[JX] [Quà Tặng JX] Sever BroTher Team Ver 3.0 và bộ web full khủng [ Hàng HOT ] - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 373
    Thành Viên th3mngu's Avatar
    Thanks
    10

Ðề: [Quà Tặng JX] Sever BroTher Team Ver 3.0 và bộ web full khủng [ Hàng HOT ]

Trích dẫn Gửi bởi danghai1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái đó chỉ là giao diện hình ảnh thui, cái chính là mình đã nghiên cứu đc skill tàng hình sử dụng good
    bản sv này từ ở src china dạng awjx mà ra , vấn đề mạc định đã có sẵn skill hide của thúy yên rồi ko biết sv này tên skill đó là gì chứ mạc định của file skill.txt tên nó là Hide có id skill là 351 nếu bản sv này chưa có gì thay đổi thì các bạn Add id đó thử
    có 1 số nhỏ của src gốc china này là tàng hình chưa hoàn chỉnh cần phải code lại .
    Nhân vật có skill 120 mà để luyện công rồi buff skill tàng hình bên đối phương mà cũng để luyện công thì vẫn thấy còn nều F9 thì sẽ ko thấy ( đối với Quái thì mất tác dụng ko thể tàng hình với quái dc ) ko biết bản sv này đã sửa chưa thì tôi chịu vì ko có test
    à 1 số bạn nói out ra vào lại vài lần rồi zô lại, ko đăng nhập vào dc dc nữa chắc ông chủ thớt này giới hạn Player rồi phải tắt GSV mới zô lại được ( cm nhiệt tình và ai tải về thì cũng nhớ tk nhiệt tình cho người ta có tinh thần share , nhìn là biết bug nhiều rồi đưa onl ko ổn đâu )
    Khách viếng thăm hãy cùng th3mngu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến th3mngu vì bài viết này !

shinrenkyo (23-04-13)

Thành Viên Tâm Huyết shinrenkyo's Avatar
    Thanks
    376

Trích dẫn Gửi bởi th3mngu [Only registered and activated users can see links. ]
    bản sv này từ ở src china dạng awjx mà ra , vấn đề mạc định đã có sẵn skill hide của thúy yên rồi ko biết sv này tên skill đó là gì chứ mạc định của file skill.txt tên nó là Hide có id skill là 351 nếu bản sv này chưa có gì thay đổi thì các bạn Add id đó thử
    có 1 số nhỏ của src gốc china này là tàng hình chưa hoàn chỉnh cần phải code lại .
    Nhân vật có skill 120 mà để luyện công rồi buff skill tàng hình bên đối phương mà cũng để luyện công thì vẫn thấy còn nều F9 thì sẽ ko thấy ( đối với Quái thì mất tác dụng ko thể tàng hình với quái dc ) ko biết bản sv này đã sửa chưa thì tôi chịu vì ko có test
    à 1 số bạn nói out ra vào lại vài lần rồi zô lại, ko đăng nhập vào dc dc nữa chắc ông chủ thớt này giới hạn Player rồi phải tắt GSV mới zô lại được ( cm nhiệt tình và ai tải về thì cũng nhớ tk nhiệt tình cho người ta có tinh thần share , nhìn là biết bug nhiều rồi đưa onl ko ổn đâu )
    pro thật, bạn nói đúng, ko biết giới hạn mấy acc đây, trên 5acc là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng shinrenkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên th3mngu's Avatar
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi [B.M.W]Sports [Only registered and activated users can see links. ]
    nội công cũng hút ầm ầm
    vì ông chủ thớt chắc chưa biết cách fix phân biệt nội ngoại hoặc là muốn để mạc định luôn ( theo tôi thì để vậy thấy hay hay, ko có Auto đỡ phải mua mana máu nội ngoại như nhau hehe ) để fix mang online được bản src china dạng awjx này còn phài đòi hỏi trình của người code , ko thì vỡ mộng
    Khách viếng thăm hãy cùng th3mngu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    219

Ai chỉ mình cách Hex Game.exe cái !! Để mình Việt hóa mấy cái chữ giun giun, nhìn khó chịu quá
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoccon1011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

có ai bị lỗi này không mò hoài không fix được.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng amosky xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

các bạn ơi
    client thì down ở đâu
    và down bản nào mà ko thấy vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangphong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Bựa Nhân ngaunachay's Avatar
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    220

Trích dẫn Gửi bởi hoangphong [Only registered and activated users can see links. ]
    các bạn ơi
    client thì down ở đâu
    và down bản nào mà ko thấy vậy
    Muốn chơi phải có client của VNG trước cái đã
    :I'm Newbie :

Thành Viên
    Thanks
    41

Do bác Khang thấy anh em nôn. nên bác share vôi.
    Còn nhiều bug ở sr với script.
    + Khảm nạm chưa việt hóa nên ko đưa vào. Lập bang cũng vậy
    + Skill thì chuẩn men ! khỏi bàn cải, skill 120 thì ko có. chỉ có skill tàng hình là Hide ID 351 tự add vào.
    + Túi cát tường bị bug ( ăn ko del vật phẩm ). các bạn có thể tự fix.
    + Quái chỉnh skill đánh chưa hợp lý
    Muốn fix bug dis thì đồng bộ SV qua Client thì hết. có 1 số thứ chưa việt hóa. thì dùm ultra edit mà việt hóa.
    Do bản trên làm gấp nên còn bug.
    Update lần tới sẽ fix hết cho a e !!!!

[Only registered and activated users can see links. ]

SV trên đã fix lỗi. ko bug. loại bỏ một số thứ ko cần thiết. việt hóa 99% ( 1% ko có khảm nạm ), chưa code kênh chát, Say new. !!
    Các chú rán đợi vài ngày nữa bác Khang share hàng nhé !!!
    Chờ bác Khang online. tớ sẽ đưa bác ấy giới hạn rồi Share !!
    >>>> dammejx
    Lần sửa cuối bởi Mr.Admin, ngày 23-04-13 lúc 11:07 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Admin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 5 Users Say Thank You to Mr.Admin For This Useful Post:

freepro921 (24-04-13), greentears (24-04-13), huntersun (01-05-13), satthupro95 (23-04-13), tieudieuphong (23-04-13)

Thành Viên
    Thanks
    4

thank bạn có bạn nào giúp mình đưa sever jx lên online với mình là webie nên chưa rành lắm
    yahoo mình :[email protected]
    Khách viếng thăm hãy cùng pakchjmku2013 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi pakchjmku2013 [Only registered and activated users can see links. ]
    thank bạn có bạn nào giúp mình đưa sever jx lên online với mình là webie nên chưa rành lắm
    yahoo mình :[email protected]
    Chưa rành mà đã dám mở onl @@
    ..........
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Sever BroTher Team Ver 2 New
    Bởi jxvietnam1994 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 17-03-14, 08:59 AM
  2. [JX] Share SV nền Brother Team - Unlimited
    Bởi duykhang trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 11-05-13, 12:26 PM
  3. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM
  4. [JX] Cùng nhau tìm ra lỗi của SV nền Brother Team và tìm ra cách fix nào !
    Bởi dmt998 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 24-04-13, 11:50 AM