[JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 43
    Moderator DuongDaiCaJX's Avatar
    Thanks
    76

Ðề: Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF.

Trích dẫn Gửi bởi anhbi792 [Only registered and activated users can see links. ]
    duơng có sever ngon nhất của ant team mà sao lại dùng nền sever củ của ant vậy
    sever có kênh chat đâu rồi
    Ọc, ai nói mình có ngon nhất vậy, nhầm rùi, cái sv atn mình ko xài, xài awjx thôi, dev chơi vì không có gì làm ấy mà, dev chơi thì sv nào chẳng được.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi phamngochai2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế có bao tay (vũ khí) ko ?
    Có hết đó bạn à, không thiếu đâu.

Trích dẫn Gửi bởi ps1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    vẫn còn mặn mà với jx à.Đã Đeo kính chưa Dương.Cái này làm thì lâu.Tính toán option nản lắm.
    ^^ Hjhj, đeo lâu rồi, ừ, JX vẫn là niềm vui mà, giờ ko làm JX cũng chẳng biết làm cái nào, hồi giờ chỉ mê võ lâm truyền kỳ^^.

Trích dẫn Gửi bởi nhoxpk2707 [Only registered and activated users can see links. ]
    Dương nhớ tui không ^^ nhớ thì tí pm tui share cho cái này res nón ô kim ^^ bữa tui kiếm lại được rồi ( ai có file hovip hay ho gì đó .pak send mình với ^^ tìm hoài k ra ^^
    À, file hovip mình có đó, còn spr kim ô nón mình không cần nữa ^^, mình có full bộ rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongDaiCaJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến DuongDaiCaJX vì bài viết này !

kaio2013 (05-04-13)

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF.

share cả server này đi bạn ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhle87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

mình nhớ ko làm đây là những trang bị của Jx sang tiên ver 2 mình đã chơi , từ quần áo tới vũ khí ko khác gì hết ?

có đúng ko chủ thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng duongqua0007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi duongqua0007 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình nhớ ko làm đây là những trang bị của Jx sang tiên ver 2 mình đã chơi , từ quần áo tới vũ khí ko khác gì hết ?

có đúng ko chủ thớt
    JX Sang Tiền là sv nào share trên gamezone bạn, mình không biết, còn trang bị mình share mình chỉ dựa vào các hình ảnh, tên, và các opiton người đi trước thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongDaiCaJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

[Only registered and activated users can see links. ]

link nè .. coi đi

cái hỏa sát màu đỏ vì cái Magicdess của server đó khác , chắc bạn lấy cái item thôi đúng ko

P/S : Hướng dẫn ae làm cái truyền thủ luôn nè , tạo 1 cái vũ khí , lấy hình ảnh của cái bao tay thay vào cái hình ảnh vũ khí cũ , nó sẽ ra bao tay thôi , còn chia chiều dài rộng , chắc ai cũng biết rồi chứ hả ! quá là đơn giản !

làm thiếu lâm đạt ma cũng có thể đánh được vào skill.txt chuyển skill đạt ma lại

thay vì hiện tại nó đang làm dạng skill tầng 2 : thì sửa lại là tay không , sữa xong đồng bộ lại cầm vũ khí nào wanh' cũng được hết
    Lần sửa cuối bởi duongqua0007, ngày 20-03-13 lúc 12:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng duongqua0007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên SIR.ThaiBinh's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    65

công nhận 1 điều từ lúc mình chỉ Dương làm scripts giờ bá đạo ghê ^_^
    mấy cái đồ này tìm hiểu 1 tý là ra hết à
    Spam nhẹ, trò chuyện không đúng chỗ v.v...
    Hãy vì một CLBGAMEsVN !

Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi SIR.ThaiBinh [Only registered and activated users can see links. ]
    công nhận 1 điều từ lúc mình chỉ Dương làm scripts giờ bá đạo ghê ^_^
    mấy cái đồ này tìm hiểu 1 tý là ra hết à
    Ủa chỉ lúc nào ta, nhớ hồi lâu hỏi có 1 cái lên đảo hoang del thổ địa phù sao thôi mà ^^.

Vi phạm quy định
    Thanks
    128

Dương à. tên Chữ Vàng : " Trang Bị Huyền Viên" mình có sửa được thành tên khác không Dương, nếu được thì sửa ở đâu
    Dòng chữ màu vàng thứ tự là 3 nha.
    thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng manhdendaica xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết danghai1993's Avatar
    Thanks
    210

Trích dẫn Gửi bởi manhdendaica [Only registered and activated users can see links. ]
    Dương à. tên Chữ Vàng : " Trang Bị Huyền Viên" mình có sửa được thành tên khác không Dương, nếu được thì sửa ở đâu
    Dòng chữ màu vàng thứ tự là 3 nha.
    thanks
    trong phần mô tả item đó bạn. Vào settings/item/...txt
    Khách viếng thăm hãy cùng danghai1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nhoxpk2707's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    101

xài jx sụt ta đi ồ ở trong sever ấy bạn sữa tên option gì cũng được ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxpk2707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Vấn đề ngựa + Lỗi Trang bị Huyền Viên xin được giúp đỡ sever BFF
    Bởi dang_gamezone trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-13, 02:31 PM
  2. [TLBB] Cần team cài dùm sever TLBB 4 lỗ của Mod Huy share
    Bởi mimikieusa23 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 23-12-12, 12:27 AM
  3. Help về sever Huyền Bí
    Bởi nghienvolam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu