[JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 43 của 43
    Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566
    Trích dẫn Gửi bởi thienthanden2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn phải chỉnh 1 dọc số 9 thành 13 hết thì sẽ ko biến nữa. (tổng cộng 10 số 9 tương đương 10 level). Mình biết là vì như mình đã nói 2 file horse.txt và horseres.txt tương đồng nhau về thứ tự từ trên xuống dưới. Xem file horse.txt mà nghiệm ra horseres.txt thôi, rất đơn giản. Nhớ chép qua client đồng bộ.
    Hehe mình đnag chơi bản private của server khác chắc là do không đồng bộ nên bị vậy ^^
    Thanks bạn nhiều nha !

Trích dẫn Gửi bởi thienthanden2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong file horseres.txt cột 2 là kiểu ngựa đó bạn. 2 File horse.txt và horseres.txt có thứ tự tương đồng từ trên xuống dưới.
    Còn nếu muốn đổi cái biểu tượng ngựa thôi thì là dòng này \spr\item\equip\horse\horse012.spr
    Cảm ơn bạn rất nhiều nha ^^
    Phải unpatck file lquan tới res của ngựa ra xong rồi khai báo lại mới đc T_T
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 25-04-13 lúc 12:50 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Ðề: Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã làm vậy nhưng khi vào game nó hiện ra con Phiên Vũ 1 lúc xong lại biến trở về Túc Sương T_T
    Tiện bạn cho mình hỏi sao bạn biết là res Túc Sương là 9 (30,31) @@
    Có cách nào biết được đường dẫn spr của nó không bạn nhỉ ?
    làm xong thì copy qua client để đồng bộ
    còn làm sao để biết res nào là con nào thì do kinh nghiệm nhé, nhìn horse thấy tên ngựa so qua horseres.txt để biết nó có res bao nhiêu thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến jxvietnam vì bài viết này !

satthupro95 (25-04-13)

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Ðề: Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF

Ai có file khai báo res bộ này cho mình xin với nhé ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Vấn đề ngựa + Lỗi Trang bị Huyền Viên xin được giúp đỡ sever BFF
    Bởi dang_gamezone trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-13, 02:31 PM
  2. [TLBB] Cần team cài dùm sever TLBB 4 lỗ của Mod Huy share
    Bởi mimikieusa23 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 23-12-12, 12:27 AM
  3. Help về sever Huyền Bí
    Bởi nghienvolam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu