[KT] Hướng dẫn cài đặt KT chi tiết bằng video
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên avinhdt's Avatar
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    118

Icon14 Hướng dẫn cài đặt KT chi tiết bằng video

với tiêu chí người biết trước giúp đỡ người chưa biết.sau 1 times học hỏi tại gamezon mình đã cài đặt thành công!

Nhằm đáp ứng nhu cầu chơi game kiếm thế và tận hưởng những gì mà VNG đã không cho mình dc. và khỏi bị mấy tay làm kiếm thế lậu hút máu nên hôm nay mình bỏ tí times tut 1 bài hướng dẫn cài kiếm thế bằng Video
    cực kỳ dễ hiểu và cực kỳ chi tiết đảm bảo thành công 100%.

Các tính năng:
    Phiên bản cũ như VNG 2 năm trước. Việt hóa kha khá. kill 120 good.level cao nhất 150. sơ sơ thế đã vì chưa test kỹ.
    Theo mình biết thì trên các diễn đàn hiện nay chưa có bạn nào làm 1 cái video hướng dẫn cài dặt chi tiết như mình đâu.
    Down load các link sau để chuẩn bị chiến nào:
    tải các file này về máy bỏ vào 1 thư mục thôi.
    _[Only registered and activated users can see links. ] >server1 (svkocanvs)
    _[Only registered and activated users can see links. ] >SharpDevelop 4.2
    _[Only registered and activated users can see links. ] >Microsoft NET Framework 4 Full (bắt buộc)
    _[Only registered and activated users can see links. ] >navicat 8.0 (key: NAVJ-W56S-3YUU-MVHV) <lưu key vào new testdocument>
    _[Only registered and activated users can see links. ] >server 2 (tron sinichiquang)
    _[Only registered and activated users can see links. ] >part
    _[Only registered and activated users can see links. ] >đọc PHP để cài xampp và config 1 số thứ.
    _[Only registered and activated users can see links. ] >tải về luôn.
    cuối cùng là xampp 1.7.4 < các bạn tự down nhé ko dùng xampp khác phải là xampp 1.7.4>
    ...... Hết......
    *lưu ý : vì mình chưa thử cài trên win 7 nên bạn nào đang xài win 7 miễn thắc mắc hỏi lỗi.
    Để mở full map ( đi TDC BHD VHC TQC ) vui lòng chạy 4 cái gameserver luôn.
    Nếu chỉ chạy gameserver 1 như trong video thì chỉ chạy các map luyện công TL 1>>>5 và Tống kim thôi. bị kẹt acc thì tạo tài khoản khác vào chiến lại từ đầu.
    khj tắt server nếu muốn mở lại phải restart lại máy> mình cũng chưa hiểu sao lại bị vậy nữa.
    phần cài xampp là quan trọng nhất ai không kết nối dc navicat với xampp vui lòng xem video lại.
    *video cài MySQL ( xampp 1.7.4) > không dùng xampp phiên bản khác.
    [Only registered and activated users can see links. ]

*video cài navicat + khởi động server. khởi động từng cái 1. gamecenter chờ 30s rồi mới chạy gameserver1.>chờ nó chạy xong mới vào game.
    demo:

Thêm cái AutoPK nữa nè. Thích hợp các server off
    Demo:
    Lần sửa cuối bởi avinhdt, ngày 19-05-13 lúc 12:26 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng avinhdt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 11 Users Say Thank You to avinhdt For This Useful Post:

bitibita (16-05-13), ConGa9x (08-05-13), dongnguyen0510 (09-05-13), ktyenmy (25-05-13), lonelywofl38 (08-05-13), niczai (08-05-13), phihanh (10-05-13), s2u43v3r (08-05-13), satthupro95 (08-05-13), thientuong37 (17-05-13), thinh180791 (17-05-13)

Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: hướng dẫn cài đặt kiếm thế chi tiết bằng video.HOT>HOT

win 8 64bit có cài đc như thế k bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng duc1997 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Usa
    Thanks
    118

Ðề: hướng dẫn cài đặt kiếm thế chi tiết bằng video.HOT>HOT

Trích dẫn Gửi bởi duc1997 [Only registered and activated users can see links. ]
    win 8 64bit có cài đc như thế k bạn
    mình không biết chỉ biết win xp 32 bite mới xài dc.

