[KT] Share autoupdate phiên bản pro - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 63
    Thành Viên
    Thanks
    25

Ðề: Share autoupdate phiên bản pro

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Dùng ResouceHacker để thay đổi skin
    Chào bạn. Bật mí một chút về dùng RS để đổi skin giúp mình được không? Mò mãi để mở cái autoupdate ra mà ko ra được cái gì cả. Chưa hiểu về cơ chế tùy biến skin mấy. Thank you.
    Lần sửa cuối bởi thuannd203, ngày 14-07-14 lúc 06:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuannd203 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết accelan006's Avatar
    Thanks
    124

bản này hình như là k đổi dc hay sao á

Tuấn

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi accelan006 [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này hình như là k đổi dc hay sao á
    Cám ơn bạn. Buồn 15 giây cả tháng mày mò các chương trình để mở file exe ra edit. Bọn bên tây nó bảo ko mở đc.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuannd203 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Bản này không đổi được rồi, bthg như autoupdate họ hay có 1 file .dll chứa danh sách các hình ảnh sử dụng. Bản này không có T.T
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản này không đổi được rồi, bthg như autoupdate họ hay có 1 file .dll chứa danh sách các hình ảnh sử dụng. Bản này không có T.T
    buill luôn mà :v có tách riêng file hình ảnh ra đâu mà .....
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên
    Thanks
    82

Trích dẫn Gửi bởi voanhnhat20010 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ram 512mb, cpu intell 1.50hz... hđh win 2k8
    có lẻ mình không rành, cũng không có kinh tế, nhưng cấu hình không đến nổi vậy nha bạn,

máy mình dùng cũng chả hơn ai chỉ là con hàng laptop workstation thôi, còn về mạng thì đang kéo lại cái gói 100mb(do quen nên kéo làm quán nét xong xin fix luôn cho mấy Mb cho vui), mà làm online cũng chỉ là để mấy thằng bạn thân chơi cho vui chứ chả có ý đồ kinh doanh hút máu, nhưng cũng muốn làm cho nó hoành tráng chút về web cho đẹp, giao diện game cho giống với VNG cho mấy đứa bạn chơi cho quen thuộc( vì giao diện giờ sao chỉnh trong file cấu hình game lên màng hình 1024 là nó ko chơi được, vào cái mục thiết đặt trong game thì hơi to nên cũng ko chỉnh mà lưu được vì nó chả cho kéo lên mới đau) vào đây chủ yêu là tìm tòi mà nghịch vì cũng ko chuyên về bên IT chỉ biết sơ sơ
    Khách viếng thăm hãy cùng bludragon2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

HVA ZONE #SODIZ voanhnhat20010's Avatar
    Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Trích dẫn Gửi bởi bludragon2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    có lẻ mình không rành, cũng không có kinh tế, nhưng cấu hình không đến nổi vậy nha bạn,

máy mình dùng cũng chả hơn ai chỉ là con hàng laptop workstation thôi, còn về mạng thì đang kéo lại cái gói 100mb(do quen nên kéo làm quán nét xong xin fix luôn cho mấy Mb cho vui), mà làm online cũng chỉ là để mấy thằng bạn thân chơi cho vui chứ chả có ý đồ kinh doanh hút máu, nhưng cũng muốn làm cho nó hoành tráng chút về web cho đẹp, giao diện game cho giống với VNG cho mấy đứa bạn chơi cho quen thuộc( vì giao diện giờ sao chỉnh trong file cấu hình game lên màng hình 1024 là nó ko chơi được, vào cái mục thiết đặt trong game thì hơi to nên cũng ko chỉnh mà lưu được vì nó chả cho kéo lên mới đau) vào đây chủ yêu là tìm tòi mà nghịch vì cũng ko chuyên về bên IT chỉ biết sơ sơ
    mình không nói bạn.
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

Thành Viên nhatlinh0207's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi thuannd203 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn bạn. Buồn 15 giây cả tháng mày mò các chương trình để mở file exe ra edit. Bọn bên tây nó bảo ko mở đc.
    ý định hack auto của mình à
    Khách viếng thăm hãy cùng nhatlinh0207 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi nhatlinh0207 [Only registered and activated users can see links. ]
    ý định hack auto của mình à
    Hack gì đâu bạn, công việc DEV game mà, cần tìm tòi học hỏi mọi lúc mọi nơi. Đương nhiên có nhiều chỗ chưa hiểu nên dễ bị hỏi những câu ngớ ngẩn, nhưng như thế mới khá lên được. Có những cái khoai quá, nên mới nhờ anh em ai từng trải qua chỉ dẫn. Cám ơn bạn Share auto. Chắc phải tìm hiểu một chút về VB.

Thành Viên
    Thanks
    6

Các huynh cho hỏi, làm cách nào chỉnh cho cái autoupdate nó up về rồi chép đè lên file củ hk, chứ e test mấy lần, nó kiểm tra có rồi là không up nữa, vậy như file đã thay đổi nội dung, rồi thì không up đc hả ?
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhan113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Cho Anh Em Autoupdate mình Code lại
    Bởi chungthanhphuo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-11-11, 11:06 PM
  2. Share autoupdate cùi em xài
    Bởi TNMars trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 27-06-11, 10:42 AM
  3. share code Autoupdate ver 1
    Bởi tungblt trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-11-10, 06:26 PM
  4. share bản autoupdate
    Bởi thanhhue trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-11-08, 03:47 PM

Tag của Chủ đề này