[MU] Magichand không mở được file item.bmd của client này (GreekBlade+GR)
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    3

Magichand không mở được file item.bmd của client này (GreekBlade+GR)

Mình dùng mọi cách để mở file item.bmd của cái client GreekBlade trong này ([Only registered and activated users can see links. ]) để edit lại mà vô phương bác nào có client gốc của server 11.11.82.0 cho mình xin với rồi mình sẽ map cái đống item ngoài vào sau . Có vẻ như là lúc repack cái này, editor trước đã làm gì đấy với nó. Item custom quá nhiều dẫn đến lỗi cả những item gốc hệ thống ép socket & item sau xem như nát cả mà mình fix gần hết rồi, chỉ còn mapping lại cái file item.bmd này là không làm đc.

Có pro nào giúp mình với nhé!!!!

p/s: LINK DOWNLOAD FILE item.bmd
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi leolazy, ngày 27-03-13 lúc 12:45 AM. Lý do: thêm link download
    Khách viếng thăm hãy cùng leolazy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Ðề: Magichand không mở được file item.bmd của client này (GreekBlade+GR)

cậu lên post file item lên đây . vì mình nghĩ chẳng ai đi download nguyên cái clien để giúp bạn đâu . Nếu có link download file item thì chắc sẽ nhiều người vào xem vào chỉ giúp bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

uh, cảm ơn cậu đã nhắc mình upload file item.bmd lên rồi đây. Mọi người xem giúp mình tại sao không mở được với.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi leolazy [Only registered and activated users can see links. ]
    uh, cảm ơn cậu đã nhắc mình upload file item.bmd lên rồi đây. Mọi người xem giúp mình tại sao không mở được với.
    chào bạn , nếu bạn để ý sẽ thấy dung lượng file item.bmd bạn upload lên rất nhỏ , theo sự hiểu biết của cuocdoisp thì file item.bmd tại clien nếu được sử dụng sẽ có dung lượng gấp hoăn khoảng 30 lần so với dung lương file bạn upload lên . Vậy có thể clien bạn sử dụng file item_eng.bmd hoặc có thể file item.bmd của bạn đã bị mã hóa . Sự hiểu nông cạn lên nếu không đúng cũng mong bạn bỏ quá
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

cậu nói có vẻ đúng rồi mình thử dùng magic hand export từ file item.txt của server ra thì đc 1 file item.bmd đến 6xx kb lận. vậy mình xoá item mới trong txt & down file bmd từ nguồn khác về có đc k?

À THÔI, MÌNH FIX ĐƯỢC RỒI! CẢM ƠN MỌI NGƯỜI, MÌNH NGỐC QUÁ, TÌM THẤY FILE ITEM.BMD GỐC Ở 1 THƯ MỤC KHÁC TRONG CLIENT, DÙNG NÓ & CHỈNH LẠI LÀ XONG RỒI.
    Lần sửa cuối bởi leolazy, ngày 28-03-13 lúc 11:46 AM.

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Client item.bmd & server item.txt không match (Greek Blade)
    Bởi leolazy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-03-13, 04:27 PM
  2. [MU] Xin File của client vs server về item 380
    Bởi tonsng trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-07-12, 07:18 AM
  3. [MU] Vấn đề dùng MagicHand 2.1 sửa file Itemtooltip_eng.bmd --games báo interrupt
    Bởi sipeogitr trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-07-12, 11:52 AM
  4. [MU] Hỏi cách lọc bớt file dư thừa của New Item từ Client SS6.
    Bởi lieuthunguyet trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-01-12, 12:16 AM