận được sự giúp đỡ từ những bạn đã làm được, mình xin cảm ơn nhiều !!!

Các bạn nếu giúp được thì pm mình qua yahoo: nxa201
    Lần sửa cuối bởi shuinno, ngày 09-05-13 lúc 08:22 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng shuinno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên huyhoangchi's Avatar
    Thanks
    36

Ðề: Làm ơn giúp mình cài TLBB Offline qua Teamviewer

Trích dẫn Gửi bởi shuinno [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại mình đã cài đủ VMWare, WinSCP, Navicat
    mình đã down server này của Hà Hoàng: [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đã down client này của Lâm Ngọc Huy: [Only registered and activated users can see links. ]

Mình không có nhu cầu tạo server chơi nhiều người mà chỉ muốn thẩm game một mình mình nhưng lọ mọ vọc từ đêm hôm qua đến giờ vẫn không qua được step config mạng.

Vấn đề của mình là đã config y như hướng dẫn, tham khảo tất cả các post về phần mạng của Hà Hoàng và lecaotri, các vấn đề gây ra lỗi ping nhưng mình ping vẫn bị 128ttl và không thể đi tới các bước tiếp theo, mong nhận được sự giúp đỡ từ những bạn đã làm được, mình xin cảm ơn nhiều !!!

Các bạn nếu giúp được thì pm mình qua yahoo: nxa201
    có lẽ pc của bạn cài bản win 64 bis chứ của mình cài 32 bis khi ping chỉ ra 64 thoi
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhoangchi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. help TLBB offline
    Bởi monsterlee trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 10-09-11, 11:10 AM
  2. Nhờ cài TLBB off wa teamviewer
    Bởi tindy06 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-05-11, 05:42 PM
  3. teamviewer TLBB off
    Bởi cubu96 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0