Huyền Thoại Võ Lâm Ngoại Truyện - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9
Kết quả 81 đến 88 của 88
    Thành Viên
    Thanks
    57

Ðề: Huyền Thoại Võ Lâm Ngoại Truyện

sr moi người nha mình sữa đc rồi vì cái tên folder client mình còn để tiếng tàu nên bị lỗi
    Lần sửa cuối bởi hayhaylonton, ngày 01-05-13 lúc 10:58 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hayhaylonton xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

mình cũng bị lỗi giống luumin nhưng khi ctrl+alt+delete va ấn Start Task Manager thì nó không có colinux và mysql
    Khách viếng thăm hãy cùng loveboy2195 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi viethuong9087 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này mình cũng không biết bạn à,vì mình cài trên máy thật, bạn thử hỏi bạn Hải07DV nhé. Bạn ý chắc biết đó,pro mà hjhj
    tình hình là máy em không thể cài được win xp vậy là phải ngồi hóng thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhoang1493 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi huyhoang1493 [Only registered and activated users can see links. ]
    tình hình là máy em không thể cài được win xp vậy là phải ngồi hóng thôi
    win 7 chơi dc mà..cần gì XP nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hai07dv vì bài viết này !

mobell200 (08-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi loveboy2195 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cũng bị lỗi giống luumin nhưng khi ctrl+alt+delete va ấn Start Task Manager thì nó không có colinux và mysql
    mình đã biết lỗi đó là j rồi.theo mình biết thì máy bạn Ram 1G phải ko bạn chỉnh lại Ram máy ảo xuống 512mb là oke chạy được start.exe ngay thôi vì Ram của nó để sẵn là 1024 bạn chỉnh xuống 512 là oke nhé bạn
    còn sửa Ram ở đâu bạn lên #1 đọc hướng dẫn nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    57

không biết muốn chỉnh exp sever lại làm sao đây => vì lên cấp nhanh quá mà chẳng biết chuyển hệ nhân vật thế nào (lever 32 rùi mà vẫn chưa có skill mới chỉ có 3 skill từ đó đến h)
    với lại ai có client game này tiếng việt không mình nhớ hồi đó có chơi game này rùi mà chẳng biết tên gì nữa ai còn giữ up lên mọi người chơi với(nếu không có thì có thể xin bản tiếng anh cũng đc tại vì bàn phím qwert nên dễ tra google hơn)
    ah không biết có diễn đàn game này không chẳng biết ép đồ, nâng skill,.... => vô chỉ đánh quái không ah => muốn nãn

sr vì đã làm loãng toppic vì mình gà quá nên có đòi hỏi hơi nhiều

ah còn nữa mình bị 1 lỗi nữa là khi bấm vô cái shop thì nó báo " phiên bản client quá thấp phải cập nhật sever"

muốn chỉnh tiền,exp,.... ở đâu thế bạn
    Lần sửa cuối bởi hayhaylonton, ngày 03-05-13 lúc 06:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hayhaylonton xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi hayhaylonton [Only registered and activated users can see links. ]
    không biết muốn chỉnh exp sever lại làm sao đây => vì lên cấp nhanh quá mà chẳng biết chuyển hệ nhân vật thế nào (lever 32 rùi mà vẫn chưa có skill mới chỉ có 3 skill từ đó đến h)
    với lại ai có client game này tiếng việt không mình nhớ hồi đó có chơi game này rùi mà chẳng biết tên gì nữa ai còn giữ up lên mọi người chơi với(nếu không có thì có thể xin bản tiếng anh cũng đc tại vì bàn phím qwert nên dễ tra google hơn)
    ah không biết có diễn đàn game này không chẳng biết ép đồ, nâng skill,.... => vô chỉ đánh quái không ah => muốn nãn

sr vì đã làm loãng toppic vì mình gà quá nên có đòi hỏi hơi nhiều

ah còn nữa mình bị 1 lỗi nữa là khi bấm vô cái shop thì nó báo " phiên bản client quá thấp phải cập nhật sever"

muốn chỉnh tiền,exp,.... ở đâu thế bạn
    Nếu bạn chưa chơi game này từ trước thì đúng là chỉ đánh quái up lv sẽ thấy rất nhạt
    Hệ thống item game này rất đa dạng, phải làm Q mới lấy được, hiện tại chắc chỉ còn vài ng` tâm huyết game này là bjk làm Q

thay đổi thông tin nhân vật hiện tại chưa có tool, chỉ có tool tăng rate exp server thôi, tiền thì bạn add ID 9153 vào gshop r` mua nó bán lấy tiền (10k vàng)
    Khách viếng thăm hãy cùng HellsAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Icon11 Ðề: Huyền Thoại Võ Lâm Ngoại Truyện

Ai leech lại link client và patch hộ tui với

Ko tải được
    Khách viếng thăm hãy cùng vuahaitacD xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 13-01-13, 10:06 PM
  2. [MU] Thoát khỏi mu ra ngoài destop khi vào lại mất hết các skill
    Bởi traidailuc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-03-12, 11:54 PM
  3. Tiếp tục huyền thoại Nhất kiếm
    Bởi |Rick| trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 107
    Bài viết cuối: 02-03-12, 02:19 PM
  4. Nên tạo BOX Huyền Thoại hay không?!?!
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 08-02-11, 01:54 PM
  5. Huyền Thoại siêu Mẫu Cosplay
    Bởi davidhuynhvan trong diễn đàn CLB Gallery - Wallpapers
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 03-08-09, 06:13 PM