[KT] 1 số ấn KT lạ 4 dòng cuối ! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    ✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Ðề: 1 số ấn KT lạ 4 dòng cuối :))

Trích dẫn Gửi bởi trickster [Only registered and activated users can see links. ]
    có gì lạ nhỉ , mấy cái này vào file liên quan thêm mấy dòng đằng sau là ok , không biết làm thì kiếm bất kì cái KT pri nào cũng có
    Chuẩn mên bác ... Cái này vào file signet.txt Cop nguyên mấy cái đường dẫn như các ấn trên rồi thêm vào mấy đoạn code <color=green>...<color> Rồi thêm mấy đoạn Điểm thôi. Đồng bộ client chứ có gì mà phãi thay đổi .. bác này quảng cáo bá đạo quá ... ^^~
    Khách viếng thăm hãy cùng na.ilusm89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xNMHx's Avatar
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chuẩn mên bác ... Cái này vào file signet.txt Cop nguyên mấy cái đường dẫn như các ấn trên rồi thêm vào mấy đoạn code <color=green>...<color> Rồi thêm mấy đoạn Điểm thôi. Đồng bộ client chứ có gì mà phãi thay đổi .. bác này quảng cáo bá đạo quá ... ^^~
    Ôi thế à hehe tưởng khác biệt
    Khách viếng thăm hãy cùng xNMHx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tinhlabui's Avatar
    Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi trickster [Only registered and activated users can see links. ]
    có gì lạ nhỉ , mấy cái này vào file liên quan thêm mấy dòng đằng sau là ok , không biết làm thì kiếm bất kì cái KT pri nào cũng có
    mình chia sẻ cho newbie chứ bác lại ném gạch e
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhlabui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi xNMHx [Only registered and activated users can see links. ]
    Thnks , h phải mới lạ thì mới nhiều người chơi , toàn cũ thì member đâm ra chán
    Muốn phong phú thì đừng có chông chờ VNG nó update tự thân vận động bơi sang bên KS các game sử dụng file pak mà lấy nhiều spr mới lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2