[MU] sử dụng dịch vụ Dynamic DNS nào cho mu online?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    61

sử dụng dịch vụ Dynamic DNS nào cho mu online?

các bác cho em hỏi là em có đăng ký 1 cái tên miền .vn nhưng các bác dùng Dynamic DNS nào để tạo host trên PC của mình và dùng domain .vn đó?
    trước đây có web freedns.vn với pro.vn của cty mắt bão nhưng giờ 2 web đó bị die rồi, các bác chỉ giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng MontBlance xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Ðề: sử dụng dịch vụ Dynamic DNS nào cho mu online?

dotvn.pavietnam.vn

ổn định phết
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuocdoisp vì bài viết này !

MontBlance (03-04-13)

Thành Viên
    Thanks
    61

em cũng thử dùng cái này rồi nhưng lại bị rắc rối là bị mất mật khẩu mà không thể lấy lại được, trong khi đó đăng ký tài khoản khác thì bị báo lỗi là domain này đã có trên hệ thống . gửi mail cho bên kỹ thuật không thấy họ hỗ trợ cái này
    anh có cách nào lấy lại mật khẩu bị mất không? chán quá, đăng ký được cái tên miền rồi giờ lại bị cái vụ này
    Khách viếng thăm hãy cùng MontBlance xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tdtung93's Avatar
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi MontBlance [Only registered and activated users can see links. ]
    em cũng thử dùng cái này rồi nhưng lại bị rắc rối là bị mất mật khẩu mà không thể lấy lại được, trong khi đó đăng ký tài khoản khác thì bị báo lỗi là domain này đã có trên hệ thống . gửi mail cho bên kỹ thuật không thấy họ hỗ trợ cái này
    anh có cách nào lấy lại mật khẩu bị mất không? chán quá, đăng ký được cái tên miền rồi giờ lại bị cái vụ này
    Mất mật khẩu lấy lại được mà bạn. Mình 1 mail mà đăng ký mấy domain, vẫn ok
    Khách viếng thăm hãy cùng tdtung93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tdtung93 vì bài viết này !

MontBlance (03-04-13)

Thành Viên
    Thanks
    8

mật khẩu domain trên pavietnam.vn của bạn chính là cái mật khẩu đầu tiên khi bạn mua domain người ta gửi vào mail cho bạn ý! Dù bạn đổi pass trên công cụ quản trị domain của công ty nào bạn mua domain thì cái pas trên pavietnam vẫn chưa đổi!
    Khách viếng thăm hãy cùng hoainam8080 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoainam8080 vì bài viết này !

MontBlance (03-04-13)

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Không thì xài bên [Only registered and activated users can see links. ] cũng được đó bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mrrainnt vì bài viết này !

MontBlance (03-04-13)

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi hoainam8080 [Only registered and activated users can see links. ]
    mật khẩu domain trên pavietnam.vn của bạn chính là cái mật khẩu đầu tiên khi bạn mua domain người ta gửi vào mail cho bạn ý! Dù bạn đổi pass trên công cụ quản trị domain của công ty nào bạn mua domain thì cái pas trên pavietnam vẫn chưa đổi!
    A ha! đúng rồi, cám ơn bạn rất nhiều, mình mày mò suốt mấy ngày hôm nay mà không ra.
    Thảo nào mình lấy lại mk trên quản lý domain thì nó gửi lại đường links dài ngoằng nhưng bấm vào đường links thì nó báo thông tin không chính xác nhưng đăng nhập bằng mật khẩu mua domain thì lại được

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] GS Báo Loading Dynamic Map
    Bởi __Jie__ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-09-12, 06:36 PM
  2. Sango Heroes Online (Tam Quốc Chí Online)
    Bởi ngocthang26 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 84
    Bài viết cuối: 19-03-12, 04:20 PM
  3. [Release][Hướng dẫn] Tạo Host cá nhân bằng dịch vụ Dynamic DNS
    Bởi thienphuongtc trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 22-05-07, 03:36 AM