Đang ở
    Usa
    Thanks
    118

Ðề: Hướng dẫn cài đặt KT chi tiết bằng video

uppppppppppppppppppppppppppp

Thành Viên ktyenmy's Avatar
    Thanks
    56

Cài đặt Navicat nó báo lỗi "The filename, directory name, or volume label syntax is incorrect." Như vậy là sao hả anh thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng ktyenmy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dongnguyen0510's Avatar
    Thanks
    774

Trích dẫn Gửi bởi ktyenmy [Only registered and activated users can see links. ]
    Cài đặt Navicat nó báo lỗi "The filename, directory name, or volume label syntax is incorrect." Như vậy là sao hả anh thớt
    Qua thớt này làm theo cho nó dễ sài nè
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi dongnguyen0510 [Only registered and activated users can see links. ]
    Qua thớt này làm theo cho nó dễ sài nè
    BÁC ƠI SAO EM KHÔNG CHẠY ĐƯỢC SERVER EM CÓ PHẢI ĐỂ KÁI FILE CHẠY SERVER Ở Ổ KHÁC ? HAY ĐỂ CÙNG FILE VỚI GAME? VÌ CHẠY SERVER THÌ BÁO LỖI gỡ lỗi: d: tập tin dài: read.c. dòng: 85. biểu hiện:.. (fh> = 0 && (không dấu) FH <(không dấu) _nhandle cho thông tin về cách chương trình của bạn có thể gây ra một thất bại khẳng định, xem hình ảnh C + + tài liệu trên khẳng định (báo chí thử lại để gỡ lỗi các ứng dụng) CÁC BÁC PRO CHỈ DÙM EM GẤP VỚI EM ĐÂNG ONLINE YAHOO :daithieugiahd2013 . THANK CÁC BÁC TRƯỚC Ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng mrdaivnn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

HVA ZONE #SODIZ voanhnhat20010's Avatar
    Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Trích dẫn Gửi bởi mrdaivnn [Only registered and activated users can see links. ]
    BÁC ƠI SAO EM KHÔNG CHẠY ĐƯỢC SERVER EM CÓ PHẢI ĐỂ KÁI FILE CHẠY SERVER Ở Ổ KHÁC ? HAY ĐỂ CÙNG FILE VỚI GAME? VÌ CHẠY SERVER THÌ BÁO LỖI gỡ lỗi: d: tập tin dài: read.c. dòng: 85. biểu hiện:.. (fh> = 0 && (không dấu) FH <(không dấu) _nhandle cho thông tin về cách chương trình của bạn có thể gây ra một thất bại khẳng định, xem hình ảnh C + + tài liệu trên khẳng định (báo chí thử lại để gỡ lỗi các ứng dụng) CÁC BÁC PRO CHỈ DÙM EM GẤP VỚI EM ĐÂNG ONLINE YAHOO :daithieugiahd2013 . THANK CÁC BÁC TRƯỚC Ạ.
    làm lại theo đúng quy trình nha [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

Thành Viên dongnguyen0510's Avatar
    Thanks
    774

Trích dẫn Gửi bởi mrdaivnn [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn online thì inbox hoặc pm vandong0810 nhé. Mình fix hộ cho
    Khách viếng thăm hãy cùng dongnguyen0510 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [Video] Cài đặt Cổ Kiếm-Ver Y1 thật dễ dàng
    Bởi hai07dv trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 06-05-13, 08:53 AM
  2. Xin video nhạc
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Thế Giới Âm Nhạc
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-09-11, 09:36 PM