Thêm pet và thú cưỡi mới - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: Thêm pet và thú cưỡi mới

Hừm, Tôi rip được nhưng gét cái thái độ (... đứng ngoài mà chém gió). Đang định Rip nhưng nghe câu này nghe thấy nản. Không rip nữa...
    zờ thì thấy có vẻ chú chém thật
    Khách viếng thăm hãy cùng ChenBao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi ChenBao [Only registered and activated users can see links. ]
    chuẩn không rip được thì bảo không rip được, bày đặt dỗi hờn haaaaaaaaaaaaaaaaa

--- Chế độ gộp bài viết ---

Như tiêu đề, ai biết thêm pet vs thú cưỡi mới thì hướng dẫn e nhé, e tìm mãi ko ra!
    Nhìn hình sẽ rõ

[Only registered and activated users can see links. ]
    ảnh này ở bản nào vậy bạn???????????????????????????
    Khách viếng thăm hãy cùng embelam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

đưa tớ cái link có con thú đó tớ rip cho mà xem ^^ các cậu gà lại còn bày đặt nói ng` ta chém gió ko rip dc ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng s2hp91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tienkhanha13's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    29

Hừm, Ta đã thành công Rip Được Cổ Kiếm mà không rip được cái này hả. Các chú tin hay không thì tùy, Chém thì thằng nào mà chẳng chém, Nhưng chẳng có thằng náo chém như tôi ... chưa bao giờ thất hứa ..........

Toàn hàng Gà ...

Chắc chưa ghé qua topic này bao giờ: [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi tienkhanha13, ngày 05-04-13 lúc 04:24 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tienkhanha13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to tienkhanha13 For This Useful Post:

KaizLuvPy (05-04-13), TurtleLk (20-05-13)

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi tienkhanha13 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hừm, Ta đã thành công Rip Được Cổ Kiếm mà không rip được cái này hả. Các chú tin hay không thì tùy, Chém thì thằng nào mà chẳng chém, Nhưng chẳng có thằng náo chém như tôi ... chưa bao giờ thất hứa ..........

Toàn hàng Gà ...

Chắc chưa ghé qua topic này bao giờ: [Only registered and activated users can see links. ]
    chú lại chém , chú rip là 1 phần còn đưa vào chạy thực tế là 1 cái khác , chắt là cho vào chạy có ko bug ko ?
    tôi ko cần chú share chỉ cần chú cho ae xem cái phần chạy thực nghiệm cái đó ntn thì người khác mới tâm phục khẫu phục ! bathienkiem.net
    ----> thằng này chưa chắt là nó mua bản quyền nên chú cứ rip thỗi mái đừng nói đến chuyện đạo đức hay lương tâm khi làm game private
    sr admin vì topic cần cái này nếu cho là quản cáo cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi cuocsongso2013, ngày 05-04-13 lúc 05:13 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocsongso2013 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuocsongso2013 vì bài viết này !

ChenBao (08-04-13)

Thành Viên tienkhanha13's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi cuocsongso2013 [Only registered and activated users can see links. ]
    chú lại chém , chú rip là 1 phần còn đưa vào chạy thực tế là 1 cái khác , chắt là cho vào chạy có ko bug ko ?
    tôi ko cần chú share chỉ cần chú cho ae xem cái phần chạy thực nghiệm cái đó ntn thì người khác mới tâm phục khẫu phục ! bathienkiem.net
    ----> thằng này chưa chắt là nó mua bản quyền nên chú cứ rip thỗi mái đừng nói đến chuyện đạo đức hay lương tâm khi làm game private
    sr admin vì topic cần cái này nếu cho là quản cáo cảm ơn
    Hừm, Đang nói đến vấn đề RIP thì lại chuyển sang vấn đề khác, Chẳng có ai nhận mình là giỏi cả, chỉ có cậu mới nói vậy. Còn vấn đề tôi bao RIP được cái đó là Tôi RIP được, Chạy thực nghiệm như thế nào thì đó là do sự tài giỏi của một số người ví dụ như cậu. Cậu nên đi mua thêm 1 cái kính để nhìn lại từng chữ mà Tôi ghi trong Topic này.
    Sr Admin nhé. Nhưng đây là lần đầu tiên và cuối cùng mình .... Chỉ có 1 lần duy nhất.,
    Khách viếng thăm hãy cùng tienkhanha13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 2 Users Say Thank You to tienkhanha13 For This Useful Post:

ChenBao (08-04-13), TurtleLk (20-05-13)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2